newbie! Cú vấp ngã đầy chua cay..và cách để đứng dậy.!

làm offer trầy lưng với 2 tiếng mới được 5$.
ta đây vừa capt vừa coi phin vừa làm vừa thư giản 2h cũng 2.5. ko nặng đầu ko suy nghĩ

Về chủ thớt, mún đi sâu vào captcha thì pm mình mình support tất cả những thứ mình biết.
Mình cũng newbie, từng trầy vi tróc vẩy đi lên từ tay ko, chả ai hổ trợ chả ai support.
Mình khuyên cậu 1 câu, đừng trông chờ vào người khác, chính bản thân đứng lên đi. Trên 4rum, trên google nhìu tài liệu, tut, tip về mmo lắm.
Thật sự ngoài captcha ra...ko ai hổ trợ cậu tận tình từ a-z hết. vì họ còn lo cho cs của họ nữa.
Vậy nhé, cần support về captcha thì pm yahoo nhé

Vừa cạp vừa coi phim vừa thư giản 2h đc $2.5, còn người ta offer 2h dc $5? Thế mà support về captcha, ai dám theo bạn hả bạn ???

Vừa cạp vừa coi phim vừa thư giản 2h đc $2.5, còn người ta offer 2h dc $5? Thế mà support về captcha, ai dám theo bạn hả bạn ???

nhưng mà tớ ổn định, có thu nhập hằng ngày. offer làm 1lúc được nhìu $ nhưng cả tháng thì sau. cái thứ 2 ko lầm thì off làm cho sup. ko may với phải sup scam ăn cám cả tháng.
mình newbie, chả pro j, speed chỉ tầm 21 khi coi phim 27 wánh bt thôi. Là newbie với nhau, giúp được j thì giúp, quan trọng ở tấm lòng

làm offer trầy lưng với 2 tiếng mới được 5$.
ta đây vừa capt vừa coi phin vừa làm vừa thư giản 2h cũng 2.5. ko nặng đầu ko suy nghĩ

Về chủ thớt, mún đi sâu vào captcha thì pm mình mình support tất cả những thứ mình biết.
Mình cũng newbie, từng trầy vi tróc vẩy đi lên từ tay ko, chả ai hổ trợ chả ai support.
Mình khuyên cậu 1 câu, đừng trông chờ vào người khác, chính bản thân đứng lên đi. Trên 4rum, trên google nhìu tài liệu, tut, tip về mmo lắm.
Thật sự ngoài captcha ra...ko ai hổ trợ cậu tận tình từ a-z hết. vì họ còn lo cho cs của họ nữa.
Vậy nhé, cần support về captcha thì pm yahoo nhé

có cách nào cap ban ngày 2h được 2.5$ ko?

Ôi lại bác này àh! Các site capt khác mình ko biết làm sao vì chưa làm. Chứ mình đang làm pix thì thấy rất ổn. Mình gõ capt cũng sát với thời gian mình vào diễn đàn, từ đó tới nay mới làm 1 anh pix duy nhất. Khoảng 1 năm mấy rồi mà mới chỉ bị ban có 2 ID thôi:
lần đầu do ko biết chọn bảng c hó_mèo làm sao mà nó hiện 3 bảng y chang nhau --> banned
Lần 2 sau khi bỏ c hó_mèo 1 thời gian bất ngờ pix mở lại, soft chưa cập nhật, ko biết log soft vào làm --> banned
Còn lại các cơn bão ban acc theo lời các anh em cap pix khác nói thì mình cũng có nghe, cũng run nhưng làm bình thường chẳng bị dính acc nào.
Nếu bác ko có duyên với cạp cạp thì kiếm hướng mmo khác mà làm. Mấy cái khác còn liên quan đến mạng mạnh yếu này nọ + nhiều thứ khác, cạp cạp thì ít bị ảnh hưởng hơn. Vote đi từ đơn giản đến phức tạp.
Chúc bác mau kiếm được hướng mmo cho mình. Còn ko thì "Bể khổ vô biên. Quay đầu là bờ" --> Nhưng mình nghĩ chắc là ko đâu vì bác đã từng làm phục vụ được --> bác biết chịu khó và có chữ nhẫn nên sẽ tồn tại được trong mmo mà thôi :binhsua168:

nhưng mà tớ ổn định, có thu nhập hằng ngày. offer làm 1lúc được nhìu $ nhưng cả tháng thì sau. cái thứ 2 ko lầm thì off làm cho sup. ko may với phải sup scam ăn cám cả tháng.
mình newbie, chả pro j, speed chỉ tầm 21 khi coi phim 27 wánh bt thôi. Là newbie với nhau, giúp được j thì giúp, quan trọng ở tấm lòng

Uhm, mình cũng là newbie cả thui nên mới vào topic này, mình nói thật là mình vào MMO dc chưa tới 4 tuần (kô tin thì admin có thể check ip)
Nhưng newbie mà cậu cạp captcha speech 21 thì tớ thật sự ngưỡng mộ rùi ^^ (tớ 3 tuần rồi, cố gắng lắm, 1 ngày 5-6 tiếng mà hiện tại chỉ lên nổi speech 19 thôi)
Còn offer thì hiện tại tớ kô bik j, nhưng sau này thì kô bik dc.

