Ask Newbie cần lắm các tấm lòng hảo tâm giúp đỡ để học hỏi làm offer và NET.

Nguoibian

Junior
Reactions
62
MR
1.252
Em là newbie rất hứng thú với việc kiếm tiền trên mạng. Em đã đọc, tìm hiểu và làm theo rất nhiều về offer và NET nhưng không có kết quả gì và không hiểu thêm được gì nhiều nên bây giờ em lập topic này để xin sự giúp đỡ của các bạn anh chị đi trước đã làm về offer hay NET hướng dẫn em thêm.
Ai có lòng thì xin để lại yahoo em sẽ liên lạc hoặc có thể liên lạc với em qua yahoo: daigiaboxeomlenthiengduongtimem
P/s: em xin cám ơn đã đọc qua.

namngobodeono

Junior
Reactions
35
MR
0.012
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chắc khó đây bác chủ thread, chẳng ai lại mang "nồi cơm" của mình đi share cho người khác, trừ khi người đó đã "đắc đạo thành tiên".
Mới bắt đầu sao bác không bắt đầu từ mấy app Adroid, iOS làng nhàng 6$-10$/tháng.
Mình thấy NET vs Offer ko vội đc đâu. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Reactions
1,323
MR
0.275
Ai nhận bác này thì cho mình sờ lót luôn nha. Dù sao mình cũng không tin là có người nhận free :oops:

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Ai nhận bác này thì cho mình sờ lót luôn nha. Dù sao mình cũng không tin là có người nhận free :oops:
Thế à, giờ tin đi. Ass còn zin thì free nha, free đến hết zin thì thôi :D

Camthily

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Em là newbie rất hứng thú với việc kiếm tiền trên mạng. Em đã đọc, tìm hiểu và làm theo rất nhiều về offer và NET nhưng không có kết quả gì và không hiểu thêm được gì nhiều nên bây giờ em lập topic này để xin sự giúp đỡ của các bạn anh chị đi trước đã làm về offer hay NET hướng dẫn em thêm.
Ai có lòng thì xin để lại yahoo em sẽ liên lạc hoặc có thể liên lạc với em qua yahoo: daigiaboxeomlenthiengduongtimem
P/s: em xin cám ơn đã đọc qua.
em cũng giống bác nè nhưng mà em làm đc site và có net cùi rùi ạ chưa biết lead thui ạ mong ai di qua giúp với

KimMMO

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Bác cứ tự mày mò ra hết. E chưa đi làm cho ai. Cũng tự reg net và vừa đk paid. Ai tẩm quất đê..... :p:p:p Đùa thế chứ chẳng ai rảnh mà dạy b đâu, vs lại học xong cũng khó kiếm đk adm lắm. :oops::oops::oops:

Bác cứ tự mày mò ra hết. E chưa đi làm cho ai. Cũng tự reg net và vừa đk paid. Ai tẩm quất đê..... :p:p:p Đùa thế chứ chẳng ai rảnh mà dạy b đâu, vs lại học xong cũng khó kiếm đk adm lắm. :oops::oops::oops:
bác ui em cũng đến bước add off lên site rùi nhưng em ko lead nổi 1 con nào là sao ạ hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week