bạn có nhiều job xịn làm quá mình toàn job 1 cent làm nản quá :(

Hỳ k phải đâu bạn àh chơi 1 tháng mình mới bik là Neo làm task theo đợt !!!

Có đợt sẽ có job 1 2 4 6 8 16 cent !!! Như hôm qua có 250 job 4cent tổng cộng 30k Task lúc 3h sáng ^^ !!! Lúc đó server ol 48k người mình nhanh tay lắm cũng làm đc có 80task ^^ !!!

neobux thì up lên nóc mới có lãi nhé :) mình stand chơi 2 tháng nay vẫn k lên nổi 10 ref. click không đủ tiền re-new với recycle
:cool: bạn chỉ nghe người ngoài nói không chịu thực hành mình đoán
ở đây bạn chỉ vô click vài quả cáo 1 2 ngày thấy giá clcik nào cũng được 0.001$ nên nói thế :D

mình chơi 1 tuần thuê được 3 ref bạn tính gì :D

:cool: bạn chỉ nghe người ngoài nói không chịu thực hành mình đoán
ở đây bạn chỉ vô click vài quả cáo 1 2 ngày thấy giá clcik nào cũng được 0.001$ nên nói thế :D

mình chơi 1 tuần thuê được 3 ref bạn tính gì :D

chém bợn ấy nhẹ thôi cậu -_- :eek::eek::eek::eek: hj có đi site nào tốt hú ae tiếng kiếm ít kakakaka

thế phải canh lúc 3h sáng mới có task xịn để làm hả bạn

Mình k nói hẳng là 3h sáng nhưng do mình hay thức xem đá banh nên mình thấy khuya thì đa số có nhiều task hơn thôi chứ chưa hẳng là xịn !!!

Àh Crowd-Flower dựa trên % Chính xác nữa nhé làm % ấy cao thì lượng Job hiện ra nhiều hơn giống như nó tin tưởng mình hơn vậy ^^ !!! - Hiểu sao nói vậy thôi

chém bợn ấy nhẹ thôi cậu -_- :eek::eek::eek::eek: hj có đi site nào tốt hú ae tiếng kiếm ít kakakaka

:cool: cái đó mình chơi cách đây 2 tháng rồi ko biết còn được ko chém thì thật mình gió đới với h

còn hồi nào mình chơi mình làm offers trong đó 1 ngày kiếm 1$ bình thường

Dự là bạn ko tìm hiểu rùi nhé !!!
mình chơi đúng 1 tháng đã có 21 rr all mướn thêm 90day nhé

Bạn nói click 2 tháng k nuôi nổi 10 rr chắc bạn chưa tìm hiểu đã lao đầu vào ^^ !!!

Up 1 số hình cus3 mình cũng là Newbie và Standard và mới cho Đúng 1 tháng cho thớt có tinh thần chiến !!!

Proof về sau vài tuần chiến !!!

Hiện Tại !!!

Có gì để lại Facebook mình nói chuyện chơi ^^ !!!
các bạn newbie có thể học tập bạn này nhé. Face bạn là gì mình học hỏi thêm kinh nghiệm :D
bạn có nhiều job xịn làm quá mình toàn job 1 cent làm nản quá :(
bạn chịu khó canh giờ. rồi bạn sẽ biết thời điểm nào có job ngon. mình ko có thời gian nên ko tìm hiểu cái này.
Hơn nữa job neobux đc rất ít. nhưng nó là để kiếm tiền mà mua ref. chứ ko phải làm job để đủ minpay đâu nhé.
Nếu các bạn chịu khó thì nhanh minpay lắm. Nhưng nên để đó mà thuê ref. neobux thu nhập chính là ở ref thuê nhé.

