Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Chat with me via Yahoo Messenger
Site này nó cũng có lâu rồi mà minh cũng chưa có thời gian nghiên cứu,đc bữa rảnh rỗi vô đăng ký,làm thử trong 3 ngày,mỗi ngày 20',và đây là thành quả sau 1h :)
Link ref đăng ký: http://www.ba-click.com/?ref=PaddyVu
Proof:

Mình chỉ có mỗi proof này thôi vì mình cũng mới chơi thử :p
Yêu cầu:Khi đăng kí cần xài HSS ELITE (crack cũng đc nhưng hình như chưa có phiên bản đó) fake sang US,nếu họ ko cho thì bắt buộc phải fake sang Pháp.Từ đó trở đi bạn có thể login bằng ip US.Site thanh toán trong 7 ngày,sau ngày thứ 7 họ sẽ gửi cho bạn 1 email có dạng thế này:

Bạn cần phải reply lại họ,2 ngày sau đó tiền sẽ đc pending trong paypal của bạn để chờ bạn accept,bạn chọn decline thì mình ko giải quyết vấn đề này :D
P/S 1: TUYỆT ĐỐI KO ĐC LOG BẰNG IP VN,HỌ BAN MÌNH KO CHỊU TRÁCH NHIỆM
P/S 2: NGHIÊM CẤM PRO VÀO PHÁ SITE,NEWBIE NHƯ MÌNH SẼ KO CÒN GÌ ĐỂ HÚP CHÁO HẾT :(
P/S 3: AI VÀO PHÁ BỊ TRỜI ĐÁNH CHẾT TƯƠI NHÁ :rolleyes:
Nhiệm vụ của các bạn là: Chỉ cần đăng ký theo site họ đưa ra,trả lời vài ba câu hỏi,nói chung cứ ít nhất 3 cái yes,mấy cái yes nào mà lại thêm 1 đống thông tin cần điền thì chọn no :D
VD: mmo4me bảo bạn phải đăng kí 1 tài khoản youtube,khi bạn đăng kí xong thì bạn sẽ đc 1 số tiền tương ứng ;)
P/S 4: Bạn cần dùng chính email bạn đăng ký với 3-click để đăng kí vào các partner khác của họ,mình ko chịu trách nhiệm việc bạn dùng email fake để đăng ký
Vào phá làm gì cần nhiều ! Contract thằng Admin topic là xong ùi ! :D

BlackRay

Senior
Reactions
383
MR
0.362
Vào mà toàn tiếng Pháp, không hiểu gì hết các huynh ơi.
Coin đc cộn sau 24h phải ko nhỉ? KHông biết những hành động "có thành công" không nữa.

Last edited:

cunninger

Hero
Reactions
1,260
MR
9.006
Chat with me via Skype
lần đầu vào = ip usa :eek::eek::eek:

Oups ! Seules les adresses IP de provenance suivante sont autorisées : France, Belgique, Luxembourg et Suisse.

sau khi chuyển qua ip france :mad::mad::mad:

Attention ! Nous avons détecté que vous aviez déja un compte dans ce foyer, le multi-compte est strictement interdit.

xoá mọi kiểu trình duyệt hoặc thậm chí dùng trình duyệt khác cũng vô ích :confused::confused::confused: o_Oo_Oo_O

PaddyVu1

Banned
Reactions
74
MR
0.000
đã đăng kí. e có thắc mắc là nếu không làm được thì bỏ qua có được không. hay bắt buộc phải làm??
Ko làm đc thì bỏ qua,họ sẽ ko tính,còn nếu bạn làm thành công mà lại đi fake email thì chắc chắn sẽ ăn ban :D

vote sao ko dc ta, đã ref 2 acc cho bác= ip france , làm xong 24h sau nó trả điểm thì mình cứ vào mục rút tiền mà rút thôi hả bác
Cấm bác ref 2 acc,trừ khi bác ra ngoài net ref riêng,dùng 1 acc thôi :(

ngày nào cũng đc 5$ hả bác ơi.
Tùy vào số luợng offer nữa,nhưng chắc chắn mem mới đảm bảo có 5$ sau 1 ngày :D
P/S 2: NGHIÊM CẤM PRO VÀO PHÁ SITE,NEWBIE NHƯ MÌNH SẼ KO CÒN GÌ ĐỂ HÚP CHÁO HẾT :(
P/S 3: AI VÀO PHÁ BỊ TRỜI ĐÁNH CHẾT TƯƠI NHÁ :rolleyes:
Định vào cheat thử mà thấy 2 dòng này sợ quá lại đi ra:D
Đi đi pro ko đc phép vào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week