Vừa mới ref cho bạn đấy, có kinh nghiệm chiến như thế nào thì chia sẻ mình biết với, mình vừa mới tham gia chả biết làm thế nào, cứ nghĩ đến việc ngày nào cũng kick quảng cáo mà thấy nản quá, có cách gì khác không bạn???
Thanks bạn nhé. Cứ đăng ký cổ vũ mình thôi chứ mình chưa nhận ref đc.:D
Có đó bạn ạ. đấy là làm mini job của nó, cũng không đc bao nhiêu nhưng mình khuyên bạn vẫn nên làm nếu có thời gian rảnh nghiên cứu. Xác định là chơi neobux không đâu tư thì chưa thể kiếm đ bc trong vài tháng nhé. cứ nghĩ là chơi nó để học thôi. khi bạn tạo đc thói quen click nó trong 2-3 tuần thì sẽ thành thói quen trả quan tâm đc bao nhiêu nữa. Mình đag như vậy. cứ tranh thủ xem phim đọc báo đều cljck đc mà. click hết. canh cái Micro ADs của nó cũng kiếm thêm đc 1 ít.
Làm mini job sao cho càng nhanh đc 0,6-0,8 đầu tiên để thuể 3 ref của nó nhanh nhất. :D

Cách làm thì mai bạn có thể pm mình qua YH! cùng làm cùng tìm hiểu :D
chắc thời điểm này không có ai chơi nó mà ko đầu tư đâu. mình là 1 số ít muốn thử chiến đấu vs em nó. :p

Chắc cũng phải đầu tư vào luôn á :)
Mình thì chưa đầu tư, cũng không pro gì. Nhưng nếu bạn muốn đầu tư thì mình khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ về nó trước. nếu bạn dư giả. Thì đầu tư thoải mái. tiền lỗ là tiền bỏ ra để lấy kinh nghiệm cho bạn :D
Không phải cứ đầu tư vào là có lãi. xui thì thua. còn không huề vốn. Đầu tư ít lãi không đáng kể. và ít thì theo mình k nên đầu tư :D :D
Có nhiều bác có thể hỏi 1 số bác pro đang đầu tư site này. Chưa chắc họ share exp đâu :p

Thật sự thì Newbies rất khó kiếm ăn ở mảnh đất Neobux này, tốt nhất hãy tập làm Mini job và thường xuyên f5 trang mini job để "tranh" làm. Chỉ 1-2 ngày làm Mini job bằng mấy tháng ngồi Click Ad. Việc đầu tư vào Neobux thuê rr cũng như upgrade mà không có Direct Ref thì khả năng sinh lời và lợi nhuận không cao.

lên diễn đàn neobux bạn sẽ thấy rất nhiều người đầu tư nhưng chỉ toàn người nước ngoài thui đa số việt nam ít ai dám đầu tư nhưng tìm năng neobux lãi gấp đôi gấp 3 là rất cao nhưng phải kiên nhẫn 2 3 năm thì mới được :)

vẫn còn nhưng toàn mấy ông nước ngoài nhận là chủ yếu vì độ chính xác họ làm rất cao và tốc độ làm của họ nhanh nên tỷ lệ nhận các job 22 26 cent cao hơn bên mình :)

Thời gian reset ads của bạn là 4h15 sáng thì cứ sáng bạn kick thôi. chủ yếu theo mình bạn để ý dòng trong ô màu vàng đó.nếu nó báo thì bạn kick còn không thì như là bạn đã kick đủ ngày hôm nay rồi

mình có tk neobux rồi nhưng lúc vào được neobux lúc ko vào đc( vào trang trắng xóa hết) vậy mình fake ip để click ads có được ko thớt

mình có tk neobux rồi nhưng lúc vào được neobux lúc ko vào đc( vào trang trắng xóa hết) vậy mình fake ip để click ads có được ko thớt
em lúc nào cũng vào bt hết, không gặp trường hợp như a, còn về fake ip để click thì em không khuyến khích, vì em chưa fake để click bao giờ :D

em lúc nào cũng vào bt hết, không gặp trường hợp như a, còn về fake ip để click thì em không khuyến khích, vì em chưa fake để click bao giờ :D
nhưng mình hôm vào được hôm không...đang sắp nản ko muốn chiến site này nữa :(

hiện tại tính đâu tư thuê ref, nhưng do mới chơi chưa biết gì nhiều nên chỉ thuê thử 3ref xem thế nào. vậy mấy bác cho hỏi sau khi thuê xong 3 con đó rồi mình làm gì tiếp theo, vì mình thấy trong trang quản lý thì hk có con nào click hết, avg thì hk có số nào, có phải là tại nó hk click hay là do mình mới thuê nên nó hk click ????

:confused: bác tính bỏ nhiu $ vô
thuê 3 ref ko thấy rõ đâu bác thuê 10 ref với thấy rõ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week