PS: Hy vọng dc học hỏi từ cậu :)

Xúc động quá :m040: Giờ mới biết có người còn khổ hơn mình :d pm tớ làm offers kiếm tiền sống qua ngày cái đã nhé.:binhsua46:
Yahoo: [email protected]

Uhm, mình cũng là newbie cả thui nên mới vào topic này, mình nói thật là mình vào MMO dc chưa tới 4 tuần (kô tin thì admin có thể check ip)
Nhưng newbie mà cậu cạp captcha speech 21 thì tớ thật sự ngưỡng mộ rùi ^^ (tớ 3 tuần rồi, cố gắng lắm, 1 ngày 5-6 tiếng mà hiện tại chỉ lên nổi speech 19 thôi)
Còn offer thì hiện tại tớ kô bik j, nhưng sau này thì kô bik dc.

PS: Hy vọng dc học hỏi từ cậu :)

tớ học bên it cộng thêm từng đánh máy thuê nên khả năng đánh máy cũng tương đối.
trước đây mình ptc, off đủ kiủ, nhưng bị scam nãn => quay wa giới UG được 1 thời gian thì trở lại với capt.
mới đầu cũng làm ref cho ngừi khác với giá cắt cổ mà phải làm Kolo. 1$ có được 18k.
sau đó mài mò, cài nát cái 4rum mới tìm đc cách tạo lr + đc đứa bạn support về wmz..mò thêm 1 thời gian nữa thì được cách ex
chiến kolo 1 thời gian thì qua mega..sau đó tìm dc cách tạo qlink = lr .....rồi tới ct, la,c2c....
h thì 1 tuần cũng được 25-30$ + ref cũng được 35$, làm 1h nghĩ 15', 1h sau thì nghĩ 30'.1 tuần nghĩ 1 ngày.

Nhiều ý kiến giúp bạn vậy . Giờ bạn chọn theo hướng nào thì quyết định đi :) . ai cũng thông cảm với c cả . Nếu theo offer thì t sẽ training cho c nhé ! tìm ko thấy yh của c mà pm . nên lúc nào onl thì pm t nhé :D yh t : haydoiday_200911

Nhiều ý kiến giúp bạn vậy . Giờ bạn chọn theo hướng nào thì quyết định đi :) . ai cũng thông cảm với c cả . Nếu theo offer thì t sẽ training cho c nhé ! tìm ko thấy yh của c mà pm . nên lúc nào onl thì pm t nhé :D yh t : haydoiday_200911

ngoài thớt ra có sup người khác ko cậu

train cho tớ với đc ko

Hixxx, hôm nay sn bạn, mặc dù xỉn nhưng vẫn vào 4rum :(( :((, thấy ace quote comment mình là vui rồi, hy vọng mai mình tỉnh táo để đọc kỹ hơn :D

Hic, inbox cho thơt gần 1 tiếng rồi mà không thấy rep, có khi nào nằm chết đói rồi không nhỉ :binhsua53: Đi ngủ thoai, chiều mai thớt pm thì tính tiếp :binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Còn rất nhiều niu bê tội nghiệp hơn chủ thớt nữa :( Các pro offer có pro nào chỉ cho mình 1 con đường kiếm cháo ăn qua ngày ko. Niu bê nên ko có vốn, có thể nào chơi offer ko :(

Ko hiểu sao mọi người thích gõ capcha nhỉ! ngồi gõ long cả bàn phím được vài k đồng. hic hic... gõ 1 tháng liên tục chắc đi luôn cái bàn phím...thua...! MMO thiếu j việc nhẹ nhàng hơn ko làm mà đi gõ capcha... chẳng hạn như các bạn tìm site ofer nào đó ngày các bạn làm 2 tiếng các bạn cũng có tối thiểu 5$ rồi.....thua....

Từ ngày MMO đến nay mình ko chết đói nhưng mà chết thèm :binhsua19:

Lúc 13h25 ngày 29/10/2012... k ngủ trưa vì k có tiền ăn.. từ tối tới giờ rồi.. đói bụng... ngồi dậy mở ra gõ tiếp...
khổ đến nổi ko có cái ăn hã bạn :(

thôi ở nhà đói tí nhưng chúa ban phước lành cho.
:binhsua35:cố gắn đứng lên vượt qua số phận thì tuyệt rùi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week