ý kiến của mình là bạn ko nên chơi trang này.
khó ăn lắm

hoặc up lên golden rồi thuê ref!

nếu mới add vào thì thuê ref chiến thôi nhưng trang này bây h hơi khó ăn. còn nếu là tiền kiếm được của trang thì theo mình lên rút. ( ra làm trăm điểm lo tối về 2 nháy)

Xin hỏi các pro giờ em còn 130$ trong neobux. giờ đầu tư sao cho hợp lý
thuê bao nhiêu ref ạ.
em đang ở standan
Đâu ra mà nhiều $ vậy bạn :). Neo vẫn là một site uy tín nhưng giờ đầu tư nó lợi nhuận khá thấp, đôi khi lại lỗ, mà như thế thì ai đi đầu tư...Bạn nên rút tiền và đầu tư các trang uy tín và khá là lợi nhuận hiện nay như zapbux chẳng hạn...130$ đầu tư lên vèo vèo...Lấy lại vốn nhanh nữa. :)

Xin hỏi các pro giờ em còn 130$ trong neobux. giờ đầu tư sao cho hợp lý
ở main balance thì rút .. còn lỡ bỏ vào rental balance thì thuê ref 30 ngày rồi úp cái gia hạn 240 ngày luôn

zậy nó duy trì nổi số tiền đó , còn thuê nhìu ref mà ko đủ tiền gia hạn 240 ngày lỗ sặc máu ý

Neobux vấn cool lắm bạn nhưng phải học cách quản lý ref, uy tín nhưng avg ko cao, muốn đầu tư dể có lời thì qua zapbux và fusebux bạn nhé.

Tình hình là mình đăng ký trang neobux nhưng 30 ngày rồi mà mình không click nên theo TOS nó đã tạm đình chỉ.
Pro nào có cách giúp mình contact với admin không? Tại vào trang không thấy contact chỗ nào cả.

Tình hình là mình đăng ký trang neobux nhưng 30 ngày rồi mà mình không click nên theo TOS nó đã tạm đình chỉ.
Pro nào có cách giúp mình contact với admin không? Tại vào trang không thấy contact chỗ nào cả.
Mình nói sự thật nhé...Nếu bạn chưa đầu tư Neo nhiều thì nên bỏ lun đi...Chứ hiện tại Neo k còn lợi nhuận nữa...Chơi chỉ tốn time thôi...Mình chơi nó lên đến 90 ref mà lên đến đó thì đứng lun, ngày nào cũng gia hạn và gia hạn, cả tháng trời k thuê đươc ref nào nữa nên đành dồn lại ít $ mà rút và ngậm ngùi chia tay nó lun...Hiện tại thì có 3 site custom script khá nổi tiếng và đang làm nên ăn ra bạn có thể chơi như probux, zapbux và fusebux..Nói hơi sai chủ đề của bạn ...:)

NeoBux muốn thì chỉ nên làm task còn không thì đừng nên chơi thuê ref của nó nhé

Neobux giờ còn tiếng tăm gì nữa đâu bạn, dạo này mọi người toàn nhắc tới Probux thôi, nếu có vài $ thì đừng đầu tư nữa, chuyển sang site khác làm ^^

nếu bác cần chơi lại thì " reset " lại account ngay trên trang đăng nhập vào là được ... tất cả mọi cái sẽ về số 0 thôi
đã là TOS rồi thì bác gửi support cho nó cũng zậy thôi ak ... p.s ít vốn hơn 2000USD thì ko nên thuê R.R của neobux

tình hình là mềnh có 200$ tính chuyển vô NEOBUX rồi up gold,số tiền còn lại thuê 500 ref để chiến. Mình đang phân vâng không biết thời gian thu hồi vốn là bao lâu? Tụi ref làm en thế nào. lời lãi ra so? Xin các pro chia sẻ kinh nghiệm nhé !

tình hình là mềnh có 200$ tính chuyển vô NEOBUX rồi up gold,số tiền còn lại thuê 500 ref để chiến. Mình đang phân vâng không biết thời gian thu hồi vốn là bao lâu? Tụi ref làm en thế nào. lời lãi ra so? Xin các pro chia sẻ kinh nghiệm nhé !
Không đầu tư NEOBUX bạn nhé!

Neobux vẫn là site uy tín nhưng hiện tại nó quá già và k còn lợi nhuận như trước nữa...thu hồi vốn cũng khó rùi chứ đừng nói tới lợi nhuận...Nếu bạn có vốn nhiều như vậy thì nên đầu tư những site uy tín và lợi nhuận khá cao từ ref như pro, zap hay fusebux...Nếu 3 site này bạn đã đầu tư rùi...thì nên lập thêm 3 acc của 3 thèn này nữa đầu tư tiếp...Lợi nhuận khá cao đấy. Goodluck :)

Neobux vẫn là site uy tín nhưng hiện tại nó quá già và k còn lợi nhuận như trước nữa...thu hồi vốn cũng khó rùi chứ đừng nói tới lợi nhuận...Nếu bạn có vốn nhiều như vậy thì nên đầu tư những site uy tín và lợi nhuận khá cao từ ref như pro, zap hay fusebux...Nếu 3 site này bạn đã đầu tư rùi...thì nên lập thêm 3 acc của 3 thèn này nữa đầu tư tiếp...Lợi nhuận khá cao đấy. Goodluck :)
Pro thì có đầu tư rồi. Còn Fuse và zap mình chưa tin vì là site mới và AVG quá cao.

Last edited:
Em là newbie mới chơi Neobux vs Spybux. Em đang tính đầu tư 1 ít vào để thuê Ref mà ko biết đầu tư vào site nào?
Neobux uy tìn nhưng mà giá thấp vãi.:(
Spybux giá cao hơn ( standar: 0.01$/click) nhưng mà độ uy tìn thì e ko biết. o_O
Các bác tư vấn em nhé!!

Có ai newbie zô chơi với e cho vui ạ, e chưa có ref nào::D
http://www.neobux.com/?r=rubymt
http://www.spybux.com/?r=rubymt22

Với lại e muốn chơi thêm Zapbux, bác nào đang chơi cho e cái link Zap nha!;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week