Ask nếu bạn nghĩ mình đủ khả năng là "PRO" về mmo ?

huhu.định vào nhận hàng mà mấy pro làm em nó sợ chạy rồi,em ơi,biết tìm em nơi chốn nào?thành đô lâm an,đại lý ta tìm nàng,................hê hê,khi nào nàng vào thì ta lại vào nhận hàng

Info về em nó : :m131:
Sinh nhật: 01/01/1996
Quê quán: Quảng Ninh
Thành phố / Tỉnh: Quảng Ninh
Quốc gia: Vietnam
Địa chỉ: tổ 2
Trung Học Phổ Thông: cẩm sơn
Lớp THPT: 10
Năm tốt nghiệp THPT: 2013

mới lớp 10 mà sao lại tốt nghiệp năm 2013....
có lỗn chuồng không nhỉ????

Cho tên tuổi tý đi
Mình sẵn sàng support cho bạn nếu info tin tưởng đc

Bố sư, nó nghĩ các ae trong 4r mải kiếm tiền nên thấy gái là lên đèn pha chắc:m098: Dạo này có cái mốt đàn ông thíc mặc váy, trình bày hoàn cảnh để tìm sư phụ cầm tay chỉ việc nữa:m098:

hình như sai box rồi, làm offer thì pm yahoo chữ kí, ko hứa hẹn gì nhìu ^^

dạo này thật giả lẫn lộn, hàng họ cũng khó xác định đc.....các bác thấy tận mắt chưa chắc đã tin

kiểu này giống như đứa nào đó lập cho anh em chém vui

mấy ngày hôm này vào forum toàn topic cái kiểu này botay,mà MOD xem thế nào chứ giời toàn clone nick vào chém đóng góp thì ít ,chém thì nhiều,mình nói thẳng luôn cho mấy bản chả ai có thời gian đâu mà chỉ,đã quyết tâm học thì đọc forum hoặc lên google search ,bí qua mới lên đây hỏi,sư phụ cái kiểu gì botay,làm như phim Trung Quốc sư với cả phụ,lười thì hít khí trời mà sống ;)),vớ vẩn cái trò này,giật tít thì nó cũng vừa vừa thôi,đọc xong chỉ muốn ....

Last edited by a moderator:
mềnh cũng gà và đã có vok rồi ko dám bon che :m131: mắc công vok ghen thì tối ngủ ngoài sân mất :m021:
Up cho pro vào nhận dt :m021:

Đừng thêm cái pz vào làm gì con gì cũng vậy thôi mmo đâu phân biệt gái trai đa số trong đây là gay nên chắc khó có thể ... :m066:
Mình khuyên thật là tự tìm tòi 1 số hình thức đi sư phụ là google những gì ko biết có thể lên 4rum lập topic hỏi mọi người sẽ giúp đỡ.
Bắt đầu bạn có thể tim hiểu qua off, cap , ptu ....
Gluck !

cái lề gì thốn, tiêu đề vãi chưỡng :m098:
đi vào cái muốn đi ra, newbie mà shock ghê :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week