Got Paid Nét Yeah1 hợp tác vơi Webmoney để móc túi đối tác VN

Hi bạn, kênh tự đóng và đạo diễn luôn, chủ đề về kids, thị trường VN , làm từ đầu năm với kênh trắng luôn, 0view, 0sub
Hiện tại em nó có 8k sub, hơn 6m view, trung bình 3 tháng gần đây 1.5~2m view. Lượng $ mình đầu tư mua đồ nhờ ng đóng cùng nữa là 17tr chưa kể công sức bản thân.
Bây h kênh đang lên view. nếu bán rẻ chắc lỗ, nếu bán đát sợ k ai mua.
Nếu ai mua thực sự bao gồm hơn 110 clip content nữa thì ib riêng báo giá nhé!
tháng trước doanh thu bao nhiêu, tháng này doanh thu bao nhiêu

tháng trước doanh thu bao nhiêu, tháng này doanh thu bao nhiêu
Vì là view việt cộng với chỉ được 70% tháng nào bọn yeah1 trả ít 3.8tr nhiều 6tr, doanh thu ổn định khoản 4 tháng gần đây.
Nếu bạn là nhà đầu tư lâu dài thì nên mua kênh của mình. còn tính mua để 1 đến 3 tháng là thu hồi vốn và lời thì nên mua kênh nào họ reup rồi cũng reup luôn ăn xổi 1~2 tháng hòa vốn và cũng có thể là lỗ khi kênh chết.

cơ mà bạn đầu tư đạo diễn theo ý đồ, giờ mua về làm sợ k làm được theo như cũ thì khán giả sẽ không xem

kênh đó ko đáng tiền ,, thuê người làm nghe có vẻ nhức lách nhỉ . thuê vạy lỗ vốn chắc , tháng dc 3 ->6 tr , ông chủ an 2.5tr còn người làm thuê ăn 2.5 tr đủ tiêu ko :) ,nói nghe biết sạo rồi

kênh đó ko đáng tiền ,, thuê người làm nghe có vẻ nhức lách nhỉ . thuê vạy lỗ vốn chắc , tháng dc 3 ->6 tr , ông chủ an 2.5tr còn người làm thuê ăn 2.5 tr đủ tiêu ko :) ,nói nghe biết sạo rồi
Nói xạo làm ji. Ai đã bảo lãi lờ ji, thuê thì vẫn thuê thôi, còn bạn cảm thấy k thích thì ra chỗ khác mà thảo luận.

Vì là view việt cộng với chỉ được 70% tháng nào bọn yeah1 trả ít 3.8tr nhiều 6tr, doanh thu ổn định khoản 4 tháng gần đây.
Nếu bạn là nhà đầu tư lâu dài thì nên mua kênh của mình. còn tính mua để 1 đến 3 tháng là thu hồi vốn và lời thì nên mua kênh nào họ reup rồi cũng reup luôn ăn xổi 1~2 tháng hòa vốn và cũng có thể là lỗ khi kênh chết.

Video bác mấy phút ạ.. và thời gian xem trung bình của bác bao nhiêu trên mỗi video
em video 5-10 phút mà 2m view việt không nổi 2 triệu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week