Help Network cho anh em chiến

Nói về giả thiết của bạn, vì bạn chưa rõ ai là người pay nên mới dẫn đến suy nghĩ như vậy, ai đã từng chơi net con net cháu của network bất kỳ, nếu để ý sẽ thấy rằng mọi thanh toán đều do net mẹ chịu trách nhiệm.
gỉả thiết của mình là " Ẩn thông tin đăng ký tên miền - thằng chủ site có ý định gì? làm 1 vố rồi lập site khác tiếp tục scam :D "

Mình khuyên các bạn không nên vào thẳng bentpixels mà nên vào thông qua net con net cháu nào đấy. Lý do vì vào thẳng thì vì nó là auto join nên ban đầu nó cứ cho vào rồi sẽ từ từ đá kênh sau. Còn khi vào thông qua net con, thì net con sẽ trải qua bước duyệt kênh cho các bạn, nên hạn chế bị đá kênh.
bạn đang khuyên người khác vào net con mà hiện tại chưa thấy net nào uy tín, nếu sau này có hiện tượng đá từ từ thì theo mình kênh trong net con này cũng bị đá mà thôi.

- Kênh bán content: Top 100 networks thì ai cũng biết là có cái danh sách đấy, vấn đề là tìm được net nào dễ dàng đồng ý cho kênh tham gia net, bạn có net nào dễ đã test thì viết rõ cho mọi người tham khảo
ai cũng biết có danh sách đấy là không biết dùng thì cũng như không bạn à :D và vì mình toàn chơi reup nên không có kênh bán content để test, mình chỉ vạch đường cho các bạn lựa chọn thôi, còn việc chọn net nào thì tùy các bạn, các bạn có thể tra google xem phản hồi của người dùng với network bạn muốn tìm hiểu.
mình có net nhận bán content, sắp tới mình cố gắng tại 1 kênh bán content để join, hiện tại thì mình chưa rõ có còn chấp nhận không nhưng cách đây 2 tháng vẫn còn nhận, mình không dám đưa ra ở đây cho các bạn đâu, mình không muốn rắc rối sau này, nhưng nó có trong danh sách top 100 đó :D

à quên 1 chi tiết là : 3 lựa chọn phía sau thằng nào pay $ :)

Em cũng quên không nhắc, nó đây bác

ai pay thì mình không rõ, nhưng bạn dám khẳng định site này không scam không ? trong khi proof thanh toán chưa thấy :D
Ẩn thông tin đăng ký tên miền - thằng chủ site có ý định gì? làm 1 vố rồi lập site khác tiếp tục scam :D ( giả thuyết)

Và mình bình luận vào đây để cảnh báo cho ae trong forum mình:
- ai chơi reup thì GA mà chơi, nếu muốn vào net ăn 50/50 thì vào thẳng thằng bentpixel (net này mình cũng đang tham gia và đã nhận được thanh toán)
- ai chơi bán content thì tìm net khác mà chơi, đây là top 100 network, vào đây xem lượng người tham gia, kiểm tra kênh của họ như thế nào mà đăng ký vào net đó, tìm kiếm trên google hay mail cho supp hỏi có nhận bán content hay không, rồi đăng ký http://vspstats.com/en/statistics/topNetworks ( các bạn chịu khó tìm hiểu, kênh của mình, tiền của mình, đừng giao cho một net thông tin không rõ ràng như thế, chúc các bạn tìm được net tốt, đừng để bọn scam nó lộng hành ) :D
Tiện đây bác cho hỏi. Net DieTubeAgency là nét nào có 7 member mà view 1,432,762,223. kinh khủng khiếp

Tiện đây bác cho hỏi. Net DieTubeAgency là nét nào có 7 member mà view 1,432,762,223. kinh khủng khiếp
vào xem kênh của bọn nó thì thấy, toàn kênh khủng vài triệu người đăng ký, không có cơ mà vào đâu :D

Các bác cho mình hỏi kênh về 18+ nhưng mình đã che hết các chỗ quá nhạy cảm, 2trạng thái đều là xanh thì nên vào net nào? có phải các kênh 18+ thì lượt hiển thị QC rất ít và CPM thấp ko mình mới tham gia yt.

Các bác cho mình hỏi kênh về 18+ nhưng mình đã che hết các chỗ quá nhạy cảm, 2trạng thái đều là xanh thì nên vào net nào? có phải các kênh 18+ thì lượt hiển thị QC rất ít và CPM thấp ko mình mới tham gia yt.
Nói chung là 18+ thì cứ xác định trước là die vì cộng đồng. Không vì YT quét thì cũng ăn cả mớ cờ :(

Nói chung là 18+ thì cứ xác định trước là die vì cộng đồng. Không vì YT quét thì cũng ăn cả mớ cờ :(
Mình cắt hết các đoạn nóng rồi :D chỉ còn từ khóa và tên của video thôi :D mà thấy hình như nó ko chịu hiện QC hay sao y bác ạ. view nc ngoài mà thấy cpm còn ít hơn vn.

[Mời các bạn vào thảo luận. Mod không ưng thì khoá bài chứ đừng ban em, nick em thi thoảng còn xem file đính kèm với giao dịch ạ]

Chào các ace,
GA dạo này khó để nhận được $, mấy hôm vừa rồi gà chết như ngả rạ nên mình xin được giới thiệu với bạn nào đang Băn Khoăn, Không tìm được net để join kênh thì Tham Khảo nhé.

Kênh reup bản quyền nhẹ, bán content, content thì các bạn chọn Standard hoặc kênh nhiều views, subs thì có thể chọn Pro, Elite

Thông tin network:

website: http://zicnetwork.com
support: [email protected]
facebook, twitter, youtube và các thông tin khác các bạn xem trên web nhé
có video hướng dẫn ko bác:)

Mình cắt hết các đoạn nóng rồi :D chỉ còn từ khóa và tên của video thôi :D mà thấy hình như nó ko chịu hiện QC hay sao y bác ạ. view nc ngoài mà thấy cpm còn ít hơn vn.
Kể cả tên video và từ khóa chứa nội dung nhạy cảm. YT nó cũng quy là siêu dữ liệu gây hiểu nhầm và xóa video vĩnh viễn bạn nhé

Kể cả tên video và từ khóa chứa nội dung nhạy cảm. YT nó cũng quy là siêu dữ liệu gây hiểu nhầm và xóa video vĩnh viễn bạn nhé
Vậy bác ơi nếu mình ko dùng các từ khóa có nội dung nhạy cảm nữa thì có đc ko? chỉ dẫn link từ những vid đã cao view sang, tên kênh, tên video, mô tả, từ khóa như câu văn bình thường?

Vậy bác ơi nếu mình ko dùng các từ khóa có nội dung nhạy cảm nữa thì có đc ko? chỉ dẫn link từ những vid đã cao view sang, tên kênh, tên video, mô tả, từ khóa như câu văn bình thường?
Cái đấy chắc ko sao nhưng sống hay không vẫn phải hỏi mấy thằng hay RP

Cái đấy chắc ko sao nhưng sống hay không vẫn phải hỏi mấy thằng hay RP
Youtube nó có xem xét các report ko bác hay mình kháng cáo nó mới xem? che hết rồi còn gì đâu. Mình đã cố theo đúng luật rồi mà nó report thì kháng vậy, ko thì đằng nào cũng mất video. Mà mình tìm thử danh sách các từ khóa nhạy cảm của YT chưa thấy, có gì còn tránh.

Youtube nó có xem xét các report ko bác hay mình kháng cáo nó mới xem? che hết rồi còn gì đâu. Mình đã cố theo đúng luật rồi mà nó report thì kháng vậy, ko thì đằng nào cũng mất video. Mà mình tìm thử danh sách các từ khóa nhạy cảm của YT chưa thấy, có gì còn tránh.
Không phải riêng từ khóa nhạy cảm nhé. tất cả các từ khóa mô tả về vấn đề đó hoặc không liên quan đến video cũng bị cho là siêu dữ liệu gây hiểu nhầm, tớ cũng từng làm 1 kênh về chủ đề này. Video lên Top 1 được 10 ngày thì cũng bị xóa :)

Thiếu gì chủ đề ko chơi lại đâm đầu vào mấy cái này làm gì, vừa ko có tiền vừa cực khổ, trước sau gì kênh cũng chết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom