• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask net hỏi sao tỷ lệ click nhiều thế phải làm sao hả mọi người ?

epc tầm 0,8 là chuẩn thớt nhe!

đôi điều chia sẻ với ae trước khi đi ngủ, off non-incentive thì kể cả 7-8% CR cũng ko sao, như mình làm traffic thực, chưa bao giờ thấy net nào hỏi về vấn đề này cả, chỉ sợ CR thấp ko đủ bù tiền quảng cáo thôi chứ kể cả 15% mình cũng nhận. Còn cậu 8k click mà chỉ có 30 lead thì nhìn qua cũng thấy có vấn đề rồi, với cái tỉ lệ thấp như thế thì bao tiền quảng cáo cho đủ, và cũng như có bạn nói đấy, click rải rác trong suốt 1 ngày chứ đừng để tập trung 1 thời điểm nhìn qua cũng thấy có vấn đề. Tóm lại là đừng quá quan tâm đến CR, cứ để tầm 4,5% là ok rồi, cố gắng phân click ra. Làm hết những điều đó mà vẫn bị soi thì chấp nhận thôi vì cheat thì bao giờ cũng phải xác định ra đi bất cứ lúc nào.

đôi điều chia sẻ với ae trước khi đi ngủ, off non-incentive thì kể cả 7-8% CR cũng ko sao, như mình làm traffic thực, chưa bao giờ thấy net nào hỏi về vấn đề này cả, chỉ sợ CR thấp ko đủ bù tiền quảng cáo thôi chứ kể cả 15% mình cũng nhận. Còn cậu 8k click mà chỉ có 30 lead thì nhìn qua cũng thấy có vấn đề rồi, với cái tỉ lệ thấp như thế thì bao tiền quảng cáo cho đủ, và cũng như có bạn nói đấy, click rải rác trong suốt 1 ngày chứ đừng để tập trung 1 thời điểm nhìn qua cũng thấy có vấn đề. Tóm lại là đừng quá quan tâm đến CR, cứ để tầm 4,5% là ok rồi, cố gắng phân click ra. Làm hết những điều đó mà vẫn bị soi thì chấp nhận thôi vì cheat thì bao giờ cũng phải xác định ra đi bất cứ lúc nào.
ok thank ngủ ngon nhé bạn :)

Đích thực là Thánh click :D

lúc hma còn cho dùng mấy ver cũ, ngày mình click cũng 15 20k click, kinh nghiệm là kiếm nhiều vps cho nó click loạn vào là thọ :D, giờ hma hết dùng dc, dùng ssh click chậm quá trời :confused::confused::confused:

lúc hma còn cho dùng mấy ver cũ, ngày mình click cũng 15 20k click, kinh nghiệm là kiếm nhiều vps cho nó click loạn vào là thọ :D, giờ hma hết dùng dc, dùng ssh click chậm quá trời :confused::confused::confused:
15-20k click bác dùng tầm bao nhiêu ip ? 15-20k luôn à ?

Chắc con đó k lead mà cho chay auto miết rồi

Bạn có thể nói lead tăc hơi quá tay ;)

May mà nó ko check trùng IP click ko thì đi luôn. Click nhiều hay ít cùng phải tuỳ net nữa.

1-3% CR :D Chiều múc quá tay lên 40% AM nó gõ đầu luôn :D Đang Click mệt nghỉ k mai ra đảo sớm :v

15k click bao nhiu ip vs incent và non incent là hợp lý z bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom