nó quy ra $ đó. mình cũng có 1 ít mà ko biết sài làm sao, vừa nhai đc cái ads 0.01 sướng rên :D

tình hình do mải mê thuê ref mà giờ gặp k còn tiền để gia hạn cho ref, e sắp đi tới bờ vực phá sản rùi :(:(:confused::confused:

kiếm 1,2 con ref có thống kê tệ nhất recycle làm gương thì mấy con kia click lại ngay :D
lâu lâu phải recycle để nó biết là mình quản lý chặt chẽ, nó sẽ cho lời chút đỉnh, còn ko là lỗ chắc luôn ;)

có cày offer ko hay chỉ click và rent refs thôi vậy bạn ?
ông này làm task ghê lắm.
kiếm 1,2 con ref có thống kê tệ nhất recycle làm gương thì mấy con kia click lại ngay :D
lâu lâu phải recycle để nó biết là mình quản lý chặt chẽ, nó sẽ cho lời chút đỉnh, còn ko là lỗ chắc luôn ;)

khỏang 40 ref+ trung bình 2 ngày rec 1 con nha cậu.

xem ra Neobux la con đường kiếm $ sáng sũa nhất rồi :p

---------------------------------------------------------------------------------------||||----------------------------------------------------------------------------------------
planetofbets.com: Bet Bằng WMZ,PM,OkPay,EgoPay

-----------------------------||||-------------------------------
Site PTC Uy Tín Nhất Hiện Nay :
Neobux.com

Probux.com

Mìh chơi Microworkers chưa dc 3 tuần đã có 100$ rồi ^^

có fake IP ko bạn, mình vô thấy toàn job signup $0.1-0.13, có vài site mà cả đống người đăng

-------------------

à, mà dạo này neobux sao cứ giờ trưa là ko connect được, click ads cứ out 1-2 tiếng sau mới vô được

có fake IP ko bạn, mình vô thấy toàn job signup $0.1-0.13, có vài site mà cả đống người đăng

-------------------

à, mà dạo này neobux sao cứ giờ trưa là ko connect được, click ads cứ out 1-2 tiếng sau mới vô được
thằng này thỉnh thoảng lại bị vậy. mình dùng mạng fpt không biết phải do nhà mạng ko. ông kia nói cái đó không phải của neobux mà :D

thằng này thỉnh thoảng lại bị vậy. mình dùng mạng fpt không biết phải do nhà mạng ko. ông kia nói cái đó không phải của neobux mà :D

mình VNPT cũng bị, có hôm bị từ trưa tới chiều mới vô lại được,

cái microworker là hỏi ông kia, ko liên quan gì tới neo hết :D

Tình hình là mình đang cần tiền chơi tết, và mình cũng ngán click thằng này rồi. Nay xin rao bác acc này lần cuối cùng. Vì là acc chính chủ nên rất gọn gàng, sạch sẽ, đẹp đẽ và RẤT ĐƠN GIẢN:

_ Registration: 01/08/2013

_ Golden: 16/08/2014 (7 tháng nữa)

_ Neopoints: 12,000 (đủ để recycle 130 RR hoặc click thêm 18,0000 ads nữa để được thêm 1 năm Golden :D)

_ RR: 500
+ 100 con còn 126 ngày
+ 100 con còn 119 ngày
+ 100 con còn 112 ngày
+ 100 con còn 105 ngày
+ 100 con còn 98 ngày
>>> Trung bình còn 112 ngày

_ AVG: Nếu thả tay thì AVG RẤT ỔN ĐỊNH ở khoảng 0.6 – 0.7. Tức là mỗi ngày được khoảng 325 clicks = $3.25

_ Giá: $270

Như các bạn thấy với 500 RR còn trung bình 112 ngày và vốn $270. Thì vốn các bạn mỗi ngày chỉ là:

_ BEP = 0.48 = 240 clicks = $2.4

>>> Cam đoan có lời ít nhất $0.8 mỗi ngày. Chưa tính tiền click ads. Các bạn chỉ cần click 9 ads cam mỗi ngày là xong.

Bạn nào có hứng thú xin reply ở đây hoặc inbox nhé.

nhìn tình hình thì có vẻ thớt không có tiền chơi tết rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom