ai bảo làm mini job không rút được tiền, sai toét, tôi làm được 10 ngày đầu từ hồi mới bắt đầu chơi neobux được 2$ rút ngày về paypal được nhé

Lổ sặc máu đầu tư ref với tài khoản standard.

Khựa khựa. Hay giờ chuyển sang probux hả các bác ơi. Em sắp không đủ $ gia hạn cho bọn nó rồi. Xin 1 lời khuyên đấy.
Statistics ở neobux của em đây

Rented: 125. Toàn bộ gia hạn 30 ngày.

20/04: 126 click 28/04: 90 click
21/04: 137 click. Tái chế 1 em
22/04: 131 click. Tái chế 1 em
23/04: 148 click.
24/04: 113 click. Tái chế 1 em
25/04: 115 click. Tái chế 1 em
26/04: 138 click. Tái chế 1 em
27/04: 138 click. Tái chế 1 em

Last edited:
Neobux Golden cũng lỗ, phù...
Mình add vô đó 500$ (tiền mặt: 90$ Golden & 410 cho RR) tròn chưa kể số tiền kiếm được khi chơi free đổ hết vào & kq là lỗ sặc tiết :D.
Có 700 RR đang vứt cho nó exp để rút tiền, disable hết Auto Pay & Renew

còn ai chiến kiểu này ko nhỉ :D tình hình lãi lỗ sao rồi :oops:

Deposit Amount Description From
Feb 6, 2014 07:01:18 GMT+07:00 $25.00 USD Rental Balance PayPal Balance
Feb 11, 2014 07:07:09 GMT+07:00 $75.00 USD Rental Balance Credit Card
Feb 13, 2014 11:54:05 GMT+07:00 $50.00 USD Rental Balance Credit Card
Feb 14, 2014 12:00:46 GMT+07:00 $90.00 USD Golden Membership Upgrade Credit Card
Feb 14, 2014 14:06:37 GMT+07:00 $150.00 USD Rental Balance Credit Card
Feb 18, 2014 18:33:16 GMT+07:00 $110.00 USD Rental Balance Credit Card

Đây là lịch sử deposit tiền vào NeoBux của mình, mới rút đc đúng 100$.
AVG ngày nào cũng tầm 0.5 :(. Chán đíu thèm tái chế nữa, vứt đó chờ rút tiền về dần :D
Cả 2 account luôn (1 của mình & 1 của thằng em đồng hao với mình).

Mình đã up một phá lên golden, standard chỉ build ref thôi, không có lời đâu

( đã đổi IP, xóa cookie, thay đổi tài khảo thanh toán)
Có phải là phải up $ vào rồi mới dk rút ra ko? hay phải làm thế nào
nó báo chỉ cho mua quảng cáo thì mua thôi chứ sao bây giờ bác, nó ko cho pay thì làm cách nào cũng vậy :p

trước B nhớ làm job nó cho pay mà nhỉ , chắc dạo này bị probux ks wa' mất dần lợi nhuận rồi :p

Tiện mong các bác có nhiều kinh nghiệm tư vấn giúp. Mình xin cảm ơn.

Giờ đang có 125 ref ở neobux. có 28 con gia hạn 60 ngày. Số còn lại 30 ngày.
Probux thì chưa có ref. mới có 2$ trong main thôi.

Hiện giờ neobux đang giảm giá up gold xuống 75$ và em đang định mua paypal để mua thêm 100 ref rồi up gold luôn.

Theo các bác có nên up gold neobux không ợ
Hay lấy $ đấy làm 250 thằng ref của probux rồi ngồi chờ úp gold bên probux.

Theo các bác có nên up gold neobux không ợ
Hay lấy $ đấy làm 250 thằng ref của probux rồi ngồi chờ úp gold bên probux.
bác có đủ vốn để gian hạn tất cả các Ref 240 ngày không , nếu ko thì đừng úp lên ... bác có thể tính avg ref xem mình lãi hay lỗ

Híc. mình không đủ $ để gia hạn nhiều vậy đâu. Nếu cố gắng đầu tư thì gia hạn được khoảng 90 ngày thôi. Hồi mới chơi còn thử tính được vài hôm. Thấy avg nó thấp lè tè. nhìn qua cũng biết là lỗ nặng. Mình duy trì được là nhờ lâu lâu làm được ít job bù lại.

Bác xem Statistics của mình thì biết

Nên giờ mới phân vân giữa hai thằng này. Bác gmb409 cũng có nhiều kinh nghiệm cho em lời khuyên đi

Last edited:
Nên giờ mới phân vân giữa hai thằng này. Bác gmb409 cũng có nhiều kinh nghiệm cho em lời khuyên đi
như B nói ở trên rồi đó bác, ko đủ tiền gia hạn ref 240 ngày thì ko chơi R.R ... chơi chỉ có lỗ vốn thôi , làm job nó kiếm chút đi

Híc. mình không đủ $ để gia hạn nhiều vậy đâu. Nếu cố gắng đầu tư thì gia hạn được khoảng 90 ngày thôi. Hồi mới chơi còn thử tính được vài hôm. Thấy avg nó thấp lè tè. nhìn qua cũng biết là lỗ nặng. Mình duy trì được là nhờ lâu lâu làm được ít job bù lại.

Bác xem Statistics của mình thì biết

Tốt nhất là bác đầu tư vào probux em làn 200ref mỗi ngày dk 320-398click thường là ở mức 340 clik vậy là ngon rồi. còn fusebux và zapbux dạo này đang có biến nếu liều thì cứ làm thôi ( liều ăn nhiều )
Mọi người bảo fusebux và zapbux có biến nhưn em có 200 ref mỗi ngày có tầm 380click dao động lên xuống 1 chút. Nên nghĩ rãng nó rút click của một số người để site tồn tại đk lâu hơn thôi chứ ko có gì đáng sợ cả. Còn neobux thì chưa thấy pro nào khoe là có lãi cả
Theo mình thì thì ko nên đổ nhiều tiền vào neobux làm gì lâu thu hồi vốn và lại dễ bị lỗi ) kinh nghiệm xương máu đấy

Chào các bạn,

Với kinh nghiệm chơi đầu tư RR trên nhiều site và đã gặp nhiều scam. Mình đưa rá đánh giá chủ quan về tình hình chơi PTC đầu tư RRs

Neobux vẫn là một site khó chơi tại sao?
- RRs Avg của neobux không cao từ 0.9 tới 1.5
- Việc tuyển RRs của neobux thật khó khăn, phải tranh nhau mua RR (khi đến thời rent mà bạn cài đặt trước), không giống như các PTC khác, RR thuê thoải mái.
- Không phải một PTC đầu tư chớp nhoáng thu lại lợi nhuận.

Giải pháp đầu tư lợi nhuận tại neobux:
- Đầu tư lợi nhuận ở cấp golden (nếu chới standard thì không nên đầu tư RRs, có thể bạn mua đủ 300RRs rồi lên golden thì OK)
- Không được recycle RR dưới 5 ngày không được click. Điểm khác biệt RR ở đây và các PTC khác, RR ở đây là người thật có thể nghỉ chơi vài ngày là click lại, còn RR ở nơi khác là robot, robot đã nghỉ click thì không bao giờ click lại)
- Gia hạng RR có thời gian sống 15 ngày trở lên và còn active lên 60, 90, 150 ngày. Tốt nhất từ 90 ngày.
- Bật autopay ở giai đoạn tuyển RRs và tắt autopay sau khi gia đoạn tuyển RR hoàn tất. Gia hạng các ref lên 90 ngày trở lên.

Chúc các bạn gặt hái thành công ở site này.

Nhận tư vấn đầu tư các trang Ojooo, neobux, probux, zapbux và fusebux

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom