Theo như hình thì bạn đăng kí lên Golden ngày 30/10/2013 - Tính đến nay là gần được 1 tháng

Purchase : 147$ đến nay được 191$, tính ra lãi gần 1 tháng đến nay là 30%

Tính cả chỗ received, rental balance, mình xông xênh tính cho bạn có thể lời được 100% trong 1 tháng, nhưng sau 1 tháng lại dùng 100% tiền lãi đấy đập vào gia hạn ref tiếp à @@
sai roài chú cái đó mới là Direct Purchase thôi

Tính vậy ta bỏ acc lập acc khác cứ mỗi tháng kiếm được một mớ à

Nội up đã $90 còn lên unli đã $890 roài

sai roài chú cái đó mới là Direct Purchase thôi

Tính vậy ta bỏ acc lập acc khác cứ mỗi tháng kiếm được một mớ à

Nội up đã $90 còn lên unli đã $890 roài
=> Chủ thớt đã đầu tư 1000$ vào Neo à, móa ơi :eek:

Bạn có thể cho mình biết số tiền bạn đã dep vào neobux đến bây h là bao nhiêu k? Và đến bây h bạn đã có lãi hay chưa thế? Chứ nhìn số này ai cũng ham, ai cũng muốn nhưng thực tế con số dep ban đầu, con số đầu tư ban đầu ntn ấy? o_O

@^: Chắc phải hơn tầm đó, hơn 1 tháng, số tiền autopay cho đồng RR, số tiền tái chế RR nữa. :oops: Nhòm lại buồn.

2
Bạn có thể cho mình biết số tiền bạn đã dep vào neobux đến bây h là bao nhiêu k? Và đến bây h bạn đã có lãi hay chưa thế? Chứ nhìn số này ai cũng ham, ai cũng muốn nhưng thực tế con số dep ban đầu, con số đầu tư ban đầu ntn ấy? o_O
Chưa nhìn cái gia hạn RR nên không tính được, với không biết Unl thì gói thuê RR max là được bao nhiêu:

Tính tối thiểu:

up: $90
Unl: $890
RR: 1k4 -> $280 (cái này không chính xác lắm)

Còn lại là
- phí tái chế
- Gia hạn RR
- Mua từ Balance

Đoán k lầm thì $1500 hơn

Gold 90$
Ult 890$
1k4 RR 0.2x1400 = 280$

Chưa tín Thớt đã gia hạn all ref 150 or 240 day để giảm BEP xuống thấp nhất !!!

mình thấy ads cam giống ads thường mà , cai nào cũng 0,001, click bao giờ mới đủ:(
up lên có giá trị lớn hơn nhưng người ta không tính như vậy, người ta đầu tư có nguồn thu từ RR
Ngồi đó mà click có mà nghẻo

cho minh hoi.minh moi cho neobux.com
hien chua co click duoc nhieu
dau tu vao de nang cap tai khoan va mua reg vao cho nao cac pro.cho minh xin huong dan yh thandong_da

Neobux .Probux de an no lam ... minh con 2 acc neobux Gold cho ban nao muon chien .gia 40$/ac no rr . Probux co 6 acc .. co ref den 300rr .. ai co nhu cau pmm minh chuyen nhuong lai gia re .^^

ặc bạn thớt cũng liều thật dám up cả ultima hầu như ko có direct ref
, kiểu này ko trụ nổi đâu cậu à , người ta còn mua ultime để câu DR còn cậu thì ngược lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week