• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
đừng đầu tư site này vốn khoảng 2k $ hãy tính

đầu tư vài trăm $ vào đây chỉ có lỗ thôi

Các bác pro cho m hỏi :v, m cũng đang chơi neobux có 155ref exten có 90 ngày thôi, hiện đang là stand mỗi ngày ref click khoảng 250-270 click= hơn 1$/ngày.mình mún hỏi là bjo m đầu tư lên gold thi tỷ lệ clich giảm xuống khoảng bao nhiu.Các bác toàn hơn 500 ref mà ghi mỗi ngày chưa tới 1$ e thấy nguy hiểm qua :) bác nào pro có kn tư vấn giúp e :( em cũng tính chơi lâu dài site này nhưng vốn có hạn :)

Last edited:
Neo ngon lắm. Uy tín + mini job rate cao.
Neo dở lắm. Đầu tư ko đủ liều là toi.

Các bác pro cho m hỏi :v, m cũng đang chơi neobux có 155ref exten có 90 ngày thôi, hiện đang là stand mỗi ngày ref click khoảng 250-270 click= hơn 1$/ngày.mình mún hỏi là bjo m đầu tư lên gold thi tỷ lệ clich giảm xuống khoảng bao nhiu.Các bác toàn hơn 500 ref mà ghi mỗi ngày chưa tới 1$ e thấy nguy hiểm qua :) bác nào pro có kn tư vấn giúp e :( em cũng tính chơi lâu dài site này nhưng vốn có hạn :)

$1 là lợi nhuận đã trừ phí thuê và phí recycle ref. Bạn extend 90 days thì chỉ có huề vốn hoặc lổ. nếu cứ thế lâu dài bạn sẽ kg đủ tiền để gia hạn ref nữa. Nếu vốn có hạn thì chỉ nên thuê từ từ, tính khả năng extend 240 days thì mới hy vọng có lãi 1 chút đối với standard member. Bạn nên tích luỹ đủ vốn mới up golden, golden tìm DR thì sẽ được lợi nhiều hơn standard.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom