• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Cũng như tiêu đề mình tạo ra mục này cho anh chị em trong group có nhiều cầu hỏi mà mình đỡ không đc đành tạo ra cùng tham luận với nhau luôn nhé!
- Vấn Đề Chung AVG probux, neobux, fusebux, lynkar, paidver, ojoo:

Nói thằng ra là khoản 1 tháng nay số avg tất cả các trang PTC đều không ổn định. mấy bạn có avg 1. 2. 3. đừng than, mình nói ngày mình cày và đầu tư 5 trang pro, neo, lynkar, paid.... cùng 1 lúc và đầu tư khá là vừa phải. Mình nói là không riêng bất kỳ 1 trang PTC nào có số avg ko ổn định (dow) mà là hầu hết tất cả các trang PTC uy tính mà nhiều bạn ở VN đang chơi. (Của mình là tái chế ref 1-2 ngày avg là 4 rồi tiếp theo dow xuống mức 0. dù tái chế bao nhiêu lần cũng như nhau) Lý do mà mấy bạn đặt câu hỏi thắc mắc nè:
1. Wordcup: chã ai mà có hứng với PTC ko nói ở VN
2. new PTC bỏ accc quá nhiều hoặc tạo 1 lúc spam acc quá nhiều rồi bỏ.
3. Nhiều bạn tham gia vào click PTC thì chỉ click 4-5 dòng màu cam còn màu xanh và hồng phụ điển hình probux thì chẵng bạn nào click khi có từ 100 ref trở lên.
4. rất nhiều bạn không làm Ofer của PTC. (offers)
6. Rất nhiều bạn không làm nhiệm vụ(Tasks)
7. Rất nhiều bạn không làm trao đổi bản cáo (ProGrid)
8. Rất nhiều bạn kho vào diễn đàn đăng bài (Forum)
9. hầu như tất cả đều chơi Free mà không nâng cấp.

Đó là những lý do theo mình biết tỷ số AVG giảm

Mình vừa làm 9 điều bạn nói và có được avg=4, cảm ơn bạn nhiều :v , thớt nhảm quá, nếu đây là bí quyết để có avg=4 thì các site này đả sập từ lâu rồi. :v

Không những avg bằng 4 mà còn lớn hơn 4 nữa :v

Last edited:
tới hạn thêu ref nhưng mình không thuê thêm, để số dư trong tài khoản > 5$, kết quả là lũ ref ngồi chơi xơi nước!
bi h phải mần sao đây anh em? đây là biểu đồ click của 80 ref

Attachments

14.8 KB · Views: 147
chết là cái chắc
:v

Mình bỏ a neo này lâu rùi...khi trước mình cũng chiến tay trắng thuê được gần 100 ref...từ đó trở đi mình k lên nỗi nữa, avg hạ thê thảm làm k đủ gia hạn, nên mình quyết định rút vài $ rùi bỏ lun. hi.

:D chỉ nên khuyên không nên chiến neobux thôi

từng chơi neobux 6 tháng khi mới bắt đầu,6 tháng kiếm về 3$,quá bi đát

Nếu nhiều $ thì có thể đầu tư lâu dài được mà.

neobux ko chiến R.R được đâu , chiến job đi bác , cơ bản standard neobux như bác là gần ổn rồi đó :oops:

RR của mình còn tệ hơn :confused: mà job dạo này chuối chuối thế nào ý lỗi khá nhiều.
làm job cẩn thận nhá bác , B thấy có memb làm sai nhìu wa' nó lock ko cho làm job nữa luôn @@~

gắn bó với nó cũng vì cái task
để khi nào giàu B sẽ đi site neobux đầu tiên cho xem =))~

làm job cẩn thận nhá bác , B thấy có memb làm sai nhìu wa' nó lock ko cho làm job nữa luôn @@~

để khi nào giàu B sẽ đi site neobux đầu tiên cho xem =))~
mình làm mấy cái task test web đọc ko hiểu nên bị sai từa lưa nó nhắn tin thông báo nhưng chưa bị khóa...vẫn còn hên:D:D:D:D
đây là cái tin nhắn của nó
Hi , Your work for job 492327628 has been flagged for review. This could be because your answers did not match another worker, or because something you did during the job was suspicious to our system. You have still been paid due to your good reputation with us, however please be more careful going forward. Our system does make mistakes. If you think we've made a mistake, please submit a dispute at http://turkdesk.rainforestqa.com/?worker_id=26104142&hit_id=492327628 and a human will review within one business day. (You can also use this link to view the job.) If we made a mistake, we'll bonus you $0.05 automatically if your dispute is approved. Rainforest / we-pay-you-fast team rainforest ref: 927165

Last edited:
Chỉ những site như neobux mới có khả năng sống lâu dài được, ai chơi cũng muốn thuê RR lấy lợi nhuận nhưng cứ reg 30 ngày đều đều mà lấy lợi nhuận thì site nào chịu nổi, AVG của nó trung bình khoảng 0.7 cho golden là quá đẹp rồi, cứ extend 90 ngày trở lên là có lời. AVG cao như các site làm gì, vài hôm lại sập sùi rồi scam rồi AVG về 0 như thế còn đau hơn.
Nhân tiện có thím nào acc neo golden mà thảm quá sell lấy $ uống nước chanh pm tớ. :p

Chỉ những site như neobux mới có khả năng sống lâu dài được, ai chơi cũng muốn thuê RR lấy lợi nhuận nhưng cứ reg 30 ngày đều đều mà lấy lợi nhuận thì site nào chịu nổi, AVG của nó trung bình khoảng 0.7 cho golden là quá đẹp rồi, cứ extend 90 ngày trở lên là có lời. AVG cao như các site làm gì, vài hôm lại sập sùi rồi scam rồi AVG về 0 như thế còn đau hơn.
Nhân tiện có thím nào acc neo golden mà thảm quá sell lấy $ uống nước chanh pm tớ. :p
chơi stand mà avg 0.7-0.9 mới kêu than đó bác ợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom