cho mình hỏi auto renew có ý nghĩa gì. Khi nhấp auto renew nó hiện 2 cái, 2 cái đó nghĩa là sao?
auto renew là tự động gia hạn ref thuê, chức năng này rành cho những bạn hay quên gia hạn ref khi hết hạn thuê, vì nếu để ref thuê hết hạn bạn sẽ bị trừ phí $0.02/RR, nếu bạn bật chức năng auto renew, thì bạn chọn số ngày bạn cần gia hạn để nhận discount và số ngày trước khi ref hết hạn sẽ được tự động gia hạn cho bạn nếu bạn quên. Nhưng main balance và rental balance phải luôn có đủ số tiền thì auto renew mới hoạt động.

cho mình hỏi 1 điều siêu quan trọng. NEOBUX lấy lợi nhuận từ đâu?
1. mình thấy giá quảng cáo thì nếu chia ra thì đúng bằng giá mình click và kiếm được(0.001)
2. Với số lượng thành viên mới ngày 1 tăng(chắc giờ cũng khoảng trên dưới 10tr thành viên) thì sao có đủ quảng cáo cho tất cả cùng xem được chứ.
3. Nếu đầu tư vào neobux, (k tính những người đầu tư bị lỗ) thì việc bạn kiếm được bao nhiêu thì neobux lỗ bấy nhiêu (bởi vì giá người thuê neobux quảng cao đã trả cho người click bấy nhiêu rồi 0.001)

1. mình thấy giá quảng cáo thì nếu chia ra thì đúng bằng giá mình click và kiếm được(0.001)
2. Với số lượng thành viên mới ngày 1 tăng(chắc giờ cũng khoảng trên dưới 10tr thành viên) thì sao có đủ quảng cáo cho tất cả cùng xem được chứ.
3. Nếu đầu tư vào neobux, (k tính những người đầu tư bị lỗ) thì việc bạn kiếm được bao nhiêu thì neobux lỗ bấy nhiêu (bởi vì giá người thuê neobux quảng cao đã trả cho người click bấy nhiêu rồi 0.001)
Lấy lợi nhuận từ việc user invest và paid cho user :rolleyes: (còn 1 số trường hợp là user lỗ)
Ads thì hỏi bọn advertise hoặc neobux á :D
PS: bạn xem lại giá advertise nhé :)

Vấn đề neobux lấy lợi nhuận từ đâu thì mình chưa có tính qua, nhưng 1 điều mình biết là site neobux luôn có lợi nhuận, vì nếu bị lỗ bạn sẽ không bao giờ rút được instant payment, điều này chứng minh năng lực quản lý site của neobux, mình chưa thấy qua site nào có thể rút instant payment liên tục hơn 5 năm.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back