• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Newbie bơi hết vào đây.

newbike chẳng biết bắt đầu từ đâu cả.! cho mình tham gia để lấy kinh nghiệm đi thớt ơi. làm ơn.

Chắc kiểu này cũng phải lập 1 cái top " Newbie bay hết vào đây " để tìm hiểu offer , sau đó cho newbie làm công ko để .. lấy kinh nghiệm , pay hay ko thì chưa biết :eek:

Chắc kiểu này cũng phải lập 1 cái top " Newbie bay hết vào đây " để tìm hiểu offer , sau đó cho newbie làm công ko để .. lấy kinh nghiệm , pay hay ko thì chưa biết :eek:

Nói thế thôi :) lập cái Gr ra xong ai cũng vào :) xong chung mỗi người 150k để làm thì không ai chịu :)
thế là mình tự bỏ tiền túi ra rinh site rinh Net về làm với mấy mem theo nên đóng Gr rồi :p
ai cũng muốn học nhưng lại không chịu đầu tư :D

Mình vừa lập 1 nhóm cho Newbie chơi off để lấy kinh nghiệm.
Ai có hứng thú thì có thể tham gia.
Được paid hay không thì không biết vì nhóm toàn Newbie. Làm để lấy chút kinh nghiệm để sau này tự chiến solo thôi :)
bạn nào quan tâm ib yahoo mình :)
đã pm yh và đã kdđc vào nhóm :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom