Ask newbie cần chỉ giáo

em chỉ là newbie nên mong nhận được sự giúp đỡ thôi chứ nếu bác hỏi tại sao lại phải giúp thì đúng là ko biết trả lời thế nào, liệu ngày xưa bác mới tìm hiểu ptu bác có thấy nhiều thứ cần hỏi ko, em cũng biết là cần tự mò và thời gian là chủ yếu nhưng vừa mới chập chững bước vào mà các bro đã đứng trước cửa rồi phán đi ra thì thật là nản gấp đôi lúc ko hỏi

xin xỏ là 1 nghệ thuật hay :))

chẳng có pro nào mà rảnh đi dạy cho cậu đâu :)). người thân thì mới chỉ. pro không có nhiều thời gian đâu mà chỉ :D
nếu có ngừoi chỉ cho ké 1 chân với đang cần đây

Tự làm, tự tìm hiểu trước đi rồi hãy tìm sư phụ. Nên nhớ sư phụ ko phải lúc nào cũng rảnh để trả lời 1 tấn câu hỏi của bạn.

1. Tìm host nào tốt để trao thân gửi phận (tìm ở mấy cái topic thảo luận thế nào thì bạn biết nên chọn cái nào)
2. Định hướng nên post cái gì?
3. Nguồn lấy bài viết? Ở đâu? chất lượng bài? Host bạn có thể remote upload từ host nào?
4. Tìm nơi post bài để người ta biết mà download
5. Có thể tự build cái site hay cái blog ....

Sau cùng: nên cân nhắc kỹ trước khi chơi.

1. Tìm host nào tốt để trao thân gửi phận (tìm ở mấy cái topic thảo luận thế nào thì bạn biết nên chọn cái nào)
3. Nguồn lấy bài viết? Ở đâu? chất lượng bài? Host bạn có thể remote upload từ host nào?

Sau cùng: nên cân nhắc kỹ trước khi chơi.

tóm lại : bỏ trước khi quá muộn :))

Có khi là chú nhà báo nào đó vào hỏi để viết 1 bài "khi các host khủng hoảng, hàng loạt server đóng cửa thì các uploader sẽ xoay sở ra sao" =))

PTU giờ hết thời hoàng kim rồi bạn à. Newbie thì nghiên cứu Forex mà chiến luôn. Đã đầu tư thì làm cho ra trò.

Chăm chỉ click PTC là được. Mới bắt đầu chỉ nên vậy thôi. Tốt nhất tránh xa mấy thể loại vài trăm $/tháng. :binhsua104:

Thiếu 1 cái nữa là dùng auto loại gì để spam nát 4r bọn nước ngoài nữa =))

em mới tham gia ptu mong các pro chỉ giáo vài đường,bác nào tuyển ref thì nhận em nhé, lính mới tò tè cái gì cũng ngố :binhsua75:
mà các bác cho em hỏi h host ptu nào uy tín nhỉ

Đọc người đưa tin à :-?. Sao không sang hyip mà chơi nhỉ. =))

phải nói là trời không phụ lòng người các bro à,em đã được một tiền bối trên forums thu nạp,cầm chuột chỉ đường,chạy teamview cho xem như mẹ dạy con tập viết, đúng là bắt đầu ko hề đơn giản, dù đã có sự trợ giúp của bro đó mà em còn thấy khó khăn trùng trùng ,nghĩ đến nếu mà tự thân vận động thì chắc đến 21-12 trái đất xì hơi mới thò được đầu vào thế giới ptu mất, tuy thấy là còn nhiều khó khăn nhưng nhờ có những bài đầu tiên post jav mà em lại càng yêu ptu hơn, chúc các bác kiếm được nhiều tiền lấy được con vợ ngon như mấy em jav em đang up :binhsua07:

phải nói là trời không phụ lòng người các bro à,em đã được một tiền bối trên forums thu nạp,cầm chuột chỉ đường,chạy teamview cho xem như mẹ dạy con tập viết, đúng là bắt đầu ko hề đơn giản, dù đã có sự trợ giúp của bro đó mà em còn thấy khó khăn trùng trùng ,nghĩ đến nếu mà tự thân vận động thì chắc đến 21-12 trái đất xì hơi mới thò được đầu vào thế giới ptu mất, tuy thấy là còn nhiều khó khăn nhưng nhờ có những bài đầu tiên post jav mà em lại càng yêu ptu hơn, chúc các bác kiếm được nhiều tiền lấy được con vợ ngon như mấy em jav em đang up :binhsua07:

nếu đc thì cậu nên im lăng mà hoc đi, đừng viết vài câu như này để dân chúng chọc thêm !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back