Ask nếu bạn nghĩ mình đủ khả năng là "PRO" về mmo ?

NVT nhận đệ tử kìa:m190:
======>
p.s : dù là con gái nhưng mình có biết chút ít về IT. vì mình học đại học nên sẽ treo máy tính đc. ( máy tính của con bạn thân từ hồi cấp 3, h 2 đứa trọ cùng )
y!m:tmlt.info
Đm thằng chủ thread đừng tưởng MMO toàn những đứa ngu như mày nhé. *** phải lừa tỳnh =;

======>

Đm thằng chủ thread đừng tưởng MMO toàn những đứa ngu như mày nhé. *** phải lừa tỳnh =;
Nhìn cái nik FR của nó đã biết lừa tình rồi :binhsua146:. Ai thấy chữ gái xông vào thì chết :))

Nhìn cái nik FR của nó đã biết lừa tình rồi :binhsua146:. Ai thấy chữ gái xông vào thì chết :))

Lừa tỳnh thế này, rồi lại thành scammer thôi =;

Pro gi chu minh ko tham pro tgrong box bet !

Thằng này ...... :binhsua146:

Gỉa gái hã :binhsua137: Đút đít nó đi chứ nấu gì nữa :binhsua113:

haizzzzzzzzzzzz. ko ai giúp thì làm cái trò lừa tình con gái để xin dạy dỗ =)). chuyển giới đi rồi a dạy kiếm 1k$/ tháng :))

haizzzzzzzzzzzz. ko ai giúp thì làm cái trò lừa tình con gái để xin dạy dỗ =)). chuyển giới đi rồi a dạy kiếm 1k$/ tháng :))

CAVE thẳng tiến :))
Mà Gays cũng kiếm đc $ mà :p

tự timf hiểu từ từ mà học kinh nghiệm sẻ ngấm và dể hiểu hơn

Gái hay trai thì không qan trọng :m021:
Quan trọng chị có đẹp gái hay không :m131:
Giỡn tí thôi ..

Chắc mọi ng vào đọc thì cũng nghĩ mình như bao bạn khác ? thấy ngồi máy tính mà lại "đẻ" đc ra tiền nên muốn học .
nhưng k phải. đó chỉ là 1p nhỏ thôi.
Gia đình mình có 3c,e. 3 ce tớ chung 1 cái pc :). nhà mình chỉ có vậy. k có của ăn của để nhưng đủ cho 3 đứa chúng tớ ăn học

h mình đã đỗ đại học. vâng chắc các bạn hiểu đại học nó tốn kém như thế nào : tiền ăn, tiền học, tiền nhà ở, tiền đi xe cộ, sách vở, ôn thi. tiền "đc" thi..
Nay tớ viết topic này để xin học hỏi, xin làm đệ tử các bạn mà đã kiếm đc tiền qua online. mình muốn đc dùng số tiền đấy để đỡ được những giọt mồ hôi nước mắt của bố mẹ. Mình sẽ rất biết ơn nếu các bạn khuyên 1 ng gà mờ như mình thì nên tham gia chương trình nào.
Và sẽ rất cảm ơn nếu ai RỦ lòng thương. Sẽ hướng dẫn mình từ lúc bước vào con đường mmo này cho đến khi thành đạt. Dù số tiền lớn hay nhỏ mình cũng muốn đc thử :)

p.s : dù là con gái nhưng mình có biết chút ít về IT. vì mình học đại học nên sẽ treo máy tính đc. ( máy tính của con bạn thân từ hồi cấp 3, h 2 đứa trọ cùng ) :(
y!m:tmlt.info

em ở đâu , cho anh số phone, địa chỉ anh hướng dẫn tận tình tại gia nè :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom