Car là cày gì bác
Car là tên gọi tắt của 1 minijob (task) làm trên neobux. Mỗi màn trả lời của Car sẽ được trả 0.07$, nếu làm nhanh trong 20 phút được 20 cái Car là đã được 1.4$

Đang có cơ hội lên lv, có task làm dc, mà bạn nào ref tôi thì xác nhận để trao đổi

sao mình làm cái khoanh tròn đúng mà nó cứ bị vậy nhỉ :oops:
View attachment 122818
Nó hiện ra như vậy tức là bạn làm không đủ điều kiện để qua được màn quiz mode của task. Mỗi một task sẽ có màn đầu tiên dể xét chọn được làm tiếp hay không, gọi là quiz mode. Điều kiện để qua màn này thường là trả lời đúng 4/5, 8/10 hoặc 7/10 câu hỏi. Do bạn làm sai quá số câu quy định của nó thì bạn bị loại và không thể làm tiếp được task đó nữa!

Nó hiện ra như vậy tức là bạn làm không đủ điều kiện để qua được màn quiz mode của task. Mỗi một task sẽ có màn đầu tiên dể xét chọn được làm tiếp hay không, gọi là quiz mode. Điều kiện để qua màn này thường là trả lời đúng 4/5, 8/10 hoặc 7/10 câu hỏi. Do bạn làm sai quá số câu quy định của nó thì bạn bị loại và không thể làm tiếp được task đó nữa!
toàn yes rồi khoanh vào cái đồ của nó mà cũng sai nhể, tài thật :oops:

toàn yes rồi khoanh vào cái đồ của nó mà cũng sai nhể, tài thật :oops:
Bạn làm task nào, phải hiểu nó hỏi gì mới làm được chứ.

tôi đã có được 810 rent referral, tất cả đều được gia hạn tối đa 240 ngày, Bep 0.564.

Chào các bác,
em mới chơi PTC, thấy nó ko cho xài Paypal. muốn hỏi các bác nên rút tiền về Netteller, Skrill hay AirTM các bác:
  1. Xài cái nào tiện, dễ hơn. ( vi dụ ko bị limit như paypal )
  2. Cái nào dễ vẻrify hơn ?
  3. Cái nào dễ bán hơn và chỗ nào bán ?
Thank các bác nhiều

Theo thứ tự Skrill, Neteller, AirTM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk