Ask nếu bạn nghĩ mình đủ khả năng là "PRO" về mmo ?

mình không đủ trình PRO để nhận đệ tử PRO được :binhsua06:

E hèm. bạn mất tận 1 đêm 2 ngày để tự tìm tòi học hỏi. bạn không học được j từ mmo trong 1 đêm 2 ngày rồi bạn bỏ cuộc lên đây tìm sự phụ thì cũng khó có sư phụ nào đỡ nổi lắm bạn ạ. tìm tòi thêm 100 đêm 200 ngày nữa rồi làm topic vậy :binhsua06:

Thà hỏi chính xác câu cần hỏi còn hơn hỏi phong long thế này!
Bạn cứ tìm hiểu, thắc mắc bất kì vấn đề gì ae sẽ giúp đỡ đúng vấn đề ấy, còn bây h mà bảo bắt đầu thì đố ai biết bạn hợp với cái nào. Riêng mình cũng phải đi hết cái forum này mới tìm đc ra nơi để dừng chân đấy!

Thà hỏi chính xác câu cần hỏi còn hơn hỏi phong long thế này!
Bạn cứ tìm hiểu, thắc mắc bất kì vấn đề gì ae sẽ giúp đỡ đúng vấn đề ấy, còn bây h mà bảo bắt đầu thì đố ai biết bạn hợp với cái nào. Riêng mình cũng phải đi hết cái forum này mới tìm đc ra nơi để dừng chân đấy!
Con gái thật sự thì lại ko nói ra làm mình cứ tướng là con trai. Thằng chủ thớt là con trai thì lại bảo "mình là gái", hài, ko biết nhục ah =))

Last edited by a moderator:
đừng mang hoàn cảnh ra. tự tìm hiểu, học hỏi để làm có thế thôi.

đừng mang hoàn cảnh ra. tự tìm hiểu, học hỏi để làm có thế thôi.

NVT nhận đệ tử kìa:m190:

nhận luôn. mặc dù chưa là PRO :)

dù gì cũng phải học hỏi, sao ko tự tìm hiểu trước khi nhờ người khác, tài liệu thì ko thiếu ở 4rum này rồi, có ai mới bước vào đã biết làm đâu :binhsua16:

PM xong thấy im luôn, bị nói trúng tim đen rồi :binhsua11:

ghét nhất mấy thằng giả gái,là thằng đàn ông *** thích đi thích làm đàn bà để được ưu tiên,loại cặn bã xã hội,bọn trẻ trâu

p.s : dù là con gái nhưng mình có biết chút ít về IT. vì mình học đại học nên sẽ treo máy tính đc. ( máy tính của con bạn thân từ hồi cấp 3, h 2 đứa trọ cùng ) :(
y!m:tmlt.info
Có lẽ tml sẽ là: Thằng Mặt L :|
Lừa đảo với ae mmo à.

:m099: ai chỉ ta 1k$/ngày nào :m017:
:m141: Nhà nghèo ba má đông cần nhận các pro làm đệ tử :m098:

i'm a noob, bước vào thế giới mmo đc 2 tháng joi mà vẫn dừng ở bước tìm hiểu thôi, tháng rồi đc pay $9 qua paypal, hoho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom