cho mình hỏi nếu mình ít d-ref nhưng mình thuê nhiều r-ref thì liệu có lãi được với Neobux ko :D
Nếu mình ko nhầm thì 1 click rr đc 0.005.
Bạn cứ tính thế này. mỗi click r-r bạn đc, và:
+nếu mỗi r-r của bạn click 1 ads/ngày 0.005x1 click x 30 ngày = 0.15=> lỗ 0.05 tiền thuê
+nếu mỗi r-r của bạn click 2 ads/ngày 0.005x2 click x 30 ngày = 0.3 => như vậy 1 tháng bạn lãi 0.1.
+nếu bạn có 100 ref lãi của bạn là 0.1x100=10$ :D
lãi 10$/ tháng chính là cái giá chát của bạn bỏ ra chơi neobux, nhưng lâu dài bạn sẽ có tương lai.
Và cũng vì có rr click 3-4ads/ngày và cũng có những con nó ko thèm click + số tiền bạn rec nó nên bạn phải có tính toán hợp lý + có may mắn thuê đc ref tốt.vẫn có lãi ít nhé.:D

neobux thì up lên nóc mới có lãi nhé :) mình stand chơi 2 tháng nay vẫn k lên nổi 10 ref. click không đủ tiền re-new với recycle
Cái này còn tùy nhiều yếu tố bạn ạ
neobux là sẽ mãi là cái neo cho anh em ptc bám vào, chúc thớt thành công
thanks bạn:p

:cool: chơi nó mà kiên trì thì xác định có tương lai
cái này mình đang hy vọng :D

thích thì nhìn đây
Cái này là của bác đầu tư bao lâu rồi :D

thi thoảng ăn offer của nó cũng được mà, cơ mà bây giờ mấy offer trang khác ngon quá!
job của nó giành cho những bạn có thời gian mày mò. + kiếm thêm để mau có tiền thuê ref --> nói chung là tính lâu dài thôi. chứ ngay lúc đó thì ko đc bao nhiêu. cơ mà cũng còn hơn click mỏi tay :D

Last edited:
ptc chỉ là kiếm thêm thôi, nên kết hợp làm cái khác nhé cậu, còn nếu muốn ăn nó thì ko còn cách nào khác ngoài việc cheat cheat và cheat, lúc trước mình cheat 1 ngày cũng được 7-8$

ptc chỉ là kiếm thêm thôi, nên kết hợp làm cái khác nhé cậu, còn nếu muốn ăn nó thì ko còn cách nào khác ngoài việc cheat cheat và cheat, lúc trước mình cheat 1 ngày cũng được 7-8$
ko lâu dài đc bạn ạ :(
Đọc hoài chỉ thấy cái link blog
vì 1 mình kèm link ref.
2 newbie thì nhiều bạn ko biết làm thế nào. đưa ra ngoài rõ ràng hơn. mình nghĩ vậy :D

( mình mới hướng dẫn 1 bạn newbie mà lập tài khoản neobux cũng còn khó @@ team view giúp cả tạo paypal :confused: )

3 là ko vướng rule mệt.
4 là thảo luận hỏi đáp tại đây... nên cái đó chắc ko có vấn đề :D

Nếu mình ko nhầm thì 1 click rr đc 0.005.
Bạn cứ tính thế này. mỗi click r-r bạn đc, và:
+nếu mỗi r-r của bạn click 1 ads/ngày 0.0005x1 click x 30 ngày = 0.15=> lỗ 0.05 tiền thuê
+nếu mỗi r-r của bạn click 2 ads/ngày 0.005x2 click x 30 ngày = 0.3 => như vậy 1 tháng bạn lãi 0.1.
+nếu bạn có 100 ref lãi của bạn là 0.1x100=10$ :D
lãi 10$/ tháng chính là cái giá chát của bạn bỏ ra chơi neobux, nhưng lâu dài bạn sẽ có tương lai.
Và cũng vì có rr click 3-4ads/ngày và cũng có những con nó ko thèm click + số tiền bạn rec nó nên bạn phải có tính toán hợp lý + có may mắn thuê đc ref tốt.vẫn có lãi ít nhé.:D
Vậy 1000 rent ref thì mới được $100/tháng hả bạn? Đây là tính khi đã up Golden Member chưa vậy?

=))) của pro magnet5674 trên neobux đây mà =))))
người ta có hơn 30k ref mà lại chẳng thế =))
:)) bác đó chơi 4 5 năm rồi =))
đọc lịch sử hình như bỏ 1 năm ra ngâm cứu thuê ref và chiến thuật

Vậy 1000 rent ref thì mới được $100/tháng hả bạn? Đây là tính khi đã up Golden Member chưa vậy?
Chưa up đó bạn. khi bạn có 1000 ref lúc đó bạn đã thành tiên rồi. thu nhập ko phải 100$ thôi đâu. to lắm. tạm thời mình chưa tính ra :D:D:p:p

ko lâu dài đc bạn ạ :(

vì 1 mình kèm link ref.
2 newbie thì nhiều bạn ko biết làm thế nào. đưa ra ngoài rõ ràng hơn. mình nghĩ vậy :D

( mình mới hướng dẫn 1 bạn newbie mà lập tài khoản neobux cũng còn khó @@ team view giúp cả tạo paypal :confused: )

3 là ko vướng rule mệt.
4 là thảo luận hỏi đáp tại đây... nên cái đó chắc ko có vấn đề :D

cheat thì cả đời mà, cheat là lâu dài nhất, ko sợ scam, vì cheat tới đâu thì nhận tiền tới đó

mình là newbie... cho mình hỏi neobux này xài nhiều acc trên cùng 1 máy đc ko ? có bị set IP ko vậy ? Nếu có thì có cách nào để log nhiều acc trên 1 máy hok ?
tks bạn

mình là newbie... cho mình hỏi neobux này xài nhiều acc trên cùng 1 máy đc ko ? có bị set IP ko vậy ? Nếu có thì có cách nào để log nhiều acc trên 1 máy hok ?
tks bạn
Không đc nhé,band thẳng tay đấy :D

tks bạn
chơi neobux thì xác định là chơi 1 máy nhé bạn. ban đc sử dụng 3 máy tính để xem trong 10 ngày. trong 10 ngày. cách nào thì vẫn dễ ăn band. newbie thì nên học chơi đàng hoàng trước nhé bạn. đừng đi đường tắt.ko dễ gi ăn đc tiền của nó đâu.
Bạn có thể click 2 -3 acc. nhưng khi pay về. nó sẽ cho về 0 và ban thẳng hết những nick đó luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom