Neobux bây giờ chỉ dành cho pro thôi.:binhsua36: Những người mới chơi, hay những ko chuyên nghiệp đừng chơi. Muốn có lời từ neobux hãy học nước ngoài, ai làm seo bên nga hay làm mấy trang quảng cáo, có rất nhiều người quảng cáo để có ref từ chính mình kiếm tiền cho họ, cái này ai cũng biết. Còn bạn,bạn làm được như họ thì hãy chơi neobux, còn không chĩ tốn thời gian của bạn mà thôi. :binhsua49:

Đầu tư 50$ vào nó tháng sau bạn sẽ..................... đầu tư thêm để duy trì ref, cuối cùng mất trắng....
hay

các bạn giúp mình với!
mình có tài khoản paypal Việt Nam
nhưng mình rút tiền từ Neobux nó báo là paypal mình không hỗ trợ nhận tiền từ VN.
mình đã có vài lần chuyển tiền vào Neobux vẫn bình thường mà

các bạn giúp mình với!
nhưng mình rút tiền từ Neobux nó báo là paypal mình không hỗ trợ nhận tiền từ VN.
khong hieu?
Neobux truoc h co" cam paypal nao dau

các bạn giúp mình với!
làm cái payza đi mà rút
payza so với paypal chả khác gì mấy mà payza nó dễ chịu hơn paypal ý
có điều $ nó hởi rẻ thôi

mình đang chơi neobux, nhưng khi rút tiền thì bị SUSPENDED, hồi trc có dùng 1 tk nhưng đã look tài khoản đó rồi. Có ai có cách khắc phục không chỉ minh với

gửi support nó xem, mà bị banned lúc rút tiền thì do chủ thớt dùng tool rồi, trước t cũng bị vậy, nên từ bỏ tool với neobux lun

cheat hay tool auto gì mà nó khóa tk rồi ?

hôm trước support nó bọn nó del luôn tk :(

Các bạn đã thử nhiều trang web kiếm tiền trên mạng, nhưng chưa kiểm nghiệm được trang nào là an toàn nhất, mình đưa ra một trang duy nhất mà mình thấy an toan nhất với kiểu Click kiếm tiền.
Do bài viết dài và cụ thể nên mọi người qua blog của mình để tìm hiểu kỹ nhé: kiemtienvaneobux.blogspot.com
Chũ cả nhà khỏe!

newsite nữa thì ra đảo rồi :D

neobux trụ vững là do chế độ của nó thà diệt nhầm còn hơn bỏ sót mà :D

1 là thớt dùng sock hay gì đó
2 là sài tool :)
Gửi support hỏi nguyên nhân đi

em hỏi tí, cái neobox này, em lỡ dùng 1 IP mà đăng ký 2 acc. nhưng 2 acc này ko là ref của nhau thì sau này rút tiền nó có ban ko nhỷ

em hỏi tí, cái neobox này, em lỡ dùng 1 IP mà đăng ký 2 acc. nhưng 2 acc này ko là ref của nhau thì sau này rút tiền nó có ban ko nhỷ

hình như là có, thằng này lão làng rồi, nên check kỹ lắm!

hình như là có, thằng này lão làng rồi, nên check kỹ lắm!
em reset lại modem rồi, địa chỉ ip khác.. giờ lập nick khác có được không??? chơi trên máy cũ có bị gì không???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week