Các bác pro cho m hỏi :v, m cũng đang chơi neobux có 155ref exten có 90 ngày thôi, hiện đang là stand mỗi ngày ref click khoảng 250-270 click= hơn 1$/ngày.mình mún hỏi là bjo m đầu tư lên gold thi tỷ lệ clich giảm xuống khoảng bao nhiu.Các bác toàn hơn 500 ref mà ghi mỗi ngày chưa tới 1$ e thấy nguy hiểm qua :) bác nào pro có kn tư vấn giúp e :( em cũng tính chơi lâu dài site này nhưng vốn có hạn :)
đã trả lời bạn trong topic của mình.:)

Góp vui với bạn chút, ở neobux cứ chịu khó kiếm DR là đủ tiền ăn mì tôm hàng ngày. :p

$1 là lợi nhuận đã trừ phí thuê và phí recycle ref. Bạn extend 90 days thì chỉ có huề vốn hoặc lổ. nếu cứ thế lâu dài bạn sẽ kg đủ tiền để gia hạn ref nữa. Nếu vốn có hạn thì chỉ nên thuê từ từ, tính khả năng extend 240 days thì mới hy vọng có lãi 1 chút đối với standard member. Bạn nên tích luỹ đủ vốn mới up golden, golden tìm DR thì sẽ được lợi nhiều hơn standard.
m biết là lỗ :v m muốn biết là up len gold thì tỉ lệ click giảm như thế nào rùi :v

m biết là lỗ :v m muốn biết là up len gold thì tỉ lệ click giảm như thế nào rùi :v
tỷ lệ golden giảm sẽ còn dưới <1, tức là average hàng ngày sẽ kg còn trên 1.0, thường thì chỉ 0.7-0.9. hoặc có thể thấp hơn nếu làm kg đúng cách.

cho t hoi ref 14 ngay ko click thì tái chế ko tốn tiền pk?
nó tự tái hay mình phải làm?

Mình muốn bán acc neobux golden,hạn sử dụng còn 206 ngày,bạn nào có hứng thú thì pm mình nha,mail:messi [email protected],sđt:0907575141,giá cả thương lượng,rent ref mình là 568 con
neobux có quy định kg cho mua ban acc, với lại sẽ thiệt thòi cho người mua vì khi người ta ban xong mà nếu tạo lại acc mới trên máy tính đó, thì 2 acc đó sẽ bị suspended hết.;)

bạn kimhue ơi bạn chỉ mình cách cải thiện avg neobux được ko?mình là golden mà avg mình chỉ tầm 0.45-0.5 hà,bùn muốn chết
bạn nên download referals handy managers, để xem số click của rr hàng ngày, recycle những ref kg mang lại lợi nhuận cho bạn, mình recycle 2% rr mỗi ngày.

cho t hoi ref 14 ngay ko click thì tái chế ko tốn tiền pk?
nó tự tái hay mình phải làm?
ref 14 ngày kg click thì hệ thống neobux sẽ tự động tái chế free kg bị tốn tiền, có khi phải chờ đến cuối 15 ngày.

ref 14 ngày kg click thì hệ thống neobux sẽ tự động tái chế free kg bị tốn tiền, có khi phải chờ đến cuối 15 ngày.
nó khôn quá, nghỉ 3 ngày click 1 ngày.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom