chào 1 ngày mới.:)
Chào bạn, mình làm task neobux lâu rồi không làm giờ đăng nhập lại vào làm thì click job nó bảo phải đăng nhập tài khoản facebook, mình đã đăng nhập nhưng nó cứ báo là "You must login with Facebook to continue" giờ chả biết thế nào mà làm nữa.
Bạn giúp mình với. Thank!

Chào bạn, mình làm task neobux lâu rồi không làm giờ đăng nhập lại vào làm thì click job nó bảo phải đăng nhập tài khoản facebook, mình đã đăng nhập nhưng nó cứ báo là "You must login with Facebook to continue" giờ chả biết thế nào mà làm nữa.
Bạn giúp mình với. Thank!
chắc bạn đăng nhập ko đúng, bạn phải nhập email account crowdflower trước, rồi kế tiếp nhập email và pass của facebook để kết nối. Nếu bạn ko có sử dụng facebook thì sẽ ko làm được mini jobs.

payment proof tháng 2/2016:)

thớt cho e hỏi cái mini job trên neobux thì làm ntn a thank thớt.. e k hiểu lắm mini job :3
mini jobs thì bạn làm theo instructions của người ra jobs, nhưng bạn chưa có level thì ít jobs làm lắm, mình hiện tại là level 2 thì cũng có nhiều jobs làm.

kiemhue nói đúng đó, nhưng chỉ cần $140 thôi neobux. Mình đang Golden + 370 ref, 1 ngày $4-$5 rồi. Kiemhue có skype hay zalo gì ko. Mình trao đổi vs bạn được không? ;)

Last edited:
kiemhue nói đúng đó, nhưng chỉ cần $140 thôi neobux. Mình đang Golden + 370 ref, 1 ngày $4-$5 rồi. Kiemhue có skype hay zalo gì ko. Mình trao đổi vs bạn được không? ;)
mình chỉ dùng yahoo id leepengchem, nhưng ít online lắm.:)
500 ref + golden + avg 2.0 à. Nếu đc thì xin chỉ mình nhé :D
thông tin này bạn tìm ở đâu.:eek:

b có thể inbox giúp mình cách tái chế trong neobux một chút được không, mình đã thành goldmember được 2 tháng rồi mà giờ avg chỉ ở vào mức 0.3-0.4 à, không tài nào hơn được. mỗi ngày mình tái chế cũng 2-3 rr + auto từ 4-7 rr mà vẫn không khá hơn được :(

b có thể inbox giúp mình cách tái chế trong neobux một chút được không, mình đã thành goldmember được 2 tháng rồi mà giờ avg chỉ ở vào mức 0.3-0.4 à, không tài nào hơn được. mỗi ngày mình tái chế cũng 2-3 rr + auto từ 4-7 rr mà vẫn không khá hơn được :(
sorry bạn, chiến lược và quản lý ref thì mình chỉ có thể hướng dẫn ref mình làm vì đó là trách nhiệm của 1 upline. Neobux kg dễ làm, bạn nên ghé nhiều forum neobux problem and doubts học thêm kinh nghiệm. mình cũng học 5 năm kinh nghiệm từ trong ấy.

mình chỉ dùng yahoo id leepengchem, nhưng ít online lắm.:)

thông tin này bạn tìm ở đâu.:eek:
Mình dùng phần mềm đoán thôi. Nếu $10/days thì phải cỡ đó. :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back