Ask Network of one mua video Youtube 14tr views giá 1.000-2.500$ có bán được không ạ?

tienthang8888

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào các bác,
Em có 1 kênh youtube hôm vừa rồi tự nhiên nhận được cái email của bên network of one hỏi mua 3 video có tổng lượng view là 14.000.000 views với giá có thể trả được từ 1.000$ đến 2.500$.

Trên diễn đàn mình đã có bác nào bán video cho bên này chưa? tư vấn giúp em xem giá cả như vậy có bán được không ạ?

Xin chào các bác,
Em có 1 kênh youtube hôm vừa rồi tự nhiên nhận được cái email của bên network of one hỏi mua 3 video có tổng lượng view là 14.000.000 views với giá có thể trả được từ 1.000$ đến 2.500$.

Trên diễn đàn mình đã có bác nào bán video cho bên này chưa? tư vấn giúp em xem giá cả như vậy có bán được không ạ?
vãi nồi ngon vậy mà chê sao? bác làm ơn định hướng cho em với làm mếu có tẹo view nào:(

@Cap mình nghĩ chưa ngon bạn ạ, bên network of one mua video là vĩnh viễn luôn. Mình chỉ nhận được số tiền họ trả ban đầu như vậy coi như là mất video đó suốt.
Nên mới hỏi mọi người trên diễn đàn xem có ai đã từng bán chưa và giá rổ nnư thế nào cho hợp lý.

Còn về vụ tăng view thì mình nghĩ cứ làm ra nội dung không cần sáng tạo cứ theo những ông nào trong lĩnh vực bạn chọn bắt trước theo cái đã, nhưng phải là mình tự làm nhé, chứ reup thì khó đảm bảo lâu dài vài tháng lại ờ vì không thể truy cập vào kênh được thì buồn.

Cảm ơn bác, em cũng thấy nó trả giá vậy rẻ, bình thường em xem trong thống kê youtube cứ 1000views của thằng Hoa Kỳ nó trả em ~2$. Mà chúng nó trả cái giá cho người Việt mình bèo quá.

nó cũng là dân làm ăn thôi , cần có lợi nhuận như cậu, nếu riêng cậu thấy lợi nhuận hiện tại hơn số đó hoặc nó có tương lai tươi sáng thì cứ thử , còn làm hên xui bị a gồ xử lúc nào xử , hoặc cứ ko có tương lai ở VN thì cứ thương lượng giá cao hơn tí mà bán thôi !

Nghe vụ bán video này lâu rồi mà k hiểu cách thức nó hoạt động, làm sao để chuyển video sang người khác nhỉ?

vote bán - với số tiền đó bác có thể đầu tư được nhiều thứ

Nghe vụ bán video này lâu rồi mà k hiểu cách thức nó hoạt động, làm sao để chuyển video sang người khác nhỉ?
Cùng câu hỏi với bác này

bán Video Cho Nó Nghĩa là Nó sẽ nhận bản quyền video Đó - nếu bác trong network thì không bán được
còn bạn đang chơi GA nó sẽ vào và nhận bản quyền video đó. đơn giản thế thôi.

14 triệu view 1 ngày hay gì bác ? nếu vậy thì cũng kiếm mỗi ngày cả trăm $ rồi phải ko bác, bán làm gì @@

14 triệu view 1 ngày hay gì bác ? nếu vậy thì cũng kiếm mỗi ngày cả trăm $ rồi phải ko bác, bán làm gì @@
tổng view

view ngon vậy bạn nên check nếu bật kiếm tiền và hiện quảng cáo ngon thì không nên bán, còn nếu ko kiếm được tiền từ video đó thì bán lấy tiền làm việc khác, khi bán network sẽ nhận bản quyền video đó còn chỉnh sửa hay làm gì video đó vẫn là quyền của bạn => có thể dùng kéo view các video khác

Khuyên bạn không nên bán. Tại sao nó lại mua ? Tại vì video bạn có tiềm năng. Ai cũng bảo youtube chết rồi, nên bán đi, tiền vậy quá ngon. SAI. Nếu youtube nát thì nó ngu mà mua. Đừng thấy cái bất lợi trước mắt mà bỏ bát cơm sau này. Thân :D

14 triệu view đó, cũng thuộc top đề xuất rồi, vote không bán nhé, 2.500$ chả thấm vào đâu, mà chỉ sợ tụi nó tìm mọi cách report, ép bạn phải bán thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week