I ALREADY EARNED $61,495.35:)
kinh khủng vậy bác neobux thằng này h vẫn còn sống hả bác e tưởng nó nát lâu lắm rồi

Hiện đang có task level-0: 7xu/5 câu hỏi, mời các bác xem clip hướng dẫn ợ, nội dung công việc đơn giản và có thể làm nhanh. Như các bác thấy trên clip - tôi mất 7 phút để hoàn thành - tuy nhiên đó là do máy ít RAM mà Screen Recorder lại nặng => máy chạy khá ì ạch, thêm nữa là ở task đầu tiên nên làm cẩn thận chút, các task sau quen rồi sẽ làm nhanh hơn, tôi ước chừng chỉ mất độ 2-3 phút mỗi task.

Một số lưu ý:

1. Khi mở đường link họ cung cấp - tùy vào kết quả việc tìm kiếm mà các bác chọn "Yes - có tìm thấy ít nhất 1 tài khoản mạng xã hội trên website" hoặc "No - không tìm thấy tài khoản mạng xã hội nào trên website" hoặc "Bronken link - link bị lỗi"
  2. Trường hợp may mắn nhất là ở website có đủ 4 tài khoản FB,Twitter,YTB, Instagram thì các bác lần lượt chọn 4 checkbox tương ứng và điền thông tin vào
  3. Trường hợp không có đủ 4 tài khoản trên website thì trước tiên các bác vẫn nhập đủ thông tin cho các tài khoản tìm thấy, còn lại thì sử dụng các nút hỗ trợ tìm kiếm còn lại (Có tìm được hay không thì các bác vẫn cần nhấn vào các nút tìm kiếm đó)
  4. Trường hợp không có tài khoản nào trên website hoặc broken link - các bác vẫn sử dụng các nút hỗ trợ tìm kiếm chứ chưa chuyển sang câu hỏi tiếp theo được.
  5. Khi sử dụng các nút tìm kiếm, các bác chỉ cần lướt qua các kết quả đầu tiên - nếu thấy trùng tên thì nhấn vào đó rồi kiểm tra logo trùng với trên website thì có thể chắc đó chính là tài khoản cần tìm
  6. Nhiều khi việc nhấn vào các nút hỗ trợ tìm kiếm chỉ mang tính thủ tục - vì thông thường nếu trên website chỉ liệt kê tài khoản FB+Twitter thì nhiều khả năng YTB+Instagram không có
  7. Với FB - các bác nhìn trên thanh URL nếu đằng sau facebook.com/là một cụm từ thì đó chính là handle FB, còn nếu là một dãy số loằng ngoằng thì là không có handle FB - và trường hợp này các bác trả lời No handle FB rồi paste URL FB vào ô tương ứng
  8. Với Twitter - handle là phần đằng sau chữ @ ở dưới tên tài khoản, hoặc đơn giản các bác copy phần đằng sau twitter.com/ ở thanh URL là được, các bác cũng để ý xem Twitter có List không (List sẽ xuất hiện ngoài cùng bên phải - cạnh Likes hay Following)

bonus là tiền thưởng thêm ,bạn cứ kiên nhẫn 1 người 1 acc thôi ,mình không có acc nào khác ,bạn mới chơi thì có thể chưa thấy minijob làm , tầm hơn 15 ngày mới có .có người gần 1 tháng luôn .nói chung hên xui

xin lỗi các bác, e mới toe chưa bít rì, neobux có thanh toán bằng paypal đc hêm ah, e thấy chân trang của neobux chỉ có payza, skrr

chúc chủ thớt làm ăn ngon lành

em chưa chơi bác
https://csl.ink/3bqy
dang ky roi minh huong dẫn chi tiết

kiên trì hơn nửa năm ,mỗi tháng kiếm hơn 40$ rồi

Ai cần tuyển ref neobux cho e theo vs, có refback thì tốt ạ. E khá chăm chỉ và muốn chơi lâu dài.

Cho em hỏi nếu em vẫn dùng máy này đem ra quán cafe đăng nhập vào neobux thì có bị tính là đăng nhập từ IP khác và khóa tài khoản không ạ. Ý em là wifi khác ấy ạ. Thực ra em cũng không hiểu rõ IP là gì :p

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom