Help Network cho anh em chiến

FuckTheDuck

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
[Mời các bạn vào thảo luận. Mod không ưng thì khoá bài chứ đừng ban em, nick em thi thoảng còn xem file đính kèm với giao dịch ạ]

Chào các ace,
GA dạo này khó để nhận được $, mấy hôm vừa rồi gà chết như ngả rạ nên mình xin được giới thiệu với bạn nào đang Băn Khoăn, Không tìm được net để join kênh thì Tham Khảo nhé.

Kênh reup bản quyền nhẹ, bán content, content thì các bạn chọn Standard hoặc kênh nhiều views, subs thì có thể chọn Pro, Elite

Thông tin network:

website: http://zicnetwork.com
support: [email protected]
facebook, twitter, youtube và các thông tin khác các bạn xem trên web nhé

Last edited:
Net này dành cho cả Dailymotion / Youtube:
Bác nào từng chơi nó rùi cho xin ý kiến tham khảo?
Mình chưa nghe tên web này bao giờ nên cũng không rõ, đợi bạn khác chơi rồi vào trả lời vậy :D

cái ZicBent thì được hưởng bao nhiêu % thế bác?
% linh động (flexible), tối đa lên tới 90% nhưng chắc không thể đạt được mốc đó đâu hehe, mặc định cho kênh nhỏ mới join là 50% bạn nhé, kênh reup hoặc không có net nào nhận thì vẫn vào để kiếm xèng :p ưu điểm là chấp nhận tất cả các kênh bạn ạ.

Mình chưa nghe tên web này bao giờ nên cũng không rõ, đợi bạn khác chơi rồi vào trả lời vậy :D

% linh động (flexible), tối đa lên tới 90% nhưng chắc không thể đạt được mốc đó đâu hehe, mặc định cho kênh nhỏ mới join là 50% bạn nhé, kênh reup hoặc không có net nào nhận thì vẫn vào để kiếm xèng :p ưu điểm là chấp nhận tất cả các kênh bạn ạ.
min thanh toán bao nhiêu nhỉ

Để mình join thử :p

bentpixels mà o_O

Khuyên các bạn hãy tham gia trực tiếp ở bentpixels, proof thanh toán bên đó đã có, Net này mình thấy rủi ro cao

Last edited:
vậy đây là net con của bentpixels?
mình nghĩ đây là site của 1 thằng Việt Nam làm ra, khả năng Scam rất cao.
Chỉ có 1 lựa chọn đầu tiên là của BP, mình lại phải gõ lại rồi.
Dù là net cháu của BP thì cũng không scam được bạn nhé, pay cho partners là BP chứ net con hay net cháu không có quyền.

Chỉ có 1 lựa chọn đầu tiên là của BP, mình lại phải gõ lại rồi.
Dù là net cháu của BP thì cũng không scam được bạn nhé, pay cho partners là BP chứ net con hay net cháu không có quyền.
ai pay thì mình không rõ, nhưng bạn dám khẳng định site này không scam không ? trong khi proof thanh toán chưa thấy :D
Ẩn thông tin đăng ký tên miền - thằng chủ site có ý định gì? làm 1 vố rồi lập site khác tiếp tục scam :D ( giả thuyết)

Và mình bình luận vào đây để cảnh báo cho ae trong forum mình:
- ai chơi reup thì GA mà chơi, nếu muốn vào net ăn 50/50 thì vào thẳng thằng bentpixel (net này mình cũng đang tham gia và đã nhận được thanh toán)
- ai chơi bán content thì tìm net khác mà chơi, đây là top 100 network, vào đây xem lượng người tham gia, kiểm tra kênh của họ như thế nào mà đăng ký vào net đó, tìm kiếm trên google hay mail cho supp hỏi có nhận bán content hay không, rồi đăng ký http://vspstats.com/en/statistics/topNetworks ( các bạn chịu khó tìm hiểu, kênh của mình, tiền của mình, đừng giao cho một net thông tin không rõ ràng như thế, chúc các bạn tìm được net tốt, đừng để bọn scam nó lộng hành ) :D

ai pay thì mình không rõ, nhưng bạn dám khẳng định site này không scam không ? trong khi proof thanh toán chưa thấy :D
Ẩn thông tin đăng ký tên miền - thằng chủ site có ý định gì? làm 1 vố rồi lập site khác tiếp tục scam :D ( giả thuyết)

Và mình bình luận vào đây để cảnh báo cho ae trong forum mình:
- ai chơi reup thì GA mà chơi, nếu muốn vào net ăn 50/50 thì vào thẳng thằng bentpixel (net này mình cũng đang tham gia và đã nhận được thanh toán)
- ai chơi bán content thì tìm net khác mà chơi, đây là top 100 network, vào đây xem lượng người tham gia, kiểm tra kênh của họ như thế nào mà đăng ký vào net đó, tìm kiếm trên google hay mail cho supp hỏi có nhận bán content hay không, rồi đăng ký http://vspstats.com/en/statistics/topNetworks ( các bạn chịu khó tìm hiểu, kênh của mình, tiền của mình, đừng giao cho một net thông tin không rõ ràng như thế, chúc các bạn tìm được net tốt, đừng để bọn scam nó lộng hành ) :D

Thread này để prefix là discuss mà, nên ace cứ thảo luận thỏa mái về các network.
Đương nhiên cảnh giác là tốt rồi bạn, ai cũng sợ scam cả :D
Nhưng mình cũng xin được trả lời thế này cho các bạn hiểu.

Nói về giả thiết của bạn, vì bạn chưa rõ ai là người pay nên mới dẫn đến suy nghĩ như vậy, ai đã từng chơi net con net cháu của network bất kỳ, nếu để ý sẽ thấy rằng mọi thanh toán đều do net mẹ chịu trách nhiệm. Không có net mẹ nào chấp nhận cho net con thanh toán hộ, để mà xảy ra mất mát hay gì đó thì partners sẽ đổ lỗi cho net mẹ được. Đồng nghĩa với việc không thể có chuyện scam được bạn nhé vì có muốn scam cũng không thể thực hiện được.

Về nội dung kênh để tìm hiểu net phù hợp để tham gia:
- Kênh reup:
+ Chơi GA thì được ăn cả, ngã về không nên tùy các bạn lựa chọn, GA thì mấy tháng nay cứ tới ngày trảm là rụng hơn cả sung. Cá nhân mình vẫn chơi cả GA cả net.
+ Mình khuyên các bạn không nên vào thẳng bentpixels mà nên vào thông qua net con net cháu nào đấy. Lý do vì vào thẳng thì vì nó là auto join nên ban đầu nó cứ cho vào rồi sẽ từ từ đá kênh sau. Còn khi vào thông qua net con, thì net con sẽ trải qua bước duyệt kênh cho các bạn, nên hạn chế bị đá kênh.​
- Kênh bán content: Top 100 networks thì ai cũng biết là có cái danh sách đấy, vấn đề là tìm được net nào dễ dàng đồng ý cho kênh tham gia net, bạn có net nào dễ đã test thì viết rõ cho mọi người tham khảo :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom