Hướng dẫn nhiệt tình là sao bạn , tiếng anh mà đòi dịch hết từ a-> z sao ;)

CF có 2 nghĩa là cleanfile với crowdflower coi chừng nhầm nha bạn , còn có nghĩa là crossfire nữa =))

1 ref level 3 , 1 ref level 3 của thằng ref đó ( tức là không phải ref mình nhưng vẫn hỗ trợ làm job) . 2 thằng đấy với mình là bạn học .... Còn có 5 ref ở mmo4me nữa mà mấy bác không thông báo tình hình nên cũng chưa rõ nữa bạn

1 ref level 3 , 1 ref level 3 của thằng ref đó ( tức là không phải ref mình nhưng vẫn hỗ trợ làm job) . 2 thằng đấy với mình là bạn học .... Còn có 5 ref ở mmo4me nữa mà mấy bác không thông báo tình hình nên cũng chưa rõ nữa bạn
vậy vẫn còn slot chứ, không phải là dịch hết tiếng anh mà ít nhất cũng hỗ trợ mình biết làm chứ

slot còn nhiều lắm , hôm bữa nhầm , tầm 30 em

paypal active gì bác , nó pay qua neobux đều đó bác, khi đủ tiền thì bác rút qua paypal , có điều bác rút về việt nam phải verify bank / card trước đã

:(

video hướng dẫn : ở # 2 ngay phía dưới

-Lưu ý : +Có teamviewer để chỉ làm cho dễ
+ Không phải lúc nào cũng có job , job hên xui , job dễ nhiều tiền mà job khó lại ít tiền
+ Chưa có account neobux để làm ref cho mình . Mình không bắt các bạn thuê ref hay coi quảng cáo vì chỉ cần cày offer -> Mini Job nên không RefBack tiền coi quảng cáo , chỉ ref back mini job
-Chế độ ref back :
RefBack 100% .
(Thí dụ bạn cày được 1$ mini job , mình được nhận 12% hoa hồng là 0,12$ , mình sẽ ref back đúng 0,12$ , mỗi 1$ bạn cày mini job thì neobux thưởng thêm 0,12$ , tức 1$ bạn lại ăn thêm 0,24$)
Min RefBack là 50k vnđ , mình đi ra ngân hàng trực tiếp chuyển tiền , không chơi giao dịch qua các cổng thanh toán online mất phí nhiều .

Link đăng ký : neobux.com/?r=theboyztran
Offer -> mini job sẽ thấy .

mình đăng kí xong, làm sao để ref cho bạn @theboyztran ?. bước tiếp theo ntn nữa hả bạn :D

Last edited:
Bạn đăng ký Crowdflower nhé , nếu không biết đăng ký thì mình khuyên bạn nên dừng cuộc chơi

Thế bạn chịu khó đợi vậy , tạm thời chưa có tásk cho level 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom