Ask Net nào cho phép site traffic thấp, số lượng sites lớn

kafein

Newbie
Reactions
1
MR
0.066
Xin chào mình là newbie, có vài ngàn sites dạng web cty hoặc ecom b2b ít traffic, có net nào approve cho dạng này không

cụ thể traffic bao nhiêu mới đc , thấp thì có thấp nhưng thấp quá thì ai mà gánh nổi

Cụ thể mình chưa lọc ra, trung bình traffic mỗi site khoảng 300 đến 2000 một tháng, có khoảng 3000 sites
làm được như thế mà còn đi hỏi thì cũng lạ , có thể banklink về 1 site tốt nhất rồi có thể đk bất cứ net nào mà , sao đi hỏi kì vậy ,

làm được như thế mà còn đi hỏi thì cũng lạ , có thể banklink về 1 site tốt nhất rồi có thể đk bất cứ net nào mà , sao đi hỏi kì vậy ,
mình làm platform site builder, khách tạo site rồi trỏ domain vào, lâu nay chỉ biết kiếm tiền từ subscription khách trả thôi, bây giờ đã dừng rồi, số site trả tiền đã tách ra, còn lại vài ngàn site rác free chuẩn bị shutdown, vào đây hỏi xem có làm gì dc ko. Cảm ơn ý kiến của bạn để mình thử xem gom traffic lại có dc nhiều ko

mình làm platform site builder, khách tạo site rồi trỏ domain vào, lâu nay chỉ biết kiếm tiền từ subscription khách trả thôi, bây giờ đã dừng rồi, số site trả tiền đã tách ra, còn lại vài ngàn site rác free chuẩn bị shutdown, vào đây hỏi xem có làm gì dc ko. Cảm ơn ý kiến của bạn để mình thử xem gom traffic lại có dc nhiều ko
ăn chắc chứ thử cái j , traffic ngon có thể lên tiền ao ao , có thể làm 1 site gi đó để dùng hệ thống này kéo là vô đối , mà sao ko biết được ta, làm nghề đó mà k biết thì hơi lạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom