Ask newbie cần chỉ giáo

em chỉ là newbie nên mong nhận được sự giúp đỡ thôi chứ nếu bác hỏi tại sao lại phải giúp thì đúng là ko biết trả lời thế nào, liệu ngày xưa bác mới tìm hiểu ptu bác có thấy nhiều thứ cần hỏi ko, em cũng biết là cần tự mò và thời gian là chủ yếu nhưng vừa mới chập chững bước vào mà các bro đã đứng trước cửa rồi phán đi ra thì thật là nản gấp đôi lúc ko hỏi

Ngày xưa lúc PTU mới sơ khai từ thời Rapidshare thì có mấy ai chỉ ai? Toàn mày mò cả thôi và cũng thành công được, cho nên nhiều khi thấy newbie vào nói phải có người giúp thì mới thành công mà thấy nhảm!

tốc độ upload nhanh --> site chia sẻ tính đô cao --> quăng bài viết bất cứ nơi nào có thể được --> ngồi chờ + yêu cầu và đợi ngày đô zề
chỉ bấy nhiu thoai ;)) còn lại tự mò

tốc độ upload nhanh --> site chia sẻ tính đô cao --> quăng bài viết bất cứ nơi nào có thể được --> ngồi chờ + yêu cầu và đợi ngày đô zề
chỉ bấy nhiu thoai ;)) còn lại tự mò
đơn giản vậy thui. nhưng ...........................:binhsua72:

tìm hiểu sơ sơ nhưng nhận ra các bác làm ptu đóng một cái vai trò rất là to trên mạng,có nhiều các bác cũng chết mà ko có các bác thì các forums thành chùa cho người ta đến vãn cảnh thôi :binhsua88:

Tình hình PTU bây giờ thế nào rùi các bạn.Lâu lắm rùi mình hok chơi PTU nữa chuyển qua chơi cái khác rùi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week