xibulit

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại chơi neobux thấy vẫn có lãi, nhưng mình chưa up lên Gold. Nghe mọi người nói có vẻ khi up lên Gold thì có sẽ click ít lại phải không? À cho mình hỏi là khi up lên gold có chức năng thuê hằng đợi không vậy? Trong forum của neobux thấy cũng có nhiều thành viên tại Việt Nam mình vào post thành tích mà. Mình nghĩ chủ yếu là do cách quản lý ref thêu thôi. Có khi lúc nhiều ref thì làm biếng quản lý nên nó click mới ít. Hiện neobux đang khuyến mãi mừng sinh nhật 5 năm của nó khi up lên Gold chỉ có 75 $, nên mình tính up lên xem sao, nhưng đang phân vân là có chức năng hằng đợi hay không? và cách hoạt động của chức năng này, vì đại đa số các hướng dẫn về neobux trên web Việt Nam mình toàn là dịch từ nước ngoài về rồi post lung tung. Mình muốn hỏi những bạn đã thật sự up lên gold rồi và đã có kinh nghiêm thực tế.

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Uy tín ko đồng nghĩa với việc nó đem lại lợi nhuận cho bạn,nên càng uy tín mà nó càng hạ lợi ích member xuống thì 2 chữ uy tín nó cũng đáng vứt vào sọt rác thôi,lúc trước 4 cent 1 ngày thì còn mong có lời,từ ngày nó giảm xuống còn 1.6 thì bây h mất giá thê thảm,cái gì mà king of bux,bây h nhắc tới neobux bọn ptc nó cười khinh bỉ cho ấy,mang tiếng là trùm PTC trước đây mà thu nhập thậm chí còn thua cả 1 trang tổng hợp như no-minimum hay jillsclick về click quảng cáo và payment.

gtopshop

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Em là mem mới , e đang có ý định đầu tư vào 1 trong 3 trang web trên ,xin ý kiến các bác . Nếu có các web đáng đầu tư thì cho e xin ạ ,cám ơn mọi người nhiều

Jobs

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
neobux- anh em huong dan giup minh cach click ads cam với làm sao để nhận được $ từ rent ref
thank nhiet tinh cho các anh em :binhsua07:
Clink vào mấy giờ là tốt nhất

Last edited by a moderator:

choisunam

Banned
Reactions
252
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thế của bác nó có hiện lên số ads cam không???

Bình thường là 4 í:binhsua12:

là mỗi ngày bạn sẽ có 4ads(standard mem) hoặc 8 ads(gold) màu cam để click, bạn phải click đủ 4 ads thì ngày hôm sau mới nhận dc $ từ ref click, nếu quên thì ngày hôm sau ko dc xu nào từ ref cả. Ads cam sẽ reset 1 ngày 1 lần vào h bạn đã chọn

là mỗi ngày bạn sẽ có 4ads(standard mem) hoặc 8 ads(gold) màu cam để click, bạn phải click đủ 4 ads thì ngày hôm sau mới nhận dc $ từ ref click, nếu quên thì ngày hôm sau ko dc xu nào từ ref cả. Ads cam sẽ reset 1 ngày 1 lần vào h bạn đã chọn

vấn đề là click vào mấy giờ bác ạ mình dốt lắm

vấn đề là click vào mấy giờ bác ạ mình dốt lắm
Ví dụ hôm nay bác click vào 2h PM thì ngày hôm sau cũng vào h đó bác click.

Với lại trong mỗi trang click Ads đều có Time Sever ở trên đầu trang đó bác. Bác nhìn vào đó là biết thui:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom