mình seach trên mạng bảo web neobux này scam r mà, h` vẫn pay bt à ad, vs lại mình chơi web này bằng nhiều IP mạng (duy nhất mạng viettel chỉ đổi con số) ko bạn nhưng mình chỉ chơi 1 acc thoi, nghe đâu đổi IP liên tục acc đó sẽ bị trở về con số 0

neobux mà scam thì xác định ngành PTC sẽ biến mất khỏi thế giới :oops:

cậu ơi nghe nói standar member chỉ nên có 20 rent ref thôi hả
:( Cái này thì hơi vô lí ! :( Vì Standar Member không ảnh hưởng gì nếu có lượng Renrefer trên 20 mà :( !

:( Cái này thì hơi vô lí ! :( Vì Standar Member không ảnh hưởng gì nếu có lượng Renrefer trên 20 mà :( !

Tuy nhiên thì mình sẽ tìm hiểu thêm và pm lại cho bạn rõ ràng ! :D

Hiện thu nhập từ Renfer đã thành 0.2$/ngày :D ! :D Chuẩn bị xuất thêm 5 renrefer nữa ! :D

Mình luôn khuyên standard ko nên làm RR, vì bạn rất khó có lợi nhuận.
thế phải dep vô 90$ vô up golden, neobux k dành cho người k có tiền :)

Sau chỉ 1 tháng chơi free thì mình đã tăng trưởng từ 0.9$ lên 3.11 và mức tăng Blance hằng ngày là 0.2$ ! :D

Mình đã tham khảo, tính toán @@ và nhận ra là nếu chơi standar member thì chỉ nên có 20 rent ref là hoàn toàn bất hợp lí :( !

Tất nhiên với Golden Member và Standmember thì chiến thuật chơi sẽ khác nhau và Golden Member thì có thể mua mộtl ượng ref lớn ngay còn Stand Member thì nên mua một lượng Ref nhỏ hơn và Recycling đến khi ok rùi lại mua thêm : Đây là điều khác biệt duy nhất về Renrefer mà mình thấy giữa Golden Member và Stand member , và sự khác biệt này bắt nguồn từ sự ăn lợi nhuận khác nhau về click của Ren Refer giữa Golden Member và stand Member , nếu bạn chơi từ Stand Member và đã Ref cho mình và có click ổn định thì có thể pm Skyper để nhận hướng dẫn từ mình : !

Lưu ý : Mình chỉ hướng dẫn cho bạn nào click ổn định trong 7 ngày liên tục ! :D Thanks

cậu online skype khi nào vậy mình lên toàn thấy off

Làm free vẫn kiếm được, muốn kiếm nhiều thì phải đầu tư nhiều.
bạn kêu standard k kiếm dc từ rent ref thì làm sao có tiền mua gold dc :(:(

Cập nhật bài hướng dẫn số 2 ! :D

cậu online skype khi nào vậy mình lên toàn thấy off
Mình đang bạn công việc nhiều quá nến vừa qua mình không online thường xuyên được ! Kì này mình online thường xuyên vào khoảng thời gian từ 9pm - 10 pm ! :D ! Có gì cậu cư

Tình hình rất tình hình : Từ 0.2$ / 24 h thành ra là kiếm được 0.24$ /24h ! :D Free Account hoàn toàn ! :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back