Vậy thì thôi paypal còn nhiều việc để làm. dùng payza cho chắc ăn

Nếu muốn xài pp cũ cho acc neo mới thì theo cách sau:

1. reset modem rồi clean sạch cookie.
2. tạo 1 acc neobux mới.
3. vô pp add 1 mail mới rồi change mail đó sang primary, sau đó lấy mail đó add vô chỗ thanh toán của neobux. Nhớ lần sau muốn vô pp thì login = mail primary kia. Done.

Còn nếu add thêm 1 mail mà cũng mít nữa thì thôi, chuyển sang xài pz đi.

hỏi ngoài lề. đỡ phải tạo topic. probux dùng pp add mail phụ đc ko các bác ?

Ai cũng biêt Neobux là 1 trong nhưng thàng PTC uy tín hàng đầu
Nhưng sau một thời gian chơi mình thấy chơi ở mức Standard để hòa vốn đã là măn mắn.

Mình đầu tư 250 ref mỗi ngày được đk có hơn 280 click phải tái chế mỗi ngày tầm 5 ref mới được như vậy>>> lỗ vốn giờ còn 198 ref đang nản với cái thằng này

Bác nào chơi Neobux ở mức standard mà có lãi xin để lại comment để có tí động lực đầu tư tiếp hoặc là bỏ luôn.

Bác nào đang chơi Neobux ở mức standard mà có lãi Xin chia sẻ ít kinh nghiệm để anh em cùng nghiên cứu

Thực sự là mình rất nản với thằng này đầu tư nhiều tiền mà chả ra đâu vào đâu. click thì càng ngày càng đi xuống mặc dù tái chế rất nhiều giời mà hoàn vốn được thì không có gì sướng bằng:D:D:D

yếu tim cần tránh xa thằng này :oops: vào nhìn mấy thằng golden vs Ultimate đó bác, RR của chúng nó hàng chục k mạng, chắc cũng ngốn chục vs vài chục k $ chứ cũng chẳng chơi :D

kinh nghiệm là stand mà ko làm job thì ko thể ăn nổi với rr đâu

Hóa ra các bác cũng bị như mình cư tường mình mình bị có lẽ kệ mẹ nó

vớt vát dk ít $ nào thì với

Mới đầu chơi PTC mình cũng chơi thèn này. Cày mini job bỏ vào thuê ref hết. Mới đầu thì lên ngon lành. Tới được khoảng gần 100 ref thì avg giảm , ngày nào cũng phải gia hạn, cả tháng trời mà k Rent thêm được thèn nào, ngày này qua ngày khác cứ gia hạn và gia hạn. Thế là mình quyết định bỏ nó lun. Cố gắng và rút được 5$, coi như chấp nhận chịu lỗ. Hiện tại có rất nhiều site uy tín và ref làm việc avg cao bác xem thử rồi chơi. Nên bỏ thèn này đi chứ k lên nỗi đâu.;)

mình có cách này đơn giản mà có lãi mặc dù rất thấp =))
thuê 3 con ref và dùng point gia hạn ----> HẾT =))

Bác nào chơi Neobux ở mức standard mà có lãi xin để lại comment để có tí động lực đầu tư tiếp hoặc là bỏ luôn.
chiến neobux mà thuê = R.R chỉ có 1 cách phải gia hạn R.R 240 ngày mới có lãi , ngoài ra ko còn cách nào khác đâu

nó ko lỗ vốn ngay mà lỗ vốn dần dần để member còn click ADS , nên ai thiếu kinh nghiệm sau 1 time dài mới biết bị lỗ

neobux chiến minijob kiếm tiền còn tốt hơn ý :D

Ai cũng biêt Neobux là 1 trong nhưng thàng PTC uy tín hàng đầu
Nhưng sau một thời gian chơi mình thấy chơi ở mức Standard để hòa vốn đã là măn mắn.

Mình đầu tư 250 ref mỗi ngày được đk có hơn 280 click phải tái chế mỗi ngày tầm 5 ref mới được như vậy>>> lỗ vốn giờ còn 198 ref đang nản với cái thằng này

Bác nào đang chơi Neobux ở mức standard mà có lãi Xin chia sẻ ít kinh nghiệm để anh em cùng nghiên cứu

Thực sự là mình rất nản với thằng này đầu tư nhiều tiền mà chả ra đâu vào đâu. click thì càng ngày càng đi xuống mặc dù tái chế rất nhiều giời mà hoàn vốn được thì không có gì sướng bằng:D:D:D

Mình cũng giống như bạn. Chơi nó lỗ to. Bạn chơi hòa vốn là giỏi rồi đó. Mình thua nặng thằng này nè. Nên bỏ nó từ tháng 12 năm rồi.

chiến neobux mà thuê = R.R chỉ có 1 cách phải gia hạn R.R 240 ngày mới có lãi , ngoài ra ko còn cách nào khác đâu

nó ko lỗ vốn ngay mà lỗ vốn dần dần để member còn click ADS , nên ai thiếu kinh nghiệm sau 1 time dài mới biết bị lỗ

neobux chiến minijob kiếm tiền còn tốt hơn ý :D
Tiện thể hỏi bác luôn
Mình tạo nich neobux mới đk 2 ngày làm job dk 4$ pay về nó báo tiền chỉ dùng để mua quảng cáo thôi ko pay được

( đã đổi IP, xóa cookie, thay đổi tài khảo thanh toán)
Có phải là phải up $ vào rồi mới dk rút ra ko? hay phải làm thế nào

Tiện thể hỏi bác luôn
Mình tạo nich neobux mới đk 2 ngày làm job dk 4$ pay về nó báo tiền chỉ dùng để mua quảng cáo thôi ko pay được

( đã đổi IP, xóa cookie, thay đổi tài khảo thanh toán)
Có phải là phải up $ vào rồi mới dk rút ra ko? hay phải làm thế nào
mới có vụ này à o_O

Minh cung choi neobux,standard thue 145 ref ma click co 60,70/ngay.nan.luc dau duoi 100 con avg 120 ma sau lo nag.gio minh k gia han nua,de tien nag cap len gold chien.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week