Như tiêu đề, tớ mua acc golden của neobx và zapbux (cao hơn golden cũng không mua).

Điều kiện:
acc không có DR, cũng không có RR, còn golden từ 90 ngày trở lên. (có DR, RR tớ cũng không cần, sell là tớ không tính)
Show trạng thái acc đầy đủ, giá cả thỏa thuận. Ae nào chơi lỗ chán rồi nghỉ chơi, bỏ acc, sell cho tớ lấy $ đổ xăng. :eek:

định giá bao nhiêu bạn?

Last edited:
Đúng tiêu chuẩn không RR, không DR, chuẩn men, còn 3 tháng, theo giá upgrade là 90/12x3 = 22.5, tớ trả cậu 15$.

acc này bạn mua bao nhiêu. tất nhiên là theo tiêu chuẩn của bạn - ko tính ref

Chắc là golden nên mới cao hơn tại vì golden được hưởng tới 24% bonus trong khi elite hơn Neobux cao lắm cũng chỉ 20%. Một cái nữa là một số job ở bên Elite không có nhưng bên Neobux lại có.
bạn B standard bác ey @.@

Mình hiện tại có đủ 90$ mình có 2 tài khoản probux và neobux. Mình cần các bạn tư vấn nến nâng cấp lên gold tài khoản neobux hay probux?
neobux trước kia mình có 160ref nhưng mà tài khoản thường nên avg yếu, bây giờ mình mất hết rồi.
Còn probux hiện giờ mình có 200 ref avg trung bình 1.7
Nhìn hiện tại thì có vẻ probux ngon hơn nhưng ko biết lên tài khoản vàng rồi thì nên chơi cái nào? neobux nhiều năm có vẻ ổn định.
Probux mới được 2 năm, không biết sau thế nào? mà phí rút tiền với chuyển tiền vào cao hơn neobux.
Mình rất sợ giống trường hợp http://ptcsolution.com/ mới đóng cửa :(
Các bạn có kinh nghiệm chơi cho mình lời khuyên với.
Cám ơn nhiều :)

mình cũng chịu. neobux khó gặm
probux thì ko biết lâu dài ko
như onbux hồi xưa mình test thì tạch

1: Neobux ổn định, bạn nên chơi trong khoảng 200 ref & golden, AVG sẽ ko thê thảm, nếu bạn càng thuê nhiều thì độ thê thảm càng lớn. Nói chung bạn vẫn sẽ có lãi nhưng ko nhiều <-- đây là mô hình ổn định.
2: Probux cũng là công ty to (theo giang hồ nhận định) nhưng giở trò giảm AVG khi bạn cashout tới 1 mức hạn nào đó (bạn có thể thấy rất nhiều topic nói về chuyện đó, bản thân cá nhân mình cũng bị http://mmo4me.com/threads/na-n-nhan-cu-a-probux.177432/), cái * AVG hiện tại 1.7 như bạn nói là nó đang cho bạn nhìn thấy 1 mầu tìm mộng mơ để dụ bạn nâng cấp. Hơn nữa giờ nó cũng đang có vấn đề về việc cashout. Bạn không nên nâng cấp site này, cứ duy trì standard 1.7 mà ăn tiền là ok rồi.
3: Không thể so sánh Neobux, Probux với những site kiểu admin là 1 cá nhân ví dụ ptcsolution.com.

nếu phải chọn thì nên Probux .. Probux còn ăn được chứ Neobux thì vốn < 2000$ thì càng chơi càng lỗ thôi

Mình nuôi 100 ref neobux trong 1 năm thì lời dc khoảng 2$, ko tái chế, chỉ gia hạn, và avg chỉ khoảng 0.5. Và golden của mình là free, nhận đc từ adprize. Khuyên bạn: nếu chơi neo thì có khoảng 3000$ rồi hãy chơi, lên Ultimate mất 890$, còn lại mua ref. Avg khi lên Ultimate thì khoảng 0.65-0.7. Tuỳ đó mà tính toán.
Với probux, nếu max ref mà avg 1.7 thì cứ để vậy, mỗi ngày lời 0.4$ là đc rồi.

Mình nuôi 100 ref neobux trong 1 năm thì lời dc khoảng 2$, ko tái chế, chỉ gia hạn, và avg chỉ khoảng 0.5. Và golden của mình là free, nhận đc từ adprize. Khuyên bạn: nếu chơi neo thì có khoảng 3000$ rồi hãy chơi, lên Ultimate mất 890$, còn lại mua ref. Avg khi lên Ultimate thì khoảng 0.65-0.7. Tuỳ đó mà tính toán.
Với probux, nếu max ref mà avg 1.7 thì cứ để vậy, mỗi ngày lời 0.4$ là đc rồi.
1 năm lời được có 2$ :(

Có $ thì cứ thong thả nghe ngóng đi bồ tèo, neobux chơi có 90$ thì ko ăn nhằm gì đâu, còn probux bây giờ tiền ra còn khó như lên trời, biết nó sống đến bao giờ mà in-với- vét (máng):p. Tớ cashout hơn chục lần paypal probux mà vẫn còn tạch,:(, kiểu này chắc dep ít payza nữa ra $ thôi.

Mình hiện tại có đủ 90$ mình có 2 tài khoản probux và neobux. Mình cần các bạn tư vấn nến nâng cấp lên gold tài khoản neobux hay probux?
neobux trước kia mình có 160ref nhưng mà tài khoản thường nên avg yếu, bây giờ mình mất hết rồi.
Còn probux hiện giờ mình có 200 ref avg trung bình 1.7
Nhìn hiện tại thì có vẻ probux ngon hơn nhưng ko biết lên tài khoản vàng rồi thì nên chơi cái nào? neobux nhiều năm có vẻ ổn định.
Probux mới được 2 năm, không biết sau thế nào? mà phí rút tiền với chuyển tiền vào cao hơn neobux.
Mình rất sợ giống trường hợp http://ptcsolution.com/ mới đóng cửa :(
Các bạn có kinh nghiệm chơi cho mình lời khuyên với.
Cám ơn nhiều :)
probux đi cậu,neobux thì rất uy tín nhưng không biết khi nào mới hồi vốn

Mình đang có TK gold bên Neobux đây, chả hiểu sao từ lúc lên gold AVG ref tụt thảm hại :D giờ chỉ còn 30 ref :oops:
nhưng nếu bạn làm mini job thì lên gold được 24% bonus, probux mình ít chơi nên ko rõ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom