[h=1]có anh em nào rút được tin của thebux không, mình có 6$ mà canh c my sáng nay, vn chưa rút được, không hiu sao tụi nó nhanh quá, chưa đầy 2s, mình đã bm rt nhanh vn không được, mc dù đã c gng hết sc, ch mình cách với, Thank nhiu !!![/h]

hỏi chút

e đang định chiến PTC. chưa làm ptc bao giờ các bác cho em hỏi mấy trang ptc có cho thanh toán bằng wmz không?

Lời khuyên chân thành đối với anh em là không nên chơi neobux, vì thằng này đợi lúc mình có nhiều tiền để rútthì nó ban, và câu trả lời lí do là do dùng auto hoặc đặng nhập đâu đó. Thằng này scam mà khôn vãi. Riêng đối với thebux site này vẫn pay nhưng phải đợi gần 30 ngày sau mới có $ :D

Cho mình hỏi ayuwage mình có rút tiền 1 lần wa paypal của mình, giờ mình muốn rút tiền từ acc ayu khác ( ko phải ref, dùng IP khác) qua cùng 1 acc paypal hoặc là acc phụ của acc paypal đó thì có rút đc ko?
Còn neobux thì mình rút thử 2$ mà nó báo paypal chưa verified, vậy ko rút đc à các bạn?:binhsua155:

thế có nên đầu tư vào probux hay neobux

theo các bác thì nên đầu tư vào trang nào và đâu tư bao nhiêu để đề phong scam

Lời khuyên chân thành đối với anh em là không nên chơi neobux, vì thằng này đợi lúc mình có nhiều tiền để rútthì nó ban, và câu trả lời lí do là do dùng auto hoặc đặng nhập đâu đó. Thằng này scam mà khôn vãi. Riêng đối với thebux site này vẫn pay nhưng phải đợi gần 30 ngày sau mới có $ :D
thề bạc biết trang ptc nào uy tín không chỉ giúp mình với

Thằng neobux có quy định là 1 tuần chỉ được đăng nhập trên 3 máy tính để click quảng cáo và để đổi máy tính khác hoặc IP khác để click thì phải đợi 24h sau khi click quảng cáo lần cuối cùng. Tiền rút là instant luôn có điều muốn kiếm ăn với thằng này phải nói là khó. Nếu có đóng góp nhiều cho forum nó thì nó còn dòm ngó chứ không thì nó vùi cho banh xác. :binhsua164:

Neobux ver hay không ver vẫn rút bình thường mà bạn. Instant 1s là xong mà bạn.

Ayuwage mình chưa chơi không rõ nhưng bạn add thêm mail phụ vào paypal rồi rút bình thường thôi mà.

Cho mình hỏi ayuwage mình có rút tiền 1 lần wa paypal của mình, giờ mình muốn rút tiền từ acc ayu khác ( ko phải ref, dùng IP khác) qua cùng 1 acc paypal hoặc là acc phụ của acc paypal đó thì có rút đc ko?
Còn neobux thì mình rút thử 2$ mà nó báo paypal chưa verified, vậy ko rút đc à các bạn?:binhsua155:
add thêm mail phụ vào paypal rồi xác nhận trong mail đó --> rút tiền về paypal qua mail đấy .

neo bux ko vẻ vẫn rút ầm ầm nha bạn, còn ayuwage thì mình nghĩ nên tạo 1 pp khác, chuyển tiền đâu có mất phí ;))

Mình đã tìm hết rồi nhưng mà chưa có câu trả lời.
Tình hình là mình có tạo 1 acc probux và 1 acc neobux ở cty và đã click các ad chính. Nhưng mà khi về nhà mình có click nốt các ad phụ như vậy có bị baned acc hay không.
Nếu có thì phải xử lý như thế nào ?
Mình đang định đầu tư vào pro và neo nhưng mà không biết xử lý ra sao về vấn đề này.
Các bác vào trả lời sớm giúp mình nha.
Thanks các bác !

Không có pro nào trả lời vấn đề này giùm mình à :(

site nay đầu tư chả có lời đâu. bạn ko bị ban đâu đừng lo, ko cheat là được

Công ty và nhà bạn nằm cùng City có sao đâu :D

Sao bạn k tạo 2 acc, 1 acc là ref của acc còn lại có phải tốt hơn k? Vì vài ad, click nhanh mà.

Mình đã tìm hết rồi nhưng mà chưa có câu trả lời.
Tình hình là mình có tạo 1 acc probux và 1 acc neobux ở cty và đã click các ad chính. Nhưng mà khi về nhà mình có click nốt các ad phụ như vậy có bị baned acc hay không.
Nếu có thì phải xử lý như thế nào ?
Mình đang định đầu tư vào pro và neo nhưng mà không biết xử lý ra sao về vấn đề này.
Các bác vào trả lời sớm giúp mình nha.
Thanks các bác !
Tốt nhất mỗi ngày bạn nên dành thời gian để click add ở một địa điểm cố định nhất là nếu muốn upgrade thì không đăng nhập tài khoản của mình ở nhiều nơi mà chỉ hoặc ở nhà hoặc ở cơ quan thôi.
Nếu có 2 máy bạn có thể tự ref cho nhau nhưng cũng phải tuân thủ điều trên .
Mình trước cũng giống bạn nhưng sau một thời gian đã bị ban , bạn sẽ ko bị ban ngay có thể do số lượng mem quá đông như Neobux 20 triệu @.@ nên các admin không kiểm soát hết được ngay.
Luật của nó như sau:
-Không được đăng nhập quá 3 IP trong 24h
-1 IP không được có 2 tài khoản đăng ký và click , nếu ở cơ quan bạn có ai cũng chơi neobux thì cả bạn và người đó đều bị ban.
Thân.

Tốt nhất mỗi ngày bạn nên dành thời gian để click add ở một địa điểm cố định nhất là nếu muốn upgrade thì không đăng nhập tài khoản của mình ở nhiều nơi mà chỉ hoặc ở nhà hoặc ở cơ quan thôi.
Nếu có 2 máy bạn có thể tự ref cho nhau nhưng cũng phải tuân thủ điều trên .
Mình trước cũng giống bạn nhưng sau một thời gian đã bị ban , bạn sẽ ko bị ban ngay có thể do số lượng mem quá đông như Neobux 20 triệu @.@ nên các admin không kiểm soát hết được ngay.
Luật của nó như sau:
-Không được đăng nhập quá 3 IP trong 24h
-1 IP không được có 2 tài khoản đăng ký và click , nếu ở cơ quan bạn có ai cũng chơi neobux thì cả bạn và người đó đều bị ban.
Thân.
Bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Mình mới tạo 1 tk ở cty và trong vòng 24h có click ở cả cty và cả ở nhà. Như vậy có bị sao không bạn

Chơi mấy trò này mất thời gian thôi chẳng có lời đâu
Tốt nhất chọn trò khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week