Neobux đã scam , mình không tuyển ref nữa

video hướng dẫn : ở # 2 ngay phía dưới

-Lưu ý : +Có teamviewer để chỉ làm cho dễ
+ Không phải lúc nào cũng có job , job hên xui , job dễ nhiều tiền mà job khó lại ít tiền
+ Chưa có account neobux để làm ref cho mình . Mình không bắt các bạn thuê ref hay coi quảng cáo vì chỉ cần cày offer -> Mini Job nên không RefBack tiền coi quảng cáo , chỉ ref back mini job
-Chế độ ref back :
RefBack 100% .
(Thí dụ bạn cày được 1$ mini job , mình được nhận 12% hoa hồng là 0,12$ , mình sẽ ref back đúng 0,12$ , mỗi 1$ bạn cày mini job thì neobux thưởng thêm 0,12$ , tức 1$ bạn lại ăn thêm 0,24$)
Min RefBack là 50k vnđ , mình đi ra ngân hàng trực tiếp chuyển tiền , không chơi giao dịch qua các cổng thanh toán online mất phí nhiều . ( 2,5$ commission thì bạn phải đạt 20,83$ mini job rồi chụp hình cho mình để được nhận RCB , không tính bonuses vì mình không được hưởng phần bonuses )
#Update : Có thể thanh toán online qua paypal nhé các bạn , mình không chịu fee đâu nha .

Link đăng ký : neobux.com/?r=theboyztran
đăng ký xong xuôi rồi thì
Vào mục trên cùng góc phải ->Offer -> mini job sẽ thấy , bấm vào 1 job bất kỳ rồi đăng ký crowdflower , nếu mới tạo không có job vui lòng đợi 1-2 tiếng sau sẽ có

LƯU ý : Hiện nay có 1 số bạn đăng ký neobux xong lo cày crowdflower mà không coi quảng cáo của neobux nào cả nên nó ban acc . Mình khuyến nghị bạn coi ít nhất 1 ads / ngày để nó không ban nick bạn . Ai có lòng hảo tâm thì coi ad màu cam ( dưới đống ads màu tím với xanh ) mình sẽ được 0,0005 / ad . Có 4 quảng cáo cam các bạn có thể ủng hộ mình..

Còn 28 slot ref

Last edited:

List các job cơ bản lúc đầu , về sau được lên level 1 job dễ và nhiều tiền hơn không chỉ các bạn cũng tự làm được

Level 0 :
1. Job [ Help validate author and article]

The Boyz: nếu bài viết chỉ có hình không mà không có chữ nào cả thì không phải article , bạn chọn No , nếu nó chỉ giới thiệu 1 phần mà bắt Read More ( đọc thêm ) ở trang khác thì không phải article, chọn No luôn. Ngược lại 2 cái trên thì nó đích thị là article , bạn chọn Yes
The Boyz: nếu là Article bạn copy tên của thằng author ( tác giả) vào trang article rồi kiếm xem nó phải tác giả bài viết không . Nếu đúng tên tác giả , bạn chọn Yes , sai tên tác giả chọn No -> Qua câu hỏi kế tiếp
The Boyz: đây là job khởi đầu hy vọng bạn làm cho tốt sau này dễ hơn nhiều[/ quote]

Level 3:
1. Job [Find distance ..... in turkey]

Last edited:
Tin mới : Team đã có 3 người

Tin mới : 1 thành viên của team đã nghỉ ra auto kiếm job dễ ( Job này bị ẩn trên list job chỉ có auto mới lấy được )

cũng từng thử làm mà thấy khó quá làm toàn ko đạt yêu cầu không biết bạn có hướng dẫn mẹo làm không nếu được cho mình xin 1 slot :D

Bạn yêu cầu phải làm ref của mình qua neobux nhé . Mẹo thì có mình sẽ chỉ cho ai làm ref neobux , nếu quá khó mình sẽ team view làm giúp luôn , tool auto thì làm dc tầm 20.83$ ( tức mình được hoa hồng 2,5$ = 50k thì mình sẽ ref back + gửi tool auto)

Mình cũng công nhận là khó thiệt nên bro nào pro english 12 năm cấp 3 hãy bơi vào :))

Bạn phải chắc là không xài trên 60 ngày nhé ( tầm 2 tháng đó) . Lúc đầu khó về sau có các job dễ mà nhiều tiền nữa

You got a new Referral: tommyphan . Bạn vào mục offer mini job đăng ký nick crowdflower hộ mình nhé

đăng ký xong crowdflower thì bạn xem danh sách job dùm mình

Mathim : Nhớ ref neobux cho mình nhé, mình không giới thiệu PTC vì PTc nào cũng nguy hiểm cả , cứ offer mà làm tới

@TommyPhan : Bạn đã đăng ký nick crowdflower chưa hay chỉ mới neobux , đăng ký xong crowdflower sẽ có danh sách job cho bạn làm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back