Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
DÙNG PHẦN MỀM FACE IP ĐƯỢC KHÔNG HAY NHẤT THIẾT PHẢI DÙNG SSH, MÀ CHƠI TRÊN ĐIỆN THOẠI ANDROI DC KO
Mình ko xài android nên ko biết,bạn dùng PC nha,SSH là cái j vậy bạn? Mình xài Hot spot shield elite nhé,đăng kí 15k có 30 ngày dùng tẹt ga :)

ĐỂ TỐI NGÂM CỨU
Chơi luôn đi tối làm j nữa,thường thì sau 24h số tiền sẽ về tài khoản 3click,bạn cứ làm 1 mạch 50 chục offer reg mail là xong,đến sáng hôm sau có thể rút tiền luôn :D
Btw 5 unvote :confused: chúng nó trêu hay thật vậy :oops:

hma fake đc k

HMA: hidemyass (VPN á)

Theo bạn nói thì chỉ cần có IP US hoặc FR (Pháp) là được không không :D:D
Ukm chỉ cần vậy thôi,khi đăng kí thì mình ko nhớ là phải dùng IP US hay Pháp nữa,bạn cứ thử đăng kí bằng US,nếu ko đc thì chắc chắn phải xài ip Pháp,đăng kí xong từ đó trở đi bạn chỉ cần log bằng ip US là ok

đã đăng kí. e có thắc mắc là nếu không làm được thì bỏ qua có được không. hay bắt buộc phải làm??

vote sao ko dc ta, đã ref 2 acc cho bác= ip france , làm xong 24h sau nó trả điểm thì mình cứ vào mục rút tiền mà rút thôi hả bác

ngày nào cũng đc 5$ hả bác ơi.

Đã ref cho thím thớt, dùng SSH vẫn đc nhé mấy thím... :D

Ai xài ff cho e hỏi có add-on nào dịch xài tốt ko nhỉ ?

P/S 2: NGHIÊM CẤM PRO VÀO PHÁ SITE,NEWBIE NHƯ MÌNH SẼ KO CÒN GÌ ĐỂ HÚP CHÁO HẾT :(
P/S 3: AI VÀO PHÁ BỊ TRỜI ĐÁNH CHẾT TƯƠI NHÁ :rolleyes:

Định vào cheat thử mà thấy 2 dòng này sợ quá lại đi ra:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week