Vãi cơm với RR là người thật
Xin hỏi bạn chơi neobux lên golden chưa và nói câu xanh rờn vậy. RR của neobux khan hiếm không có cho thuê, ko giống probux đâu nhé.

Xin hỏi bạn chơi neobux lên golden chưa và nói câu xanh rờn vậy. RR của neobux khan hiếm không có cho thuê, ko giống probux đâu nhé.
nhưng mà mình vẫn thắc mắc nếu là người thật hết thì bao nhiêu cho đủ, mỗi người ref chục acc hả bạn???

Đầu tiên các site đều cho robot hết, nếu site uy tín nó trộn người thật và robot. Bạn căn cứ vào avg để loại bỏ robot và RRs kém hiệu quả.
Khi bạn giới thiệu người người tham gia neobux, nếu nick bạn bị ban thì toàn bộ direct referrals của bạn thuộc về neobux sở hữu để cho người khác thuê.

Nếu RRs toàn là robot thì mọi giải pháp recycle của bạn đều vô ích.

Đầu tiên các site đều cho robot hết, nếu site uy tín nó trộn người thật và robot. Bạn căn cứ vào avg để loại bỏ robot và RRs kém hiệu quả.
Khi bạn giới thiệu người người tham gia neobux, nếu nick bạn bị ban thì toàn bộ direct referrals của bạn thuộc về neobux sở hữu để cho người khác thuê.

Nếu RRs toàn là robot thì mọi giải pháp recycle của bạn đều vô ích.
bạn làm sao để phân biệt bot thế? hồi trước mình cũng mua được chục ref mà lỗ tè le, giờ chỉ ngồi làm minijobs qua ngày :(

Last edited:
Bạn có thể căn cứ vào avg số ngày bỏ click để loại bỏ robot và RR kém hiệu quả.
Tuyệt đối không được gia hạng RR có số ngày click<15. bạn đã có thể gia hạng robot làm việc cho bạn để rồi phí tiền.

- Recycle 1-2% of your referrals daily.
- Never over-recycle (recycle too much).
- Read and understand your Break Even Point.
- Choose the referrals to recycle based on the criteria below:

Standard
* AVG < 1.3 = Recycle
* AVG < 1.4 = Recycle 3rd day of no clicks
* AVG < 1.5 = Recycle 4th day of no clicks
* AVG < 1.6 = Recycle 6th day of no clicks
* AVG < 1.8 = Recycle 8th day of no clicks
* AutoRecycle the rest.

Golden
* AVG < 0.7 = Recycle
* AVG < 0.8 = Recycle 3rd day of no clicks
* AVG < 0.9 = Recycle 4th day of no clicks
* AVG < 1.1 = Recycle 6th day of no clicks 4/6=
* AVG < 1.3 = Recycle 8th day of no clicks
* AutoRecycle the rest.

Ultimate
* AVG < 0.6 = Recycle
* AVG < 1.0 = Recycle 4th day of no clicks
* AutoRecycle the rest.

Bạn có thể căn cứ vào avg số ngày bỏ click để loại bỏ robot và RR kém hiệu quả.
Tuyệt đối không được gia hạng RR có số ngày click<15. bạn đã có thể gia hạng robot làm việc cho bạn để rồi phí tiền.

- Recycle 1-2% of your referrals daily.
- Never over-recycle (recycle too much).
- Read and understand your Break Even Point.
- Choose the referrals to recycle based on the criteria below:

Standard
* AVG < 1.3 = Recycle
* AVG < 1.4 = Recycle 3rd day of no clicks
* AVG < 1.5 = Recycle 4th day of no clicks
* AVG < 1.6 = Recycle 6th day of no clicks
* AVG < 1.8 = Recycle 8th day of no clicks
* AutoRecycle the rest.

Golden
* AVG < 0.7 = Recycle
* AVG < 0.9 = Recycle 4th day of no clicks
* AVG < 1.1 = Recycle 6th day of no clicks 4/6=
* AVG < 1.3 = Recycle 8th day of no clicks
* AutoRecycle the rest.

Ultimate
* AVG < 0.6 = Recycle
* AVG < 1.0 = Recycle 4th day of no clicks
* AutoRecycle the rest.
Thanks bạn, coi bộ cũng khó nuốt phết, hồi trước toàn 5-6 ngày ko click là recycle hết và giờ ko còn 1 ref :confused:
Đúng là ptc lâu đời kn dày dặn, cứ như bên probux khỏi cần recycle avg vẫn cao chót vót :rolleyes:

5-6 ngày ko click mà recycle hết thì bạn mất luôn RR xịn, thì còn lại toàn robot sao chiến được. 5 ngày ko click mà recycle hết thì bạn mất tiền vào recycle và avg của bạn ngày càng down xuống. rồi cháy tài khoản luôn.

5-6 ngày ko click mà recycle hết thì bạn mất luôn RR xịn, thì còn lại toàn robot sao chiến được. 5 ngày ko click mà recycle hết thì bạn mất tiền vào recycle và avg của bạn ngày càng down xuống. rồi cháy tài khoản luôn.
ừ, để khi nào mình ngâm cứu cách của bạn rồi chiến lại xem sao :)

cứ như bên probux khỏi cần recycle avg vẫn cao chót vót :rolleyes:
Theo mình thì avg của probux cao khi bạn rút tiền< số tiền đầu tư, còn khi bạn rút vượt số đầu tư thì avg của bạn down xuống chóng mặt. Nên con số avg của probux chưa ổn định thật sự đâu bạn. Nhiều người đã phàn nàn như thê, lúc ấy bạn ko gia hạng > 90 ngày thì coi bộ cháy tài khoản liền :) coi như bạn thu hồi vốn và làm công cho probux bấy lâu ngày. Mình cũng nuôi niềm tin gặt hái từ probux, nhưng mình thấy toàn người ném tiền vào chưa có nhiều người kiếm 1000$ đâu.

ừ, để khi nào mình ngâm cứu cách của bạn rồi chiến lại xem sao :)
nếu bạn tạo nick mính thì ref mình nhé, link dưới chữ ký, hợp tác chiến lâu dài neobux.

Theo mình thì avg của probux cao khi bạn rút tiền< số tiền đầu tư, còn khi bạn rút vượt số đầu tư thì avg của bạn down xuống chóng mặt. Nên con số avg của probux chưa ổn định thật sự đâu bạn. Nhiều người đã phàn nàn như thê, lúc ấy bạn ko gia hạng > 90 ngày thì coi bộ cháy tài khoản liền :)
mình vẫn chưa biết avg thế nào nữa, m mới rút có 10$ à, trên forum thì chưa thấy ai ROI hơn 100% nên chưa chắc được, với lại mình cũng gia hạn 150 ngày hết :D

nếu bạn tạo nick mính thì ref mình nhé, link dưới chữ ký, hợp tác chiến lâu dài neobux.
mình có acc rồi, giờ đang chiến minijobs qua ngày :)

mình vẫn chưa biết avg thế nào nữa, m mới rút có 10$ à, trên forum thì chưa thấy ai ROI hơn 100% nên chưa chắc được, với lại mình cũng gia hạn 150 ngày hết :D

mình có acc rồi, giờ đang chiến minijobs qua ngày :)

Ok bạn, thấy nhiều người làm ăn ngon từ minijobs quá nhỉ.

Ok bạn, thấy nhiều người làm ăn ngon từ minijobs quá nhỉ.
Thời hoàng kim qua lâu rồi bạn, giờ ip vn nó cũng bèo bèo à, lại còn thếm cái vụ chia lv nữa chứ :(
lâu lâu mới có 1-2 jobs 4-6 cent thôi, hến hên thì cũng kịp ăn 1-2$ :D

Mình ko sure là RR toàn là người thật, nhưng nói RR của neo là toàn robot thì ko đúng lắm.
bác chia sẻ kinh nghiệm rất đáng quý , nhưng có 1 cái B chắc là bác chưa từng trải nhiều , và kinh nghiệm bác đúc kết có thể qua người khác , ở forum của mấy site ptc và trên google

về R.R là bot hay người đây là 1 vấn đề nan giải , riêng theo B nghĩ nó là bot tới 80% .... sở dĩ ref nó ko click sau 6 7 ngày rồi click lại ... chỉ là để bác mất thêm thời gian chờ ref đó được recycle free

với mức ref 1000 R.R bên zapbux có thể có 3 ngày liên tiếp bác được auto recycle hơn 4x R.R ... và B cam đoan điều này bên neobux là không thể xảy ra

Okey , tiếp theo là cách recycle như bài ở trên vẫn còn gọi mất nhìu chi phí , với ultimate neobux bác có tầm 10k R.R ... thì 1 ngày sẽ có trên 6xx R.R tái chế free , hầu như ultimate người ta ko cần tái chế ref nữa .... bác có thể xem thêm mấy topic statistics bên forum neobux

ác nhỉ.
chả hiểu sao mình ko click đc ads của thằng này nhỉ. Rồi vất acc tầm tuần ko vào là bay acc luôn lập 2 cái rồi vẫn teo :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,432
172,521
Latest member
vn0111623227

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week