:cool: cái đó mình chơi cách đây 2 tháng rồi ko biết còn được ko chém thì thật mình gió đới với h

còn hồi nào mình chơi mình làm offers trong đó 1 ngày kiếm 1$ bình thường
Mình ngồi >30p làm job 2 cent là có 0.4 rồi :)

Chú này nóng thật ... thẳng ku kia mới nói làm 1 tháng k nuôi nổi 3ref mà chú cứ sồn sốn - kêu ng` thiến àh kakakakaka
:D đùa vui tí thui chứ sồn sốn gì

mình rút hơn 6$ từ neobux rồi toàn từ job là chính chứ mình thuê 10 ref tái chếo = neopoint cũng khá nhiều rồi mà click ko đáng kể :(

mình rút hơn 6$ từ neobux rồi toàn từ job là chính chứ mình thuê 10 ref tái chếo = neopoint cũng khá nhiều rồi mà click ko đáng kể :(

Bạn rút về vậy thì đc cái chắc ăn rùi nhưng nhìn lại thì bạn vẫn chưa có cơ sở để kiếm tiền ^^ !!!

Mình khuyên là nên liều mạng kiếm đc bao nhiêu nuôi ref đi xây cho mình chổ đứng để kiếm tiền rút về vậy vừa ít mà cũng chẳng làm đc gì với 6$ ấy cậu nhỉ !!! :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Àh 21RR của mình click nek` vật vả lắm chứ k phải chê ... Neo phải nói là điếm lắm luôn ^^ !!!

Đang clikc ngon thì đùng 1 cái AVG hạ thê thảm T_T !!!

Mình góp ý các bạn thảo luận chủ yếu về vấn đề neobux nhé. Để tránh loãng. Tiện cho các bạn newbie dễ tìm hiểu và tra cứu.
Mình chơi neobux tròn 1 tháng rồi. nhưng từ hôm kia trở về trước chỉ click thôi :D 3 tuần chật vật mơi đc 0.6 thuê ref đc.
Hôm qua đc 7 ngày mới đủ thuê 3 ref nữa thừa 0.187$ hiện giờ có lại 0.333 rồi. đa số là click thôi. hôm qua giờ mới làm job 2cent.
Chưa click ads to day.
ngày mình reg neobux cũng là ngày mình bắt đầu mmo, tuy là newbie nhưng cứ đà này mình tin là chiến đc :D
Các bạn newbie cứ yên tâm mà chơi.:)

Tiền bạn kiếm đc nên có hướng thuê và học quản lý ref để up gold nha. chưa up gold rút thì ko kiếm lâu dài đc đâu

Mình góp ý các bạn thảo luận chủ yếu về vấn đề neobux nhé. Để tránh loãng. Tiện cho các bạn newbie dễ tìm hiểu và tra cứu.
Mình chơi neobux tròn 1 tháng rồi. nhưng từ hôm kia trở về trước chỉ click thôi :D 3 tuần chật vật mơi đc 0.6 thuê ref đc.
Hôm qua đc 7 ngày mới đủ thuê 3 ref nữa thừa 0.187$ hiện giờ có lại 0.333 rồi. đa số là click thôi. hôm qua giờ mới làm job 2cent.
Chưa click ads to day.
ngày mình reg neobux cũng là ngày mình bắt đầu mmo, tuy là newbie nhưng cứ đà này mình tin là chiến đc :D
Các bạn newbie cứ yên tâm mà chơi.:)

Tiền bạn kiếm đc nên có hướng thuê và học quản lý ref để up gold nha. chưa up gold rút thì ko kiếm lâu dài đc đâu

Nãy h Toàn từ Neobux đấy mình cũng vừa chơi MMO và chọn NEO 1 tháng trước ^^ !!! K bik bạn nếu bik rủ bạn làm DR cho mình :)) RB 50% hehehe

Nãy h Toàn từ Neobux đấy mình cũng vừa chơi MMO và chọn NEO 1 tháng trước ^^ !!! K bik bạn nếu bik rủ bạn làm DR cho mình :)) RB 50% hehehe
mình reg neo từ 28/10 :D ko biết bạn
ko biết có quản lý nổi bọn rr ko
:confused:
mình đầu tư site khác mà chứ không có ý định chơi neobux vào đây đọc thêm thôi :)
Thanks bạn đã ủng hộ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom