bạn chụp hình được không , mình sợ bạn thanh toán lộn cổng payza
Edit : Àh thôi không nên chụp làm gì , vì vấn đề bảo mật , mình vẫn nghĩ bạn thanh toán nhầm cổng

bạn chụp hình được không , mình sợ bạn thanh toán lộn cổng payza
Edit : Àh thôi không nên chụp làm gì , vì vấn đề bảo mật , mình vẫn nghĩ bạn thanh toán nhầm cổng
ko đâu bạn....mình chọn Paypal đàng hoàn mà....sao khi nhấn Yes xác nhận thì nó đá ra lại trang chủ và tiền thì ko trừ trong tài khoản
mình cũng ko biết bị j nữa

1. Lúc đấy neobux hoặc paypal bị lỗi -> Chỉ cần đợi vài hôm rồi request lại
2. Neobux đã scam bạn ( Nghe đồn neobux uy tín với nhiều acc nhưng một số ít acc không mang lại lợi nhuận cho nó cũng bị nó scam , mình thì thấy neobux vẫn pay đều vs mình)
3. Neobux phát hiện bạn vi phạm ToS

1. Lúc đấy neobux hoặc paypal bị lỗi -> Chỉ cần đợi vài hôm rồi request lại
2. Neobux đã scam bạn ( Nghe đồn neobux uy tín với nhiều acc nhưng một số ít acc không mang lại lợi nhuận cho nó cũng bị nó scam , mình thì thấy neobux vẫn pay đều vs mình)
3. Neobux phát hiện bạn vi phạm ToS
Neobux scam hả.....cái này mình mới biết qua bạn
Có thể bị lỗi như bạn nói.....mình yêu cầu mà nó cứ trơ trơ để đợi 1 2 hôm nữa xem sao
Từ đó có tiền cứ tái đầu tư chưa rút bao h bây h rút đầu tư qua Digadz thì bị vậy
Bùn

Bạn rút bao nhiêu , nhiều quá cũng khó rút ra lắm , có cheat không , có thuê ref không , neobux vừa qua ban tất cả các acc bangladesh nên tụi nó đồn neobux scam

neobux ko có chuyện scam đâu, hoặc ít nhất tới thời điểm hiện tại là ko scam, uy tín của neobux thì ai cũng biết, mình rút là instant, tiền về ngay, acc của bạn vẫn bình thường thì ko có chuyện bạn vi phạm TOS đâu, ai vi phạm TOS là nó cho ra đảo ngay lập tức. Có thể bị lỗi hoặc hệ thống bận lúc đó, tốt nhất bạn nên chờ, thêm nữa acc balance của bác đã bị trừ chưa ?

Ý mình là lời đồn từ 1 trang review ở bangladesh ấy mầ :)) . Bản thâm mình cũng sợ hôm nay rút thử 10$ thì instant ngay

Video Demo thử 1 job : Đang bị lỗi gì đó 5 tiếng up complete mà youtube chưa xử lý dc :(

-Lưu ý : +Có cài teamviewer để chỉ làm cho dễ
+ Không phải lúc nào cũng có job
+ Chưa có account neobux để làm ref cho mình . Mình không bắt các bạn thuê ref hay coi quảng cáo vì chỉ cần cày offer -> Mini Job nên không RefBack tiền coi quảng cáo , chỉ ref back mini job
-Chế độ ref back :
RefBack 100% .
(Thí dụ bạn cày được 1$ mini job , mình được nhận 12% hoa hồng là 0,12$ , mình sẽ ref back đúng 0,12$ , mỗi 1$ bạn cày mini job thì neobux thưởng thêm 0,12$ , tức 1$ bạn lại ăn thêm 0,24$)
Min RefBack là 50k vnđ ( min hơi cao vs newbie vs pro là quá ít) , mình đi ra ngân hàng trực tiếp chuyển tiền , không chơi giao dịch qua các cổng thanh toán online mất phí nhiều .

Làm tốt mình sẽ chỉ thêm 1 loại offer nữa , trả bèo hơn nhưng chỉ cần coi quảng cáo một vài phút/ngày , 7-15 ngày là có tiền

P/s : Hy vọng Mod không close như topic trước , chuyển về đúng box ( vì mình để sai box) nhưng close luôn :eek:
Proof :

neobux ko có chuyện scam đâu, hoặc ít nhất tới thời điểm hiện tại là ko scam, uy tín của neobux thì ai cũng biết, mình rút là instant, tiền về ngay, acc của bạn vẫn bình thường thì ko có chuyện bạn vi phạm TOS đâu, ai vi phạm TOS là nó cho ra đảo ngay lập tức. Có thể bị lỗi hoặc hệ thống bận lúc đó, tốt nhất bạn nên chờ, thêm nữa acc balance của bác đã bị trừ chưa ?
đặt llện mà acc balance ko bị trừ thế mới đau chứ......trong khi ko thấy báo lỗi gì......

đặt llện mà acc balance ko bị trừ thế mới đau chứ......trong khi ko thấy báo lỗi gì......
không bị trừ thì kêu ca cái gì, rút lại thử xem @@. tưởng nó trừ rồi thì mới nói chứ không trừ cũng kêu. chắc hệ thống bận. thử lại đi

không bị trừ thì kêu ca cái gì, rút lại thử xem @@. tưởng nó trừ rồi thì mới nói chứ không trừ cũng kêu. chắc hệ thống bận. thử lại đi
rút thử 3 ngày rồi.....được thì nói làm gì.....nếu bị trừ thì đã contact rồi

mình cần mua acc neobux golden để vọc code đây bạn, đã vọc bung 2 acc golden vẫn chưa được như ý, nếu bạn thiện chí bán pm skype mình: xonline.ptc nhoá, mình sẽ thương lượng cụ thể với bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back