Mình mới chơi PTC nên ko biết cách mua ref. Ai biết cách mua ref 2 trang này chỉ mình với

Neobux, phải upgrade và mua ref sll + quản lý tốt mới có lợi nhuận nhé bạn => Vào vần Rent ref đấy bạn

PVtraffic làm gì có cho thue Ref bạn ?

P/S: Chơi PTC nói chung phải đầu tư nhiều và chậm thu hồi vốn

Lại Neobux chắc đọc mấy bài hướng dẫn trên mạng rồi lại mơ mộng :D Neobux cần số $ cũng tầm tầm để chơi nhé PTC bạn đừng chơi Free muốn thuê Ref.

mình là newbie cho mình hỏi... lượng click của RR chỉ khoảng 35% thì tiền đâu mà nuôi chúng.... nếu đạt như z ko pit có lỗ ko nhỉ :)

Em có vốn 2tr muốn đầu tư vào ptc !!! Nghe nói neobux uy tín, liệu 1 tháng thu về được bao nhiêu lợi nhuận ?!! Mong các pro chỉ giáo !!!

2 triệu ko đủ đâu , 2 triệu chỉ mới up lên gold thôi mà bác :D

Mình ko chơi neo nữa, nhưng thấy bảo muốn kiếm được neo thì ít nhất 2000USD lên gói ultimate mới có ăn.

mình là newbie cho mình hỏi... lượng click của RR chỉ khoảng 35% thì tiền đâu mà nuôi chúng.... nếu đạt như z ko pit có lỗ ko nhỉ :)
Với kinh nghiệm mình thì bạn không nên làm RR với standard membership, vì rất khó có lợi nhuận cho bạn, nếu bạn làm golden với RR thì chỉ có lợi nhuận ít, nhưng golden không dễ làm, bạn vẫn có thể sẽ bị lỗ nếu không có người hướng dẫn bạn làm. RR click 35% của tổng lượng ref là đã cao rồi, vì mình biết neobux tổng lượng click của RR là khoảng 17.5% cho đến 25%.

thế là vs standard membership là ko có hy vọng phải ko bạn? :(
không phải, vẫn còn cách kiếm khác, nhưng không nên làm RR. Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều. Bạn phải cầu tiến thì mới có ngày thành công với neobux.:)

không phải, vẫn còn cách kiếm khác, nhưng không nên làm RR. Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều. Bạn phải cầu tiến thì mới có ngày thành công với neobux.:)
bạn cho mình xin fb đi mình học hỏi chút đi :rolleyes:

auto renew là tự động gia hạn ref thuê, chức năng này rành cho những bạn hay quên gia hạn ref khi hết hạn thuê, vì nếu để ref thuê hết hạn bạn sẽ bị trừ phí $0.02/RR, nếu bạn bật chức năng auto renew, thì bạn chọn số ngày bạn cần gia hạn để nhận discount và số ngày trước khi ref hết hạn sẽ được tự động gia hạn cho bạn nếu bạn quên. Nhưng main balance và rental balance phải luôn có đủ số tiền thì auto renew mới hoạt động.
cho mình hỏi nếu máy bị hư,click ads = dien thoai dc ko

cho mình hỏi nếu máy bị hư,click ads = dien thoai dc ko
Không được dùng mobile và ipad click ads, nếu không khi bạn withdraw thì account sẽ bị suspended.
Terms of service:
6.4.Advertisements must not be viewed on mobile phones/tablets. Doing so may lead to the permanent suspension of your account. Advertisements must only be clicked on using a mouse and not using any other methods.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom