mình là newbie ptc có chút vốn liệu có chơi được? Thời gian hoàn vốn có lâu không bạn?
Neobux bạn phải làm lâu dài thì mới có ngày thành công, quan trọng là có người hướng dẫn bạn làm, và bạn phải xem neobux có hợp với bạn ko, nếu bạn đầu tư vốn thì nhanh nhất 2 năm bạn mới lấy lại vốn.

vậy là mặc dù bạn earn dc $10k nhưng rút về chưa dc $900 do tái đầu tư đúng không bạn?
Uhm, already received mới là số tiền mình rút về, vốn bạn vẫn phải tái đầu tư thì bạn mới có lợi nhuận ổn định.

Nếu bạn làm việc 5-7 phút trên một trang web hàng ngày thì bạn có thể kiếm được $ 200 hàng tháng.
Tôi xin giới thiệu với các bạn cách kiếm tiền từ PTC. LITTLEBUX.COM -Giống như NeoBux.com.
Littlebux chính thức đi vào hoạt động ngày 30/08/2015 và được đăng ký Công ty là Littlebux Ltd. Hiện tại Littlebux có hai admin đều cùng là Người Anh và các cộng sự khác. Littlebux đã có một số điểm nổi bật của nó Cụ thể như sau:
  • Thiết kế lấy theo ý tưởng của các website nổi tiếng như: Neobux.com
  • Hệ thống điểm point kh thành viên tham gia post bài.
  • Hệ thống sao vàng: Khi một thành viên post bài và thành viên khác đọc thấy hay thì tiến hành cho sao hay gọi là voted cho bạn đó, Khi đó bạn đó sẽ được nâng thứ hạng của mình trên Littlebux
  • Trên bảng xếp hạng của Alexa, hiện tại Littlebux đang đứng thứ hạng 16,031 tại đất nước Nga và thứ 125,711 trên toàn thế giới.
Bạn cần thông tin thêm về Littlebux .Bạn gửi email cho admin BitBouns™.Blog : [email protected].Và bạn chek độ tin cậy của Site PTC qua những trang nhưscamanalyze , netbusinessrating .
Nếu bạn không biết về trang web này trước đây, tôi sẽ khuyên bạn nên tạo một tài khoản miễn phí ngày hôm nay và bắt đầu, những chiến thuật thành công tôi sẽ chỉ cho mọi người khi đăng ký link bên dưới.
Đăng kí và bắt đầu với Littlebux, bạn nhấn vào link & đăng ký (register now) :
http://www.littlebux.com/referral/damhieudn
https://www.neobux.com/?r=damhieudn
(Referer : damhieudn để mình hổ trợ các bạn)
Support 0977.343.179
Support Zalo : 0912.243.934 (bitbouns)
Suport Skype: mobiletradingvn

Cảm ơn các bạn đã dành thời gian đọc hết bài viết này. Chúc các bạn thành công !

Neobux tuy dễ làm, nhưng muốn kiếm nhiều từ site không dễ. Mình có thể giúp bạn phát triễn account neobux, các bạn chưa có account hoặc quan tâm thì pm mình nhé. Thanks

Neobux không kiếm sống qua ngày cho hiện tại được, chỉ có thể làm dành dụm cho tương lai, mọi thứ điều là hy vọng, may mắn sẽ thành hiện thực.

My earnings at 09/01/2016
View attachment 68858

View attachment 59379

Thấy video diễn thuyết tạo dựng sự nghiệp này hay nên up lên đây:

Mình định chơi neo mà chưa biết cần lưu ý những gì, thớt chỉ cho mình và cho cái like ref

Mình định chơi neo mà chưa biết cần lưu ý những gì, thớt chỉ cho mình và cho cái like ref
Làm free neobux thì ko có gì cần lưu ý, nếu chọn đầu tư thì nên chọn người có kinh nghiệm có thể hướng dẫn bạn làm.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back