Ask net hỏi sao tỷ lệ click nhiều thế phải làm sao hả mọi người ?

nên càng nhiều ip càng tốt, 15k thì Non rồi, incent cần gì nhiều thế :p
ah ý e hỏi ví dụ như bác muốn có 15k click thì nếu làm incent thì cần bao nhiêu ip, non incent thì cần bao nhiêu ip là hợp lý nhất ấy bác, đào mộ tí :D

Đơn giản thôi, bác bỏ chi phí ra để có 8k click vs số lượng conversion quá nhỏ. Chiến dịch không tối ưu, chi phí bỏ ra và hiệu quả chiến dịch quá thấp ( lỗ ). Điều này thường các publisher thật không bao giờ làm hoặc dừng ngay từ lúc 2 3k click mà không lên conversion gì đó.

ah ý e hỏi ví dụ như bác muốn có 15k click thì nếu làm incent thì cần bao nhiêu ip, non incent thì cần bao nhiêu ip là hợp lý nhất ấy bác, đào mộ tí :D
15k là mình click tùm bậy tùm bạ thôi, c cứ giữ incent CR 2 30%, NON 2-3% là ăn thôi, ip càng nhiều càng tốt, vừa click vừa làm mới chắc cú

Click va conve the nay dc không các bác. incent do, AE like chi net cho lam

nó hỏi mình tỷ lệ click quá cao mà conversions thì ít thì phải làm sao vậy ? mình tưởng cứ click nhiều nó càng thích chứ nhỉ tỷ lệ của mình toàn 1% chơi Non

Thì bảo với nó là mấy có thể thành viên của tôi nó đã từng sử dụng những offer đó rồi nên họ cứ cài vào nhưng không conversion hoặc người dùng của tôi khi tìm kiếm tới trang của tôi thì cũng đã có tìm kiếm tới trang của một ai đó trước rồi nên conversion không được tính cho tôi mà tính cho người khác.
Nhưng thật may quá, tôi cũng muốn hỏi admin về vấn đề này vì tình trạng như thế này xảy ra lâu thì tôi được hưởng conversion rất ít, vậy thì thiệt thòi cho tôi quá. Admin có cách gì tính cho tôi không? như CPM chẳn hạn.

Ví dụ như thế, mình hỏi ngược lại nó, nhờ nó giải thích và cật lực nhờ nó giúp đỡ.
Thế thôi. Giải quyết bằng mấy sợi nơron màu xám nằm dưới mấy sợi tóc của bạn là được mà.

8k cái cờ lếch mà lead 30 con .. vãi non ... ..cờ lếch = conver x 3 đến x5 là ổn

rồi giờ lấy cái gì đưa ra cho nó coi? Bạn làm quảng cáo, bạn ko thể nói cụ thể đc (vì bạn ko thể biết ai click, click lúc nào, click bao nhiêu lần)
Nếu mà bác lý giải không hợp lý, thì nguy cơ bác bị "ăn banned" cao lắm.
Nên kiếm 1 cái acc adword, rồi để đó lấy số liệu làm thống kê khi nói chuyen "phải trái" với bọn net. Thi ta co the dua ra hinh ảnh cũng như những "bằng chứng" tương đối cho bọn nó thấy là mình làm việc có đầu tư, có quảng cáo đàng hoàn...
Vi1 dụ như vầy:

Lấy cái đó rồi fake theo cảm xúc thăng hoa của bạn. hehe

Lấy cái đó rồi fake theo cảm xúc thăng hoa của bạn. hehe
phai fake lam sao cho no hợp lý với lại có cơ sở đồng nhất với cái bạn chạy. Dùng ps chỉnh lại dùng tạm đối pho1 đi,

phai fake lam sao cho no hợp lý với lại có cơ sở đồng nhất với cái bạn chạy. Dùng ps chỉnh lại dùng tạm đối pho1 đi,
Hehe thím biết điều đó. Mình cũng biết điều đó. Coi như 2 ta hiểu nhau đi. Hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back