• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
còn tuỳ nhé cái này cần thời gian . mà nâng cấp hay standard

Cần thời gian nghĩa là sao, bạn nói rõ hơn được không?
Nâng cấp và standard thì phương pháp khác nhau?
khác nhau chứ . nâng cấp phải chơi khác . sự tăng giảm nó sẽ cao hơn standard . nên khác nhau chứ

chia sẻ với các bạn 1 chút nhé
riêng ref neobux.com nhé ref của nó ngon ở chỗ hơn thằng probux riêng thằng này đã chết thì gần như ko trở lại .
còn neobux nó chỉ ăn bớt số ngày làm việc thôi.
nếu thằng standard bạn nên giữ ref xếp tầng lên 3 3 3 3 3 sau mỗi lần như vậy lúc đầu mất 0.6 thôi nhưng dần dần sẽ mất 1.2 và cứ thế lâu dần cứ tăng ref vẫn làm việc đều nhớ gia hạn là 30 day nhé ko dc chọn 15 ngày đâu . 15 sẽ mất . nên ref kia của cậu đang mắc ở chỗ này . nên nhớ khi giữ đảo ref thành các tầng . chết vẫn giữ nhé . yên tâm đi sau khi gia hạn 1 2 hôm lại chạy tít . đã và đang làm . very good
còn nữa nâng cấp sẽ khác ko phải chơi kiểu này nhé
good lúck

chia sẻ với các bạn 1 chút nhé
riêng ref neobux.com nhé ref của nó ngon ở chỗ hơn thằng probux riêng thằng này đã chết thì gần như ko trở lại .
còn neobux nó chỉ ăn bớt số ngày làm việc thôi.
nếu thằng standard bạn nên giữ ref xếp tầng lên 3 3 3 3 3 sau mỗi lần như vậy lúc đầu mất 0.6 thôi nhưng dần dần sẽ mất 1.2 và cứ thế lâu dần cứ tăng ref vẫn làm việc đều nhớ gia hạn là 30 day nhé ko dc chọn 15 ngày đâu . 15 sẽ mất . nên ref kia của cậu đang mắc ở chỗ này . nên nhớ khi giữ đảo ref thành các tầng . chết vẫn giữ nhé . yên tâm đi sau khi gia hạn 1 2 hôm lại chạy tít . đã và đang làm . very good
còn nữa nâng cấp sẽ khác ko phải chơi kiểu này nhé
good lúck
bạn nên giữ ref xếp tầng lên 3 3 3 3 3 sau mỗi lần như vậy lúc đầu mất 0.6 thôi nhưng dần dần sẽ mất 1.2 là sao thế bạn . mình mới chơi nên không biết gì bạn thông cảm:)

bạn nên giữ ref xếp tầng lên 3 3 3 3 3 sau mỗi lần như vậy lúc đầu mất 0.6 thôi nhưng dần dần sẽ mất 1.2 là sao thế bạn . mình mới chơi nên không biết gì bạn thông cảm:)
if you don't have more than 2000$ ... Please don't rented referrals in neobux , If you have some R.R in neobux , some time you should recycle bad R.R ... then extend for all r.r 240 days renewal

folow me , i will guilde you how to earn more profit in neobux

Ai mà chả biết phải chiến point, coin mới nhanh dc, nhưng vấn đề là làm ntn cho hiệu quả thì ko phải ai cũng làm dc, các bác nói thế em cũng biết rồi, chả còn gì để bàn.
Kiếm point thì bác click Adprize ah' , B chơi neobux golden xem adprize cũng win nhìu point + $ lắm

Kiếm Coin thì làm task với offer mà B ko chơi chẳng dám góp ý gì :(

@gmb409 adprize có phải là cái hình có nhiều ô đúng ko, mà kiếm point sao thế, mình click hoài ko thấy lên Point :v
chỉ có 1 mini job mình làm được là xác nhận Article là dễ à :))

@gmb409 adprize có phải là cái hình có nhiều ô đúng ko, mà kiếm point sao thế, mình click hoài ko thấy lên Point :v
bên neobux nó khác , click adprize nó tự chạy ADS ko phải click như mấy site kia

standard khó win lắm , B golden win trung bình 2 ngày 1 lần , có thể point có thể $

minijob là nhìu thời gian mà chẳng được bao nhiu B lười :D

Nghe nói Standard ở neobux 1 click có 0,0005$ - 1 ngày 4 click có 0,002$ làm cả tháng cũng ko đủ gia hạn:eek: vậy thuê làm gì ???

bên neobux nó khác , click adprize nó tự chạy ADS ko phải click như mấy site kia

standard khó win lắm , B golden win trung bình 2 ngày 1 lần , có thể point có thể $

minijob là nhìu thời gian mà chẳng được bao nhiu B lười :D
ủa up gold neobux rồi ah .. when ??

Hiện tại mình có 1 tài khoản Neobux(golden) còn hơn 7 tháng muốn bán lại (do mình mới chuyển phòng,ko mạng pải dùng D-com ip động, 4 ngày mới click dc 1 lần -- lộ nặng)

Và tài khoản còn vài rented....

36$ cho tài khỏan golden hơn 7 tháng...
Ai muồn mua thì gởi mail cho mình: [email protected] có thể gởi cho mình nick face.. chat cho nó tin tưởng, mình sẻ gởi cho bạn id và pass để kiểm hàng.....

Hiện tại mình có 1 tài khoản Neobux(golden) còn hơn 7 tháng muốn bán lại (do mình mới chuyển phòng,ko mạng pải dùng D-com ip động, 4 ngày mới click dc 1 lần -- lộ nặng)

Và tài khoản còn vài rented....

36$ cho tài khỏan golden hơn 7 tháng...
Ai muồn mua thì gởi mail cho mình: [email protected] có thể gởi cho mình nick face.. chat cho nó tin tưởng, mình sẻ gởi cho bạn id và pass để kiểm hàng.....
Mình move sang sọt nhé, cậu có thể lập 1 topic khác tại Box Buy, Sell or Trade

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,011
Latest member
dieuhoatanphat
Back
Top Bottom