Em là newbie, em mới chơi Neobux có 2 ngày vừa rồi thôi và kiếm được khoảng 0,5$
Tối qua khu nhà em mạng chập chờn, mất mạng suốt, nhưng em không động gì đến Neobux cả.
Sáng nay em login vào thì không được. Recover Username và password thì nó bào là email không tồn tại
Có phải là em bị mất tài khoản rồi không?

Mặc dù số tiền rất là nhỏ, nhưng dù sao đó cũng là công sức em bỏ ra khi mới chân ướt chân ráo vào lĩnh vực này. Có pro nào đã từng bị thế này, hoặc biết cách giải quyết như thế nào thì giúp em với ạ.

Em xin đa tạ!

Em là newbie, em mới chơi Neobux có 2 ngày vừa rồi thôi và kiếm được khoảng 0,5$
Tối qua khu nhà em mạng chập chờn, mất mạng suốt, nhưng em không động gì đến Neobux cả.
Sáng nay em login vào thì không được. Recover Username và password thì nó bào là email không tồn tại
Có phải là em bị mất tài khoản rồi không?

Mặc dù số tiền rất là nhỏ, nhưng dù sao đó cũng là công sức em bỏ ra khi mới chân ướt chân ráo vào lĩnh vực này. Có pro nào đã từng bị thế này, hoặc biết cách giải quyết như thế nào thì giúp em với ạ.

Em xin đa tạ!
Bác xem lại usename và pass của mình nha. Mình cũng khuyên bạn k nên chơi trang này nữa, dù nó vẫn uy tín nhưng lợi nhuận nó k còn như trước nữa. Mình chơi trang này cũng 4 tháng rùi, cày mini job để thuê ref. Tới 90 ref thì k lên nỗi nữa , tụi ref kích quá ít, avg thấp , tiền k dư ra được , cứ gia hạn miết. Hơn một tháng mà mình vẫn k thuê được thèn nào nữa chỉ bit gia hạn và gia hạn. Nên mình quyết định bỏ lun, dành dụm rút được 5$ chấp nhận lỗ và k chơi nữa. Hiện tại có các site lợi nhuận cao và uy tín bạn có thể tham khảo nề, a e chơi cũng đông lắm: probux, zapbux, fusebux, wattbux mới ra nữa. tha hồ mà chiến. Bạn đừng nên chiến lung tung, vì các site mới khá nhiều nhưng đa số scam nhiều rút tiền k được. Goodluck.;).

Bác xem lại usename và pass của mình nha. Mình cũng khuyên bạn k nên chơi trang này nữa, dù nó vẫn uy tín nhưng lợi nhuận nó k còn như trước nữa. Mình chơi trang này cũng 4 tháng rùi, cày mini job để thuê ref. Tới 90 ref thì k lên nỗi nữa , tụi ref kích quá ít, avg thấp , tiền k dư ra được , cứ gia hạn miết. Hơn một tháng mà mình vẫn k thuê được thèn nào nữa chỉ bit gia hạn và gia hạn. Nên mình quyết định bỏ lun, dành dụm rút được 5$ chấp nhận lỗ và k chơi nữa. Hiện tại có các site lợi nhuận cao và uy tín bạn có thể tham khảo nề, a e chơi cũng đông lắm: probux, zapbux, fusebux, wattbux mới ra nữa. tha hồ mà chiến. Bạn đừng nên chiến lung tung, vì các site mới khá nhiều nhưng đa số scam nhiều rút tiền k được. Goodluck.;).

Mình kiểm tra lại rất kĩ user/pass rồi, không có chuyện nhầm được đâu.
Mình chỉ mới chơi được 2 ngày nay, cày mini job thì mới lên được 0,5$. Mình chơi cả Neo và Probux.
Nếu đến mai mà không thấy có giải pháp nà hiệu quả thì chắc mà mình bỏ Neo luôn.
Thanks bạn nhiều vì lời khuyên nha.

Mình kiểm tra lại rất kĩ user/pass rồi, không có chuyện nhầm được đâu.
Mình chỉ mới chơi được 2 ngày nay, cày mini job thì mới lên được 0,5$. Mình chơi cả Neo và Probux.
Nếu đến mai mà không thấy có giải pháp nà hiệu quả thì chắc mà mình bỏ Neo luôn.
Thanks bạn nhiều vì lời khuyên nha.
Uh. Bạn nên bỏ đi. Chứ chơi cũng tốn công thôi. Đa số a e mới đều k chơi site này nữa. Các site fusebux và wattbux mới đều là script custom và có ads cũng nhiều, site mới nên avg cũng khá cao. Bạn nên tham gia thêm.;).

it vốn đầu tư thì ko nên chơi neobux , không giải thích nữa đâu nói wa' trời luôn rồi :(
không có vốn vẫn chơi được nè, cày task đi, task trên nó là rate nhất trong tất cả các site đó

Em đã nghe các bác sign up thử wattbux mà sao nó ra như vậy nè :'(

Con đường vào PTC của em chông gai quá vậy

Attachments

306.8 KB · Views: 37
E mới chơi probux với Neobux.
Các bác đi trước cho e hỏi là 2 trang này nó tính ngày mới vào lúc mấy giờ hàng ngày ạ?
P/s: để e canh e làm hết ads ko để lọt ads nào :D

Khoảng 10h-10h30 sáng thì 2 trang đó reset nhé bạn

E mới chơi probux với Neobux.
Các bác đi trước cho e hỏi là 2 trang này nó tính ngày mới vào lúc mấy giờ hàng ngày ạ?
P/s: để e canh e làm hết ads ko để lọt ads nào :D
time chính xác cho thớt đây , probux 10h sáng , neobux chính xác là 12h trưa

neobux nó đểu hơn mấy site khác ads nó ko reset theo ngày mà tầm 8 9h sáng nó đã reset rồi

nếu bác click ads vào trong lúc này ( 8h sáng -> 11h trưa ) thì nó sẽ tính ngày hôm trước bác click 8 ADS và ngày hôm sau là 0 click ADS

mà ko có ADS dĩ nhiên là ko nhận được tiền từ referrals , lưu ý cái này 1 tí nhá

nói chung probux reset ads lúc 10h sáng , neobux 11h trưa ... sau time này hẵn click ADS

Last edited:
time chính xác cho thớt đây , probux 10h sáng , neobux chính xác là 12h trưa

neobux nó đểu hơn mấy site khác ads nó ko reset theo ngày mà tầm 8 9h sáng nó đã reset rồi

nếu bác click ads vào trong lúc này ( 8h sáng -> 12h trưa ) thì nó sẽ tính ngày hôm trước bác click 8 ADS và ngày hôm sau là 0 click ADS

mà ko có ADS dĩ nhiên là ko nhận được tiền từ referrals , lưu ý cái này 1 tí nhá

nói chung probux reset ads lúc 10h sáng , neobux 12h trưa ... sau time này hẵn click ADS
cũng không đúng , neobux ta toàn click 8-9h sáng nhưng vẫn bình thường ah, dĩ nhiên tới chiều vẫn không có ads

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back