hiện tại tính đâu tư thuê ref, nhưng do mới chơi chưa biết gì nhiều nên chỉ thuê thử 3ref xem thế nào. vậy mấy bác cho hỏi sau khi thuê xong 3 con đó rồi mình làm gì tiếp theo, vì mình thấy trong trang quản lý thì hk có con nào click hết, avg thì hk có số nào, có phải là tại nó hk click hay là do mình mới thuê nên nó hk click ????

Nói chung hên thì trúng con nó sống, xui thì gặp con ngủm , cong vừa hên vừa xui thì đạp phải con sống vật vờ vài ngày rồi ngủm-> cho nên tình trạng của bạn là bình thường.

tui cũng hk biết nữa, tại mới thuê tầm 30p thôi
Nói chung hên thì trúng con nó sống, xui thì gặp con ngủm , cong vừa hên vừa xui thì đạp phải con sống vật vờ vài ngày rồi ngủm-> cho nên tình trạng của bạn là bình thường.

:confused: bác tính bỏ nhiu $ vô
thuê 3 ref ko thấy rõ đâu bác thuê 10 ref với thấy rõ
:p tại nhát gan không dám làm liều, tiền cũng không nhiều nên chỉ dám thuê thử 3ref :D

ủa tại sao nerdbux mình vừa thuê 5ref thì nó click liền, còn thằng neobux với thằng probux thì chả con nào click @@

nhưng mình hôm vào được hôm không...đang sắp nản ko muốn chiến site này nữa :(

2 3 bửa nay đúng là Neo đang update Noel nên có khi vào k đc - đừng vội nản bạn àh ^^ !!! - Còn muốn cùng chiến thì Ref mình nek` hướng dẫn tận tình !!! Hjhj

Click Here !!!

ủa tại sao nerdbux mình vừa thuê 5ref thì nó click liền, còn thằng neobux với thằng probux thì chả con nào click @@
thằng neobux nó đứng thử top 50 của nhiều người truy cập nhất nên 1 ngày ko biết bao nhiu người mới rồi cũ ref ko click là bình thường

ref trong ptc đều là bot của ad hết nhé AVG cao hay thấp đều do ad site đố quyết định . Hầu như mấy site như neobux với probux hiẹn nay đều có AVG thấp riêng probux dao động từ 1 - 2 ( thường là 1.5 là ngon lắm rồi ) :)

Không thì cậu chơi 2 sites này cũng được
noulinkx
Gladbux
2 sites đang nổi chơi sites mới mới thì dễ ăn hơn các sites nào già rồi :D

Probux bây giờ AVG thấp lắm nhé,đừng có lao vào thuê ref,khuyên thật lòng đấy.

nerdbux thuê là click ngay, nhưng khổ nổi nó clik 6-7 cái là nghĩ, nó mõi tay hay sao á :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back