Spotlight net sonic làm off bị mất off, ai biết tại sao ko??????

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.070
tình hình e làm off uk, cái net sonic ban đầu vào bình thường làm đc 1 2 con gì đó là nó mất hết off còn mỗi con galaxy, pro nào biết vì sao ko :binhsua17:

hic đang làm thì nó thế mất off là mất tiền chán quá :m147:

giải pháp cho bạn : mở hết những con cần làm ra trc rùi mới làm, tránh làm vài con đã f5 :binhsua15:
off đang nát dần đều ...

giải pháp cho bạn : mở hết những con cần làm ra trc rùi mới làm, tránh làm vài con đã f5 :binhsua15:
off đang nát dần đều ...
thì cũng đang áp dụng nó đây, máy cùi mà mở phát hết như thế thì toi chậm, chưa kể sock cùi nữa thì khỏi làm cho xong :), đang bảo đó là do net hay là do code site, code site thì may còn sửa đc

Tớ ko bít, mấy htrc thử cũng bị nè. Chắc do net rùi. FF cài tree tabs mở nhiều tí cũng ổn mờ, với lạicó phải làm đc hết đâu mà lo :binhsua17:

Tớ ko bít, mấy htrc thử cũng bị nè. Chắc do net rùi. FF cài tree tabs mở nhiều tí cũng ổn mờ, với lạicó phải làm đc hết đâu mà lo :binhsua17:

uk tớ cũng hỏi xem có ad nào sửa đc cái này ko thôi, chứ làm thì vẫn làm đc nó cũng ko lead hết đâu mà :)

Ai biết chỉ vơi nào, ciungx đang quan tâm nó

giờ làm sonic hay các cái khác đều phải căn h. chiến tốc độ :binhsua04: quay càng nhanh càng tốt. haiz. cơ mà h không còn off tốt thì cũng chả quay được:binhsua16:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom