Ask net android nào uy tín

dinhluan

Senior
Reactions
278
MR
0.005
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình làm android hơn 1 năm rồi đả chiến qua các app các net ad tuyển men bây giờ mình muốn ra solo mình đả tạo được site nhưng vẩn khong biet nen chọn net nào uy tín mong mọi người giup mình

Tình hình là mình làm android hơn 1 năm rồi đả chiến qua các app các net ad tuyển men bây giờ mình muốn ra solo mình đả tạo được site nhưng vẩn khong biet nen chọn net nào uy tín mong mọi người giup mình
có net rồi bác có tuyển mem ko ạ :D

android cũng cần site hả ta. mình tưởng cứ thế làm bem thôi. có topic sell net kia bác thử xem sao. mình cũng đang nghiên cứu mà chưa có site nên chưa mua net.

Đẹp nếu hiểu ý ẻm :p

cậu ơi, tớ reg net nó hỏi ntn thì tl nó sao h?

You have registered in our network and currently your registration is under review for approval and activation of account.
Could you, please, tell me a little more about your traffic sources and your experience in this area?

cậu ơi, tớ reg net nó hỏi ntn thì tl nó sao h?

You have registered in our network and currently your registration is under review for approval and activation of account.
Could you, please, tell me a little more about your traffic sources and your experience in this area?
nó hỏi cậu lấy traffic ở đâu? có kinh nghiệm gì làm chưa?

làm 1 năm trời.! Người ta làm nét j chẳng lẽ ko biết :'(
không phải là không biết mà mình muốn hỏi nét nào pay đều. chứ mình thường làm là sonic spon có làm yeah với nét tap nhưng thấy mấy admin nhận tiền không đều nên không dám thử @@!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back