Nếu ko thể là member , thì làm bạn được chứ.

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Trước hết xin cảm ơn người đã đào tạo tớ trong việc làm offer. Việc tớ tuyển member không phải là trục lợi hay gì cả. Là do bất đắt dĩ thôi. Ko có ý gi khác . Mong rằng có thể làm bạn lại . Ko biết điều này có được không . Một lời cám ơn hay xin lỗi . Nếu có thể làm bạn lại thì Pm nick chat nhé.

thì tất cả member trong này đều là bạn cả mà bác...chỉ 1 số những ai scam thì không phải thôi..đây là diễn đàn để chia sẻ kinh nghiệm...cùng nhau phục vụ cho mmo VN ngày lớn mạnh mà

Bảo đi rồi mà ko đi hẳn đi !! Nam tử hán đại trương phu nói 1 là 1 - éo gì nói ko làm ---- coi không ra gì ^^

Trước hết xin cảm ơn người đã đào tạo tớ trong việc làm offer. Việc tớ tuyển member không phải là trục lợi hay gì cả. Là do bất đắt dĩ thôi. Ko có ý gi khác . Mong rằng có thể làm bạn lại . Ko biết điều này có được không . Một lời cám ơn hay xin lỗi . Nếu có thể làm bạn lại thì Pm nick chat nhé.

Lại Vụ gì đây anh em!...............Chỉ nhớ được cái Tên là "Jounouchi" Tuyển "Học viên offer" với giá cao cắt cổ........HẾT

cậu lo gì forum này chủ yếu là chém gió thui, thấy cậu cắt cổ người ta nên ném gạch cho vui. pro offer như cậu thì cần j wen biết với mấy thể loại con gà mmo như mềnh :))

Thui dân gian có cậu , đánh kẻ trạy đi ko d8anh1 ng trạy lại , em nó đã có tâm phục thiện thì mấy bác mở rộng vòng tay nhân ái đi nào :">

bửa h thấy mấy topic kiểu này rồi :binhsua162:

Sóng gió quá không ra khơi được à bác, vào đây kiếm thêm vài tấn bê tông ra cho nó chìm luôn đi =))

mấy anh mấy chú ném nhẹ nhẹ tay...u đầu sứt trán bác ấy mất rồi :))

Hic, hôm trươc tiển cụ ấy đi mát mẻ rồi mà sao giờ lại quay lại ta :m182: . Có khi nào quay lại để dụ các pro dạy làm em Toluna không ta?:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Đã quay lại thì đừng có sợ ng ta chém, ném đá, ném gạch, biết thế thì vào đây mà nhận, đối diện với nó đi :)):binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back