chẳng biết thế nào mà lần!

Probux reset lúc 10h sáng còn neobux hình như reset phụ thuộc giờ đăng ký thì phải( ko phải giờ đăng ký nha đoán thôi :D:p)

Minijob của e bị mờ đi là dư nào ợ . Không làm ăn được gì sất ý :mad:

Ace nào biết được vụ này chỉ giúp e với

Attachments

116.7 KB · Views: 23
B làm job của nó lâu chưa. Tóm lại là chờ nó hiện lên rồi làm. 1là nó ko giành cho bạn. 2 là đã đạt giới hạn. 3 là mình chịu. lâu lắm ko làm rồi.

Minijob của e bị mờ đi là dư nào ợ . Không làm ăn được gì sất ý :mad:

View attachment 29454
cái available jobs đó là job " thường " khi nào nó có bạn mới làm cái đó được

còn cái potential jobs , là job theo cấp độ .. bạn làm nhìu minijob nó sẽ tăng tương ứng

giống kiểu bài post trong forum mình ak' , theo B đọc hiểu thì thế chứ mấy năm rồi ko làm job neobux nữa :p

B làm job của nó lâu chưa. Tóm lại là chờ nó hiện lên rồi làm. 1là nó ko giành cho bạn. 2 là đã đạt giới hạn. 3 là mình chịu. lâu lắm ko làm rồi.

Cám ơn b !

Tại hôm đầu đăng kí, nó cũng ra được 3 cái lận - nhưng hơi vất. M` làm cũng được ít, thấy click ads pure kém quá - đang định đẩy balance lên bằng minijob thì loay hoay mấy hôm rồi k thấy nó hiện lên cái nào sất.

Hôm nay ngồi lộn lại xem co điều gì sai với TOS của nó không vì sợ bị nó band âm thầm - tá hỏa là hôm rồi M` có đọc được bài chỉ cách dùng hotspot để ra nhiều minijob . Nay phân vân quá, post lên ae nào có biết thì chỉ cho ý.

Tình hình là dư vậy, hy vọng vẫn được bình yên :)

cái available jobs đó là job " thường " khi nào nó có bạn mới làm cái đó được

còn cái potential jobs , là job theo cấp độ .. bạn làm nhìu minijob nó sẽ tăng tương ứng

giống kiểu bài post trong forum mình ak' , theo B đọc hiểu thì thế chứ mấy năm rồi ko làm job neobux nữa :p

Thank you !

M` để ý lại cũng thấy có đúng o_O

Thấy ae dường như ai cũng dã từ Neo từ đã lâu thì phải, M` chậm chân tìm hiểu nó trong hoàn cảnh này mà thấy do dự .

Vừa trong lúc đợi Rep ae, dạo quanh phố Goo thấy họ rỉ tai nhau mà càng thêm bất an với PTC, đặc biệt là Neo "cổ thụ" chắc thời điểm này đang có chiều hướng đi xuống về mọi mặt thì phải.

Haizzz

Vừa trong lúc đợi Rep ae, dạo quanh phố Goo thấy họ rỉ tai nhau mà càng thêm bất an với PTC, đặc biệt là Neo "cổ thụ" chắc thời điểm này đang có chiều hướng đi xuống về mọi mặt thì phải.
tin tức trên mạng ko phải khi nào cũng đúng đâu bác ... bác quá dựa dẫm vào nó bác sẽ không bao giờ thành công
tự chiến .. thất bại và rút ra exp cho mình

về neobux B cũng đã tư vấn ko ít lần trong forum ... thôi thì góp ý cho bác phát nữa zậy T_T

Ưu điểm :
Nói là làm , uy tín payment dường như đạt 100% ... trong suốt mấy năm theo neobux từ lúc nó mới ra , chỉ có 1 lần nó dừng payment lúc nó và Onbux bị tấn công DDos ... còn lại nó đều pay instant chưa 1 lần trễ hẹn ... đặc biệt là nó pay luôn cho các tài khoản Paypal chưa Verified

Nhược điểm :
R.R nó làm việc ổn định nhưng avg cực thấp .. phải đảm bao duy trì R.R ở mốc 240 ngày thì mới có lãi được .. mà duy trì all ref với 240 ngày thì phải dùng số tiền không nhỏ .. đó là lí do rất nhìu người không thể theo được neobux

Nhưng khi theo được nó chắc chắn sẽ thành công , đạt mốc ultimate với 4k R.R 240 ngày là quá đủ rồi

Đúng là cái nhược điểm của nó làm vỡ lẽ ra nên phải nhìn lại $ hiện đang trên tay ra sao bác, lâu dài với ẻm cũng là quyết định nặng trĩu :D.

Quả avg bị đem mổ xẻ cũng vì nó thấp thực sự từ sau Golden đúng không bác, lúc đầu cũng tưởng vụ quản lí RR là những ref chơi như mình, ai dè Neo nó có Tool hạn chế RR theo dòng tiền của nó.

Tình hình vậy rồi thì k nhanh vội với Neo được - m` tự làm tự rút kinh nghiệm dần ... cám ơn bác

bác vào cái acc bác , rồi vào phần view ADS chụp cái ảnh quăng lên đây xem

nhớ ghi bác chụp mấy giờ hiện tại theo giờ VN :D
Hơn 1 giờ rồi mà vẫn chưa thấy thằng Neobux reset bác ạ! :D

Attachments

434.2 KB · Views: 26
Neobux reset theo tùy từng acc
Probux thì 10h sáng
Không phải tùy acc, thỉnh thoảng giờ reset của nó lại xê dịch 1-2 giờ, mình để ý rồi, nhưg thường chỉ xê xích từ 11h sáng đến 1h chiều (giờ VN). Nếu bạn nào muốn click (ngày chỉ 1 lần) vào buổi sáng thì click trước 11h, còn muốn click buổi chiều thì cứ chờ cho qua 1h chiều thì k0 lo click dư hay thiếu (tất nhiên đừng click sát mốc 11h quá).

Không phải tùy acc, thỉnh thoảng giờ reset của nó lại xê dịch 1-2 giờ, mình để ý rồi, nhưg thường chỉ xê xích từ 11h sáng đến 1h chiều (giờ VN). Nếu bạn nào muốn click (ngày chỉ 1 lần) vào buổi sáng thì click trước 11h, còn muốn click buổi chiều thì cứ chờ cho qua 1h chiều thì k0 lo click dư hay thiếu (tất nhiên đừng click sát mốc 11h quá).
vậy mà mình kick toàn 7h tối thì sao nhỉ.acc mình reset lúc 6h45 pm

acc neobux cua minh reset tầm 6pm đến 7pm. Mỗi acc mỗi khác rồi.

Các bác choe e hỏi RR của Zapbux, Fusebux, Neobux thì tính bao nhiêu $/01 click các bác nhỉ? E mới biết là Pro bux trả 0.005$/ 01 click của RR đối với tài khoản Standard...:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week